เรามาแนะนำตัวกันเล่นๆดีมั้ยคะ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Fangiris, 30 สิงหาคม 2013.

1. Lady Jane

Lady Jane นักดาบฝึกหัด

ชอบดู SAW ชอบหยองๆค่ะ แต่ไม่เคยได้ยินเปรตเดินดิน เมื่อกี้เลยลอง click ไปตาม Link ดู....แบบว่า...ไม่ไหวอะ...
    Gutter13 และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  2. สุนัขป่าโลกีย์

สุนัขป่าโลกีย์ พลเดินเท้า

ชื่อ เต็นท์ คับ
    อายุ 24
    อาชีพ จ-ศ Progammer ส-อา เป็นนักศึกษา
    งานอดิเรค เล่นเกมส์คับ ส่วนใหญ่จะ DotA
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  3. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

เอ่อ.... สุนัขป่าโลกีย์...:winter:
    Kurodo ถูกใจข้อความนี้
  4. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

เข้ามาสะดุ้งนามแผงคุณเต็นท์:eek:

คู่แข่งคุณสุนัขป่าโลกันตร์เลยนะนั่น!
  5. แข่งกับผมต้องเป็นแมวป่าโลกีย์ละครับ
  6. plakinmek

เดี๋ยวเราเปลี่ยนนามแฝงมั่งดีกว่า กลัวน้อยหน้า
    เป็นมัจฉาโลกีย์ วะฮะฮ่า:whip2:
    Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  7. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

งั้นผมเปลี่ยนเป็นแกรนเมสเตอร์โลกีย์(ไพเซลล์)
    Rheagar Targaryen, plakinmek และ Fangiris ถูกใจข้อความนี้
  8. Ocelot

Ocelot อัศวิน

ผมขออาสาเป็นผู้กล้า ลากกระทู้ฝ่าคลื่นลมเข้าฝั่งเอง

ชื่อ เกม คับ
    อายุ 18 แบบสดๆร้อนๆ
    อาชีพ นักเรียน ม.ปลาย
    งานอดิเรก ดูหนัง(ส่วนใหญ่เป็นหนังมาร์เวล ไม่ก็หนังผู้กำกับที่ชอบเช่นเฮียโนแลนหรือเอ็ดการ์ ไรท์) เล่นเกม ฟังเพลง(ส่วนใหญ่เป็นเพลงร็อคๆยุค 90)

หนังสือ คอมมิคของมาร์เวล ดีซีส่วนใหญ่อ่านแค่แบทก็อด ต่วยตูน นิตยสารFG แฮร์รี่ พ่อตาย แล้วก็โรบิน ฟาน เพอร์ซี่ แจ็คสัน

หนัง ก็ตามด้านบนครับส่วนใหญ่เลือกดูจากผู้กำกับเช่น คริส โนแลน, เฮียเควนติน, กาย ริชชี่ แล้วก็เอ็ดการ์ ไรท์
    CherryBoy, Fangiris, Kurodo และอีก 3 คน ถูกใจข้อความนี้
  9. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

หึหึ พี่จะถือว่านี่คือสารท้ารบ อย่าได้ย่ามใจกับชายฝั่งอันน้อยนิดของน้องนะคะ พี่แค่สะบัดลมเพียงชั่วเคี้ยวหมากแหลก กระทู้นี้ก็กระเด็นไปสามเหลี่ยมเบอร์มิวด้าละ
    ไม่อยากพ่ายแพ้แต่การ์ไม่ใช่สไตล์โลกีย์ กระซิกๆ
  10. plakinmek

กัปตันเรือแถบนี้ช่างเขี้ยวยิ่งนัก ข้าจักรอเกาะใบเรือออกมหาสมุทรเที่ยวต่อไป
    (ซึ่งก็คงอีกไม่นานนี้แหละ เอ้า ตีตั๋ว!) ;)
    Rheagar Targaryen และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  11. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

ผู้พิฆาตโลกีย์
  12. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

Kurodo, Fangiris, Rheagar Targaryen และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  13. AM'Rome Buster

ไม่ๆๆๆๆ ผมเป็นผู้ถูกบังคับ จับขึ้นเรือ ผมเป็นผู้เสียหาย ปล่อยผม (โดนมัดไว้กับเสาเฉย)
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  14. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

มิต้องรอนานเลยแม่ปลาน้อยล่องลอยโลกีย์ หากกระแสลมยังเป็นเยี่ยงนี้
    คาดว่าจักได้ออกจากแนโรว์ซี เกยตื้น ณ อโยธยาก่อนพลบค่ำเอย

ท่ามกลางการศึกเยี่ยงนี้ ทางที่ดีเจ้าจงเลือกฝ่ายเสีย อย่าได้คิดว่าจะเป็นกลาง หึหึ
  15. plakinmek

ไม่น่าขออยู่สูงเล้ย ลมทะเลพัดหัวเหอกระเซิงไปหมด...คนสวยละเซ็ง

Fangiris, Rheagar Targaryen และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  16. Źéńőń

ผมขอเลือกเป็นฝ่ายดักตีอยู่บนฝั่งแล้วกันครับ5555 มาเลย!
    Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  17. AM'Rome Buster

ขอเป็นคนกลางๆธรรมดาๆ ที่พูดได้ว่า I love you (stark)
  18. Rheagar Targaryen

การกระทำของท่านราชองครักษ์ช่างคลุมเครือนัก ปากบอกตั้งตนอยู่บนฝั่งแต่การกระทำกลับแอบเอามือวิดน้ำดันเรือ และยังแอบแต่งตั้งเราเป็นผู้ดูแลเสากระโดงเรือเสียอีก
    ณ จุดนี้มิมีอะไรคัดค้านเพียงแต่ว่าท่านทำผู้หญิง 2 คนผมเสียทรง
  19. AM'Rome Buster

ต้องบอกว่าคุณแม่หงุดหงิด สินะครับ :eek:
  20. Rheagar Targaryen

5555น่าจะจำผิดกับคุณFaningridม้าง
    AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  21. AM'Rome Buster

อ้าว เหรอครับ อ้าว ไม่ใช่บรรดาคุณแม่เหรอครับ อ้าว ผมนึกมาตลอดว่าในนี้มีคุณแม่ยังสาวหลายคน อ้าว เอ๊ะ ยังไง :eek:
  22. Źéńőń

plakinmek และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  23. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

เป็นคุณแม่ แต่ไม่วัยทองนะคะ ไม่ขี้หงุดหงิดค่ะ 20กลางๆเท่านั้นเองงง:f3:

ข้าเตรียมตัวโดดลงน้ำ ใช้พลังบังคับมหาสมุทรให้เป็นคลื่นมารอรับข้าดีกว่า ดูท่าเรือลำนี้จะออกทะเลไปแรมปีไม่สินสุดเป็นแน่แท้ ขออภัยจอมยุทธทุกท่านที่ข้าต้องขอตัวก่อน..เชิญ..เชิญ..
  24. Źéńőń

25. plakinmek

ทะ...ท่านราชองครักษ์(ทำเสียงแบบน้าค่อม) นั่นเจ้าของกระทู้เลยนะคะ!

Share This Page