SS 1 Game of Thrones Facebook ขำๆ ครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 13 เมษายน 2012.

1. Źéńőń, sirot และ Kurodo ถูกใจข้อความนี้
  2. teteety

teteety นักดาบฝึกหัด

เจ๋งดีครับ แต่ถ้าไม่ได้ดูมาก่อนมีงง
  3. mis_inmich

mis_inmich นักดาบฝึกหัด

เปิด episode 6 ไม่ได้อ่ะค่ะ
  4. Arthuran

Arthuran นักดาบฝึกหัด

link ผิดไปหน่อย
    episode6
    mis_inmich และ สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  5. แก้ละครับขอบคุณครับ
  6. Raechelys of House Stark

Raechelys of House Stark นักดาบฝึกหัด

ฮามากกกกกเลยค่ะ คนคิดครีเอทสุดๆ ชอบอันนี้มาก

EP1

Ned : Looks like you burnt your neck. Let me put some ice on it

EP5

Jaime : give me my brother back or your a dead man!
    Ned : Kill me and your brother dies as well
    Jaime : Touche!
  7. ผมชอบตอนไนมีเรียทักจอฟฟรี hi xD

พอมาอ่านเวอร์ชั่นนี้แล้วเอ็ดดาร์ดดูโง่ๆ ไปเลยอะครับ ...
  8. Raechelys of House Stark

Raechelys of House Stark นักดาบฝึกหัด

ตอนนั้นก็ขำมากเลยค่ะ XD ฮาตอนเลิกเป็นเพื่อนกับไนมีเรียด้วย

เนดดูโง่จริงๆค่ะ XD
  9. thewildman

thewildman พลเดินเท้า

ขอโพสภาพครับ อ่านเฟสบุ๊คแล้วมาดูภาพนี้ต่อขำมาก
    Źéńőń และ สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  10. namgang

namgang นักดาบฝึกหัด

ครีเอท แทรกมุขเรื่อยๆดีอ่ะ ><

Share This Page