Game of Thrones Art

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Gutter13, 28 กรกฎาคม 2013.

1. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

5555 ผมก็ชอบ คาแรคเตอร์ แกนะ ถ้าตายนี่คงหาตัวละครแบบนี้ยาก
    ชาซารี ถูกใจข้อความนี้
  2. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

คนนี้ตายเสียใจนะ เพราะทั้งเรื่องหาใครโรคจิตแบบนี้ไม่ได้อีกแล้ว
    ปล.ฝีมือไม่เคยตกเลยนะคุณGut
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  3. Gutter13

นักแสดงเรื่องนี้ เก่งๆทุกคนเลยครับ ชอบ แรมซี่ เช่นกันเล่นจน คนเกลียด ไปทั่ว 555
    ** ขอบคุณมากเลย 5555
  4. inzee

inzee อัศวินไร้นาย

ติดตามครับ ตั้งแต่ภาพแรกจนถึงล่าสุดดด
  5. Gutter13

ดีใจมาก 5555 ขอบคุณนะค๊าบบบ

The Battle of the Bastards !!
    inzee, PipPewS Pta, leopard และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  6. ชาซารี

ชาซารี ราชองค์รักษ์

จอนมัดผมดูหล่อขึ้นกว่าเดิมอีกเยอะเลย อิอิ:rolleyes:
    inzee และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  7. Gutter13

เนอะ ชอบเหมือนกันเลย
    inzee ถูกใจข้อความนี้
  8. Gutter13

เอาตัวละครที่ชอบที่สุดของ ซีซันนี้มาฝากครับ :D

inzee และ PipPewS Pta ถูกใจข้อความนี้
  9. ชาซารี

ชาซารี ราชองค์รักษ์

ชอบสีหน้า แววตาจัง เคร่งขรึมสมเป็นเจมี่
    แอบฮาสิงห์ด้านล่างนิดหน่อย555
    inzee และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  10. Gutter13

555555 สิงโต เมาค้างงงงงง ขอบคุณมากเลยยย :rolleyes:
  11. Gutter13

รูป Kingsguard ผมอยู่ใน wiki ด้วยนะ ดีใจมาก เดวจะวาดต่อให้ครบเลย ว่างๆเข้าไปอ่านได้ครับ 5555

12. inzee

inzee อัศวินไร้นาย

เจมี่สวยมากๆครับบ ชอบบ
  13. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

รอคอยผลงานเสมอ
  14. Gutter13

ขอบคุณมากๆเลยครับผม :archer:

ไม่ได้คุยกันนานเลยครับ 55555 :f1:
  15. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

ผมก็อยู่แถวๆนี้ แวะเวียนมาเสมอนะครับ ว่างๆไว้มาคุยกัน 555+
  16. Gutter13

ไม่ได้วาดตัวละครต่อเลยยยย ...
  17. Gutter13

หลังจากที่ไม่ได้โพสมานาน ... เคยเห็นยังหว่า รูปนี้ !!??

oakhyco, Kurodo และ สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  18. โอ้ เซอร์อาเธอร์?
  19. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

อาร์เธอร์ เดนย์หรอครับ?
    oakhyco และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  20. Gutter13

จัดว่าแม่นนนนน ... <3<3<3<3<3<3<3<3
  21. oakhyco

oakhyco อัศวินไร้นาย

[​IMG]ใช่เลย

Share This Page