บอร์ดเวอร์ชั่นใหม่ 1.2.1 ครับ

กระทู้จากหมวด "ข้อมูล ข่าวสาร Game of Thrones" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 21 กันยายน 2013.

1. ผมเองก็ไม่ได้ตามข่าวเท่าไหร่ครับว่ามีอะไรเพิ่มบ้าง เท่าที่รู้ก็มี 3 อย่างครับ :D

1. แถมเครื่องมือเปลี่ยนสีเป็นโทนขาวดำ ผมชอบนะครับสวยดี

2. ผมเจอหน้ายิ้มโปรดอันใหม่ของผมครับ อันนี้ :cautious:

3. กด @ พิมพ์ชื่อได้เหมือน facebook ครับ @Kurodo @topz73

นอกนั้นยังไม่ทราบเหมือนกัน ลองเล่นกันดูนะครับ :knight:
    Hodor is coming, zie_der, weasley_n และอีก 10 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. อ้อ ข้อ 4 คือมีปัญหากับ หน้า portal นิดหน่อย บอร์ดเลยย้ายจาก /forum มาอยู่หน้าแรกเฉยๆ แล้วนะครับ
    zie_der ถูกใจข้อความนี้
  3. zie_der

zie_der นักดาบฝึกหัด

4. ntsystem

ntsystem พลเดินเท้า

5. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

6. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

7. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

หมายถึงท่านkurodo ชวนพวกกระผมมาเล่นคลื่นกระทู้นี้กันเหรอขอรับ
  8. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

น่าหนุกๆ:drool:
    Hufflepuff และ Slytherin ถูกใจข้อความนี้
  9. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

โอ้อย่าพูดอย่างนั้นสิครับ เด๋วพี่สุนัขป่าฯ ก็มาว่าผมพอดี @AM'Rome Buster เค้าเริ่มก่อนครับ ผมแค่เล่นตาม

ผมก็แค่อยากลองแท็กบ้าง ม่ายเคยทำเล้ยยยยยยยยยย (เสียงค่อนข้างสูงมากๆๆ)
  10. AM'Rome Buster

อะไร แค่ผมแอดชื่อลุงคนเดียวเอง ลุงเรียกคนอื่นมาทำไม แล้วมาว่าผมเฉยเลย ลุงนี่ตัวดี เห็นหน้าตาดูดีขึ้นหน่อยกำลังจะชมเลย พาออกทะเลซะแล้ว :whip2:
  11. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

ที่แท็กมานี่ สมาคมชาวเรือล้วนๆ :whistle:
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  12. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

นี่เป็นแท็กลูกโซ่ปะคะต้องแท็กให้ครบ3คนภายใน6ชั่วโมง แล้วท่านจะพบกับความสุขสมหวังโชคลาภหากเมินเฉยก็จามีภัยไรเงี้ย
    plakinmek และ Kurodo ถูกใจข้อความนี้
  13. gŕýffíńdőŕ

gŕýffíńdőŕ ทหารม้า

Slytherin และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  14. Źéńőń

อืม.....เพ้ออะไรนิดหน่อยกลายเป็นนักเดินเรือไปเลย:censored:
    Slytherin ถูกใจข้อความนี้
  15. Kurodo

ไม่หน่อยแล้วล่ะฮะ ตัวแกนนำเลย
    Źéńőń และ gŕýffíńdőŕ ถูกใจข้อความนี้
  16. Źéńőń

ม่ายยยยยยยยจริง แค่เข้ามาเสริมหรือนอกเรื่องอะไรนิดๆหน่อยๆแค่นั้นเองแล้วกัปตันท่านอื่นก็ต่อยอดกันไปอีกทีแค่นี้ก็กลายเป็นนักเดินเรือแล้วอ่ะ:cry:
    Kurodo และ Slytherin ถูกใจข้อความนี้
  17. Kurodo

@AM'Rome Buster, you are the fourth kingsguard of Joffrey Baratheon.
  18. Slytherin

Slytherin พลเดินเท้า

ยอมรับมาซะดีๆ เราเห็นนายหลายกระทู้และ ไม่นึกเลยว่าแค่ไม่เข้ามาดูเป็นเดือนนี่นายกลายเป็นแกนนำนักเดินเรือไปแล้ว:cautious::rolleyes:
    Kurodo และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  19. Źéńőń

........................................
    Slytherin และ gŕýffíńdőŕ ถูกใจข้อความนี้
  20. AM'Rome Buster

โฮะๆๆๆๆๆๆๆ ไม่เอาสิครับ อัดอั้นตันใจขนาดนั้น เลยหาที่ระบายสินะ เข้าใจครับๆ พักผ่อนมากๆนะครับ ระวังผมหงอกก่อนวัย (y)
  21. Kurodo

You Know Nothing and No One Knows You Mean
  22. AM'Rome Buster

555555555+ เอาเถอะครับ อะไรเป็นอะไรก็รู้กันอยู่ ผมจะถือว่าแกล้งเป็นไม่รุ้ไม่ชี้ก็แล้วกัน :sneaky:
  23. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

จอนน้อยได้เป็นราชองครักษ์แล้ว! (y)
    (เพิ่งเห็นน่ะ พอเปลี่ยนอวาตาร์ใหม่ก็เผลอดูแต่ลายเซ็นด้านล่าง)
    AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  24. liraz

liraz นักดาบฝึกหัด

Share This Page