HODOR

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย ceruisia beer, 11 กันยายน 2013.

1. ceruisia beer

ceruisia beer พลเดินเท้า

ถ้า Hodor ตาย เพื่อนๆว่าปฏิกิริยาจากเเฟนๆจะเป็นไงครับ
    จะถึงเผาหนังสือเปล่าน้อ 555 :D
  2. ransloth

ransloth พลเดินเท้า

HODOR
    Anatta ถูกใจข้อความนี้
  3. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

ไม่เผาแน่นอนค่ะ ไม่ใช่ว่าไม่รู้สึกอะไรนะคะ แค่งก555 ก็ค่าหนังสือมันไม่เบาอะค่ะ ยิ่งเล่มภาษาอังกฤษนี่ราคาไม่เบาไม่พอจะถือไปอ่านที่ใหนก็ลำบาก(จุดนี้แอบชื่นชมที่เวอร์ชั่นไทยหั่นเป็น2เล่ม)
    จริงๆ ณ จุดนี้ที่เฟวสุดถ้าตาย คงเป็นแบรนอะค่ะ เรียกว่าถ้าจอนตายก็คงไม่เศร้าขนาดแบรน
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  4. Anatta

Anatta พลเดินเท้า

เจนรู้สึกได้ มันมีพลังงานบางอย่างบอกว่า hodor จะถึงฆาตในอีกไม่ช้า :dead:
    เตรียมใจไว้ล่วงหน้าเลยT___T
    leopard, plakinmek และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  5. leopard

leopard อัศวิน

เรื่องนี้ ริว ไหม ยุ่งอะ
    zie_der, plakinmek และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  6. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

ริวการ์ ก็รู้สึกได้ชัดเจนเลยว่า ชาติที่แล้ว คุณโฮดอร์เนี่ยเคยทำแท้ง จึงเป็นเหตุให้ต้องมีเด็กมาเกาะหลัง
    Lady Jane, Anatta, leopard และอีก 4 คน ถูกใจข้อความนี้
  7. Rheagar Targaryen

อ้าว555พิมช้า
  8. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

จะให้โฮดอร์ตายดีๆหน่อยก็ไม่ได้ คนแต่งนะคนแต่งกับคนไม่สมประกอบอย่างโฮดอร์ก็ยังไม่เว้น
  9. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

ผมว่าหนาวตายระหว่างทาง ตอนไปส่งแบรนทางเหนือ 555+ HODORRRRRR....
  10. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

อาห์! ลมทะเลเย็นชื่นใจ :wf:
    Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  11. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

คนแต่งโรตจิต

Share This Page