Game of Thrones Art

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Gutter13, 28 กรกฎาคม 2013.

1. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

หล่อที่สุด หล่อมากกว่าใครในปฐพี เหมือนมากราวกับรูปถ่ายจากกล้อง
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  2. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

อยากเห็นภาพเจมี่ตอนอายุ17ปีจัง คุณ Gutter วาดหรือยังอ่ะอยากเห็นเร็วๆ:)
    Hufflepuff, 484dd0n และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  3. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

ร่างไว้อย่างเดียวครับ ยังไม่ได้ลงสีเลย :f1: ตอนนี้เร่งเผางานส่งจารย์อยู่ครับ อยากวาดรูปต่อ 555
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  4. ... น่าจะหน้าเหมือนจอฟฟรีเนอะ
  5. Gutter13

พ่อเป็นเจมี่ แม่เป็นเซอซี่ น่าจะคล้ายๆกันครับ 555
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  6. Źéńőń

ตามความเห็นส่วนตัวไม่คิดว่าจอฟฟรี่(ในซีรีย์)จะหล่อมากนะ แต่เจมี่ถูกบรรยายไว้ว่าตอนอายุ17นี่หล่อมาก
    Hufflepuff และ 484dd0n ถูกใจข้อความนี้
  7. จอฟฟรี คำบรรยายในหนังสือทำให้ผมนึกถึง นาลซิส ในเรื่องคิ้วหนาอะครับ หรือพวกเจ้าชายเจ้าสำอางค์ในการ์ตูนญี่ปุ่น ผมยาวลอนสีทอง ผอมสูง ... จะว่าหล่อก็น่าจะหล่อครับ แต่น่าจะสะดุ้งสะดิ้งพอตัว
    plakinmek, AM'Rome Buster และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  8. Gutter13

สุขสันต์วันแม่ครับ ;) Through Catelyn's eye. (by unknown artist, via vk.com) ผมไม่ได้วาดนะครับไปเจอมาจากเพจ
    sirot, plakinmek, Fangiris และอีก 6 คน ถูกใจข้อความนี้
  9. Źéńőń

จากรูปดูแล้วได้อารมณ์จริงๆ
    Hufflepuff และ 484dd0n ถูกใจข้อความนี้
  10. Źéńőń

ถ้าเป็นภาพวาดตามหนังสือจอฟฟรี่ก็ประมาณที่คุณสุนัขป่าบอกแต่ในซีรี่ย์ดูไม่ค่อยเจ้าสำอางเท่าไหร่แต่ถ้าออกตุ้งติ้งน่ะใช่
    Hufflepuff, 484dd0n และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  11. Gutter13

Ser Obi-wan of House Kenobi !! เย้ยยย ไม่ใช่ :mad: ลงผิดเรื่องนิดนึงครับ 555

Master of Sellsword, Hodor is coming, plakinmek และอีก 7 คน ถูกใจข้อความนี้
  12. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

เซอร์ลอรัส ยังดูเจ้าสำอางค์มากกว่าเยอะเลย จอฟฟรี่ในเรื่องยังไงก็ดูเกรียนอย่างเดียว ผมว่าเหมาะแล้วล่ะ ให้เกรียนๆ แบบนั้น ดูเข้าถึงบทบาทดี เวลาทีเรี่ยนตบจะได้ดูสะใจๆ 555
    AM'Rome Buster และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  13. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

นัยตาแคทเป็นรูปร็อบกับใครอ่ะครับ
  14. Źéńőń

รูส บอลตัน ไง นี่น่าจะเป็นฉาก Red Wedding
    Hufflepuff, 484dd0n และ Kurodo ถูกใจข้อความนี้
  15. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

อกแม่สลาย แล้วก็กลายเป็นแค้นฝังหุ่น อยากเห็น Lady Stoneheart ไวๆแล้ว
  16. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ความทรงจำสุดท้ายก่อนเป็นซอมบี้สินะ.. เราเป็น Lady Stoneheartก็คงจำทำแบบเดียวกัน ฆ่าล้างโครตให้หมด
  17. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

หวังว่าตอนเป็นซอมบี้คงจะเริ่มคิดอะไรดีๆเป็นบ้างนะ
  18. Gutter13

เสร็จละครับ นอกเรื่องพอแล้วเดวรูปหน้าเข้า A Song of Ice and Fire ต่อครับ
    plakinmek, Fangiris, AM'Rome Buster และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  19. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

จิตรกรเวท
  20. Gutter13

ดูออกมั๊ยครับคนนี้ 5555 เดวค่ำๆมาต่อให้เสร็จครับ
    Reindeerna, Hodor is coming, Fangiris และอีก 4 คน ถูกใจข้อความนี้
  21. ntsystem

ntsystem พลเดินเท้า

ซานซ่าาาา o.O
  22. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

Sansa เหมือนฝุดๆ ไปเลย คุณ Gutter13 เทพมาก ชาบูๆ
    ว่าแต่...วาดให้ตานิ้วก้อยเอาไว้นอนดูเหรอคะนั่น 555
  23. Gutter13

ลุงหนวดแก บัญชามาน่ะครับ ขัดแก ไม่ได้ 55
  24. วาดลงหมอนข้างเลยครับ
  25. Gutter13

:archer: "No one will ever marry me for love." Lady Sansa of the house Stark
    Reindeerna, Hodor is coming, Kurodo และอีก 8 คน ถูกใจข้อความนี้

Share This Page