ชีวประวัติโฮดอร์ และเหตุผลที่มวลมนุษยชาติยกให้เขาเป็นวีรบุรุษ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Hodor is coming, 4 ตุลาคม 2013.

1. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

ถามผิดที่นะจ๊ะ ถามในกระทู้นี้เด๋วเจ้าของกระทู้ก็เข้ามาบอกโฮดอร์ฮอตที่สุด
    Hodor is coming, สุนัขป่าโลกันตร์ และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  2. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

อุ๊บ...นั่นสิ!5555 แต่ลืมไปแล้วกระทู้นั้นชื่ออะไรที่ให้โหวตผู้หญิงใน GOT หรือผู้หญิงคนไหนฮอตสุดน่ะ พอดีจำชื่อกระทู้ไม่ได้เลยอาศัยมั่วๆแซมไปนิดนึง หวังว่านี่จะไม่เป็นการจุดชนวนในการออกทะเลนะ:cool:
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  3. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

อย่าลืมสิครับ ว่าจริงๆแล้วทาร์แกเรี่ยนนั่นแหละที่จะฆ่าล้างตระกูลของผมก่อน รวมถึงบาราเธียนด้วย you remember?

แหม่ ก็จริงอย่างว่า บางทีผมอาจจะเป็นเหมือนจอนก็ได้ แตก็ถือว่าได้ชดใช้อย่างสาสมแล้ว
    topz73 ถูกใจข้อความนี้
  4. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

ดังสุภาษิตที่ว่า เลือดย่อมข้นกว่าน้ำ...พี่เขยย่อมเข้าใจน้องเขยฉันใดก็ฉันนั้นนะขอรับ
    นี่ท่านจะทำกับกระทู้ดีมีคุณภาพอุดมสาระอย่างกระทู้นี้ได้ลงคอเชียวหรือขอรัช
    สุนัขป่าโลกันตร์ และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  5. Źéńőń

เราหยุดแล้ว แต่ท่านยังไม่หยุด...............
    Hodor is coming และ AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  6. AM'Rome Buster

ห้ามมีใครหยุดทั้งนั้น กัปตันยังไม่บอกให้ขึ้นฝั่ง
    Hodor is coming และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  7. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

เดี๋ยวไว้ผมจะลอง
    มากู้กระทู้นี่อีกสักครั้ง นะครัช 555+ :drool:
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  8. oakhyco

oakhyco อัศวินไร้นาย

ฮูดอว์ แบรน เป็นคู่จิ้นกันนะครัชแหม่ๆๆ:rolleyes::ROFLMAO:
    Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  9. Hodor is coming

จะดีหรือขอรับบบบบ ถึงกระผมจะชอบแนวโลลิค่อนอยู่ไม่น้อยก็ตามทีเถอะ อาห์
  10. Źéńőń

11. gŕýffíńdőŕ

gŕýffíńdőŕ ทหารม้า

12. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ถ้าเลือกความสามารถแฮกริดน่าจะดูดีกว่าโฮดอร์นะคะเนี่ย 5555 แต่ถ้าเปลี่ยนกันเอาโฮดอร์ไปแทนแฮกริด แฮรี่น่าจะตายตั้งแต่โฮดอร์ขับมอร์ไซด์เหาะได้มาส่งแฮรี่ที่หน้าบ้านลุงเวอร์นอนแล้วหละ..
    Źéńőń, Hodor is coming, AM'Rome Buster และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  13. Hodor is coming

"ความพยายามกอบกู้กระทู้เพื่อท่านโฮดอร์มหาราช ครั้งที่ 1"
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  14. ถ้าเอาถูกใจโอตาคุ ต้องสาวน้อยไร้เดียงสาที่โดนบังคับ มากกว่าสาวมั่นที่แก้ผ้าอย่างมั่นใจเพื่อผลิตลูกละครับ
    Hodor is coming และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  15. Źéńőń

ชอบสาวมั่นแก้ผ้าอย่างมั่นใจมากกว่า อันนี้ชอบนะเพราะเธอมั่นใจเธอถึงโชว์บ่อย<3<3
    เห็นอะไรลางๆไหมเอ่ย......................
  16. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

รอบนี้ยอม เห็นแก่ โฮดอร์ที่พิทักษ์โลก
    แต่ได้ยินข่าวลือว่าล่าสุด สาวน้อยยืนแก้ผ้าต่อรองกับนักฆ่าแบบตาไท่กระพริบเลยนะคะ โอตาคุน่าจะมีเจื่อนกันบ้างหละ
    พยามทำตาเบลอๆแล้วนะคะแต่ดูไม่ออกเลยจริงๆรู้สึกไม่คุ้นเลย
    (รอดูลายเซ็นต์อันต่อไปนะคะมีเวอร์ชัานfireแล้วมีเวอร์ชั่นiceมั้ยคะ)
    plakinmek และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  17. แต่ แต่ อันนั้นนักฆ่าเดินเข้ามาเองน้าครับ
    Hodor is coming และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  18. leopard

leopard อัศวิน

แดนนี่ รออยู่ในกะละมังไปก่อนก็ได้ ไม่จำเป็นต้องยืนขึ้นมาเลย...:cautious:
    สงสัยกลัว นักฆ่าจะไม่ยอมคุกเข่า
    plakinmek และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  19. Rheagar Targaryen

น้องเราแรงจริงอะไรจริง โอตาคุโดนแค่นี้ไม่เจื่อน
  20. AM'Rome Buster

สาวไร้เดียงสา จะเอาทีต้องมาคอยสอน

แต่ถ้าสาวมั่น เดินเข้าใส่เลย นางรู้งาน :love:
  21. Źéńőń

มาช่วยดันกลับเข้าฝั่ง
  22. Angelica

Angelica นักดาบฝึกหัด

ที่แท้ เขาต่อสู้กับพวก White Walkers มาก่อนนี่เอง :fighter::f4::drool:
    Hodor is coming และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  23. oakhyco

oakhyco อัศวินไร้นาย

แดนนี่บอก นู๋ไม่เล็กนะคะ<3<3(y)
    plakinmek, Hodor is coming, leopard และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  24. Hodor is coming

"ความพยายามกอบกู้กระทู้เพื่อท่านโฮดอร์(รี่)มหารา(ชินี) ครั้งที่ 2"
    "มาเจอรี่ก็มาเจอรี่เถอะ ... เจอโฮดอรี่อย่างชั้นเข้าไป ก็ต้องมีใจไหวหวั่นกันบ้างล่ะฮ่า"
    Rheagar Targaryen, plakinmek และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  25. Źéńőń

หัวใจจะวาย..........o.O:dead:
    gŕýffíńdőŕ, Hodor is coming และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้

Share This Page