หนังสือแปลไทยเปลี่ยนได้หรือยัง

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย ransloth, 4 กันยายน 2013.

1. ransloth

ransloth พลเดินเท้า

จากที่สำนักพิมพ์จะให้นำหนังสือเล่มสองที่มีการพิมพ์ผิดพลาดไปเปลี่ยนเป็นเล่มใหม่ที่สมบูรณ์ อยากทราบว่าเขาให้ไปเปลี่ยนได้หรือยังฮะ พอดีไม่ได้ติดตามเลยเหมือนเรื่องเงียบๆไป
  2. น่าจะได้แล้วนะครับ รีบไปเปลี่ยนดีกว่านะเดี๋ยวทางร้านเขาลืมซะก่อน ว่ามีพิมพ์เสีย
  3. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ใครไปเปลี่ยนได้แล้วส่งข่าวด้วยนะคะ เราจะได้ตามไปเปลี่ยนบ้าง:read:
  4. princetofu

princetofu พลเดินเท้า

น่าจะยังเปลี่ยนไม่ได้นะครับ วันที่ 20 สิงหา ใน FB ยังบอกว่าร้านยังส่งหนังสือกลับมาไม่ครบเลย...
  5. Midnights

Midnights พลเดินเท้า

มันผิดพลาดเยอะไหมอะครับ
  6. princetofu

princetofu พลเดินเท้า

มันหายไป ย่อหน้านึงอะครับ เนื้อหาส่วนที่หายไป สนพ เค้าลงใน FB ไว้ให้แล้วครับ

Share This Page