เวนคืน หนังสือ ราชันประจัญพล 2.2 (สน.แพรว)

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Anatta, 31 กรกฎาคม 2013.

1. Anatta

Anatta พลเดินเท้า

สำหรับเพื่อนๆที่ยังไม่รู้ หรือ คนที่กำลังจะซื้อหนังสือราชันประจัญพล 2.2 นะครับ
    มันมีข้องผิดพลาด ที่หน้า 307 -308 เนื้อหาหายไป3ย่อหน้าhttps://www.facebook.com/Praewnovel...ments=34&ref=notif&notif_t=feed_comment_reply

ซึ่งทางสำนักพิมพ์ให้เอาไปเปลี่ยนได้นะฮับ

แต่วิธีการ และวันเวลายังไม่ทราบได้ แต่เห็นว่าไม่ต้องใช้ใบเสร็จ ก็ได้นะฮับ
    ปล.ถ้าทราบแล้ว หรือโพสซ้ำก็ขออภัยด้วย:f1:
    Boylagoon, Kurodo, Gutter13 และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. Funnyman

Funnyman ทหารม้า

อื้อหือ ผมเพิ่งซื้อมาเมื่อวานนี้เลยครับ - -"
    Boylagoon ถูกใจข้อความนี้
  3. ransloth

ransloth พลเดินเท้า

ซื้อมาเมื่อวันงานหนังสือครอบครัว
    Boylagoon ถูกใจข้อความนี้
  4. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

ขอบคุณค่ะ กำลังว่าจะไปซื้อ 2.1-2.2 มาอ่านพอดีเลย
  5. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ถึงว่าผมหาเล่ม 2.2 ไม่เจอไม่ได้อ่านต่อสักที
    ขอบคุณที่เอามาบอกคับ
  6. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

สำนักพิมพ์ ลืม copy และ paste ตอนจัดหน้าหนังสือ ฮา.... :D
  7. Lord wizz

Lord wizz อัศวินไร้นาย

ถึงว่าตอนนี้ไปหาซื้อ2.2 ไม่มี
  8. LordJon

LordJon ทหารม้า

ซื้อมาสักพักและไม่ได้อ่านสักที เลยไม่รู้ว่าเนื้อหาหาย ขอบคุณที่เอามาบอกเนอะ
  9. princetofu

princetofu พลเดินเท้า

อ่าว ซื้อมา 2 อาทิตย์แล้ว ยังไม่ได้แกะเลย -*-

Share This Page