SS 4 ผมมีเรื่องข้องใจครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย AM'Rome Buster, 26 กันยายน 2013.

1. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

ใช่ๆ มันลุ่นๆ แล้วก็ไม่เท่ ไม่รู้สึกถึงอันตราย คนละฟีลกับชื่ออังกฤษเลย ฟังแล้วนึกถึงหนังจีนไงก็ไม่รู้ ผจญพายุดาบเทวดา ผจญพายุดาบทะลุฟ้า ไรงี้:censored:
  2. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

no comment :dead:
  3. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

เห็นทางสำนักพิมพ์บอกว่าอาทิตย์หน้า วางแผงทุกร้านหนังสือ ทุกสาขา นะคะ แต่เพื่อนไปซื้อที่ร้านนายอินทร์ได้มาแล้ว

Hodor is coming, Źéńőń, oakhyco และอีก 5 คน ถูกใจข้อความนี้
  4. Bo'Jung

Bo'Jung อัศวินไร้นาย

ราคา เล่มล่ะเท่าไหร่คับ
    Angelica ถูกใจข้อความนี้
  5. Hodor is coming, plakinmek และ Famix ถูกใจข้อความนี้
  6. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

เล่ม 3.1 -3.2 นี่ถึงตอนไหนเหรอครับ
    Famix ถูกใจข้อความนี้
  7. Bo'Jung

น่าจะถึงงานแต่งจอฟ อ่ะคับ
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  8. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

ตอนเดินไปดูนึกว่ารอบนี้พิมรวดเดียวจบเล่ม3เลยซะอีกเล่มใหญ่มว้ากกกกกกกกจะซื้อทีก็เหนื่อยใจจะแบก
  9. Bo'Jung

- - หนาขนาดไหนเนี่ย ชักอยากจะเห็น
  10. น่าจะหนาขึ้น 300-400 หน้าครับ ภาษาอังกฤษ 1400 หน้า ภาษาไทยตีไปซัก 1800 ก็เล่นละ 900 หน้า
  11. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

ถ้าถึงงานแต่งจอฟค่อยหน้าซื้อหน่อย จะได้มีความเร้าใจใหม่ๆบ้าง
  12. Bo'Jung

ถอยมาเรียบร้อยครับ แต่ยังไม่แกะออกมา อ่าน กำลังติด "รอยตราอาธีน่า" จบมะไหร่จะรีบแกะให้ไวเลย

Share This Page