SS 4 ผมมีเรื่องข้องใจครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย AM'Rome Buster, 26 กันยายน 2013.

1. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

มาดูหนุ่มๆคุยกันเรื่องหน้าเด็กหน้าแก่ :rolleyes: ฮิฮิ
    AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  2. Ocelot

Ocelot อัศวิน

ไม่นะ ผมอยู่กลางดงคนแก่มาโดยตลอดหรือนี่

plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  3. TheOnlyAce2

TheOnlyAce2 อัศวินไร้นาย

กระทู้นี้มีแต่คนแก่แฮะ เซ็ง
  4. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

จัดไปสัก ปี4 ละกันครับ T.T !! อย่างไว
    AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  5. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

อ่อครับ สรุปแก่กว่าผมทั้งนั้น เซ็งๆๆๆๆๆ :ROFLMAO:
  6. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

15,17 หรอ คุณ AM'Rome Buster?
  7. AM'Rome Buster

:eek:
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  8. Fangiris

สงสัยต้องมีกระทู้บอกอายุ พร้อมโชว์หน้าตา ว่ามันไปกันได้หรือไม่ 555555
    plakinmek และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  9. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

สปอนเซอร์เป็นยันฮี วุฒิศักดิ์คลีนิก และน้ำยาล้างตาโอลัน
  10. Master of Sellsword

Master of Sellsword อัศวิน

ผม 18 เองอ่ะ 555
    Źéńőń, plakinmek และ AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  11. AM'Rome Buster

เหยดโด้ สหายน้อยของข้า 5555+
    Master of Sellsword และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  12. plakinmek

ตามหากันจนเจอซะทีนะ 555
  13. AM'Rome Buster

ตามหากันเจอหมายความว่าอย่างไร ผมไม่ได้อายุ 18 นะคับขอบอก อิอิ :sneaky:
  14. plakinmek

หมายถึงตามหาสมาชิกวัยละอ่อนเจอน่ะซี เผื่อเบื่อคุยกับลุงๆป้าๆแถวนี้ :LOL:
  15. Arshanont

Arshanont นักดาบฝึกหัด

ผม24ก็นับรวมกลุ่มคนแก่แลิวอ่ะจิ!!!!!
  16. Fangiris

นั่นสิ20กลางๆเกือบปลายนี่เขาไม่เรียกแก่นา...
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  17. plakinmek

30 ก่อน แล้วค่อยแก่สิเธอ! รีบแก่ไปไหนจ๊ะ:giggle: ยังไม่เบญจเพสเลย...
    ชาซารี และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  18. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

บอกเลย กระผมชนะเลิศ...แต่ขอเถอะขอรัช "คำว่าแก่ พูดเบาๆก็เจ็บ"
    ว่าแต่ หัวข้อกระทู้ที่มันอะไรแล้วนะขอรัช
  19. Famix

Famix นักดาบฝึกหัด

ผมอยากทราบว่า ss4 หนังสือ เล่ม 3.2 ใชาไหมครับ
  20. AM'Rome Buster

เหยดดดดด มีคนเข้าเรื่องสักที ////// น่าจะใช่นะครับ ss4 น่าจะประมาณนั้น
    Famix ถูกใจข้อความนี้
  21. ใครอ่านเล่ม 3.1 แล้วมั่งครับ
  22. ชาซารี

ชาซารี ราชองค์รักษ์

ภาษาไทยออกงานหนังสือเดือนตุลานี้ป่าวคะ จะออก 3.1 3.2 เลยไหม จะได้ชื่อไทยว่าไงเนี่ย
    แต่เท่าที่ฟังดูเล่มนี้สนุกสุดเพราะรวมจุดหักเหสำคัญๆไว้
  23. Famix

Famix นักดาบฝึกหัด

ผมไปถามที่ร้านมาครับ เขาบอกว่า 3.2 ออก ปลายเดือนตุลา 3.1 มาแล้วครับ ภาษาไทย เห็นแว้บๆ ว่า พายุดาบ สักอย่างนะครับ
  24. plakinmek

ผจญพายุดาบอ่ะ ฟังดูมัน............ยังไงไม่รู้นิ อารมณ์นี้สุดจะหาคำจำกัดความได้ :bash:

เอารูปจากแฟนเพจสนพ.มาไม่ได้แฮะ มันไม่ขึ้นน่ะ ทำม่ายเป็น
    Famix และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  25. ตอนนั้นเหมือนสมาชิกเราคิดชื่อเท่ๆ ไว้เยอะนะครับ ความหมายประมาณ พายุคมดาบ = ภยันตรายที่พวยพุ่งเข้าใส่ทุกทิศทุกทาง
    Famix และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้

Share This Page