Game of Thrones Art

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Gutter13, 28 กรกฎาคม 2013.

1. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

ชอบชื่อนี้นะ บ่องตง
  2. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

กัชเบล................
    484dd0n, gŕýffíńdőŕ, Hufflepuff และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  3. shesbombb

shesbombb นักดาบฝึกหัด

สวยเทพมากกค่ะ ละเอียดขนาดนี้ แผ่นนึงกี่วันคะเนี่ย??
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  4. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

รู้สึกจะมีผมเรียกว่า ท่าน คนเดียวป่าว
    แอบถูกน้อง Gut ว่าแก่ซะแล้ว T^T

จุงเบย แปลว่า รักแร้เปียก ในภาษาโมร็อกโกนะครับ
  5. Źéńőń

คุณ GUT อายุเท่าไหร่อ่ะได้เรียกถูก
    484dd0n, gŕýffíńdőŕ, Hufflepuff และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  6. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

อายุ 21 ปีครับ 5555+ ก็เริ่มแก่ละนะ
    รูปนึงก็ราวๆ 3-6 ชม.น่ะครับวาดติดๆกันเลย ถ้าวาดแล้วค้างไว้ ผมจะชอบดองไว้นานน่ะครับ :bash:
    ฝาก ไลค์ Page ให้ด้วยนะครับ 5555555 พึ่งทำจริงจัง
    https://www.facebook.com/pages/A-Song-of-Colour-and-Pencil/440345909415985

ขอบคุณมากครับผม
    topz73 และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  7. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

แวะไปไลค์มาแล้วค่ะ ;)

เทียบกับรูปเรการ์ล่าสุด คุณกัทฝีมือพัฒนาเร็วมากเลยนะเนี่ย สัดส่วนหน้าเป๊ะขึ้นเยอะ รายละเอียดก็คมขึ้นด้วย
    รอชมผลงานชิ้นต่อๆไปของคุณกัทค่ะ สู้ๆ (ได้ข่าวว่าคิวรีเควสต์ยาวเป็นหางว่าว 555)
  8. ชาซารี

ชาซารี ราชองค์รักษ์

เฟอานอร์นี่เอาใครเป็นต้นแบบดีคะ นึกหน้าดาราไม่ออกว่าใครจะมีรัศมีความยิ่งใหญ่พอ

เอาหน้าเลโกลัสใส่ได้ไหม คุณสมบัติเข้าตาที่สุดละ
    Źéńőń และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  9. Gutter13

โอ้ ขอบคุณมากครับ
    ยาวเป็น หาง Rhaegal เลยครับ
    Źéńőń และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  10. plakinmek

เมื่อกี้เข้าเฟส เห็นคุณกัทลงภาพใหม่แล้วด้วย เมื่อคืนเข้าไปไลค์คนที่ 5 ตอนนี้เลขไลค์วิ่งไป 179 ปลื้มปริ่มแทน<3<3
    Źéńőń และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  11. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

ไลค์แล้วเช่นกันเท่าที่เห็นเหมือนรูปยังไม่มีลายเซ็นต์เลยอย่าลืมหละคุณGutกว่าจะวาดเสร็จแต่ละรูป
    Gutter13, Źéńőń และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  12. plakinmek

ใช่ๆ เห็นด้วยกับคุณการ์ คุณกัทอย่าลืมออกแบบลายเซ็นตัวเองด้วยนะคะ เอาให้งามแงะไปเลย;)
    Gutter13, Źéńőń และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  13. Źéńőń

พูดถึงเจ้า3ตัวที่อยู่กับแดนี่อยากรู้นะว่าทาง GOT เค้าจะออกแบบมายังไงตอนที่มันโต เคยไปเห็นที่เขาออกแบบเป็นโมเดลดูนะแต่ไม่รู้ว่าจะให้หน้าตาของพวกมันออกมา เป็นแบบนี้หรือเปล่า ถ้าใช่ในสายตาของคุณ GUT กับคนอื่นเห็นว่าออกแบบมาหน้าตาโอเคมั้ย?
    484dd0n, gŕýffíńdőŕ, Hufflepuff และอีก 5 คน ถูกใจข้อความนี้
  14. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

เลโกลัสเราว่าหน้าเค้าดูเป็น พ่อคนดีรูปงามเกินไปสำหรับเรการ์อ่ะค่ะ เรการ์น่าจะมีส่วนหน้าตาที่ออกทะเล้นหล่อแบบดื้อๆนิดๆ
    Gutter13 และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  15. Gutter13

สวยงามครับตัวนี้ นึกถึงหนังเรื่อง ดราก้อน ฮาร์ท
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  16. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

อันนี้รูปวาดครับ
  17. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

รอเรการ์ครับ อยากรู้ว่าหล่อเทพแค่ไหน คนๆนี้ :cool:
  18. Kurodo

รอสามราชองครักษ์นะครับน้องกั้ต ^^
  19. Gutter13

ช่วงนี้ทำโปรเจ็คแปปนึงครับ 5555555 เดือดระอุงานการไม่เสร็จ
    Rheagar Targaryen, Fangiris, plakinmek และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  20. Gutter13

ส่งโปรเจ็คละครับ วันนี้อาจมีรูปคู่ของใครบางคนมาให้ชมครับ ;)
    Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  21. Gutter13

22. plakinmek

อ๊ะๆ คู่จิ้น :drool:
    รักกันเลือดสาด หลุดเป็นส่วนๆ
    Hodor is coming, Źéńőń, Gutter13 และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  23. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

เห็นบอกรูปคู่เลนลุ้นอยู่ว่าคู่จิ้นคู่ใหนจะเข้า คิดถึงแต่พวกคู่รัก,คู่นักรบ,คู่เดินทาง 555โลกสวยไปหน่อยเจอคู่นี้เลย น้องGutนี่ท่าทางจะเป็นขาโหด
    Hodor is coming, Źéńőń, Gutter13 และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  24. plakinmek

รูป Avartar และต้นสังกัดของน้อง Gut การันตีตัวตนเต็มที่ ;)
  25. leopard

leopard อัศวิน

แล้วใครจะเป็นคู่จิ้น ด้วยละเนี่ย
    กะ ธีออน ต้องเรียกว่า คู๋เจี๋ยน สับๆๆๆ

รอดูคู่จิ้น ที่คุณ gut วาดมาละกัน
    จะจิ้นกันด้วยมีด ส้อม เลื่อย ก็เพลาๆมือ ด้วยนะ ใจสั่นแทน
    Hodor is coming, Źéńőń และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้

Share This Page