GAME OF THRONES: THE EXHIBITION

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Źéńőń, 4 ตุลาคม 2013.

1. leopard

leopard อัศวิน

หัวเน็ต ผมดูยุ่งไปหน่อยนะ ต้องเซ็ตผม ตีฟาร่าหน่อยจะได้ดูดีขึ้น

โฮดอร์ โดน เรการ์ ตีก้นซะแล้ว
    ระวังมือด้วยนะ ก้นโฮดอร์ หญ่าาาย มาก
    Hufflepuff, Hodor is coming และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  2. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

นั่นสิขอรับ ขนาดน้องเขยน่ารักๆ ขยันทำมาหากิน รักเดียวใจเดียว อย่างกระผมยังทำได้ลงคอ ก้นระบมไปหมดเลยขอรัช อะฮึกๆ:cry:.. ถึงกระผมจะเป็นพวกมาโซก็เถอะ
    Rheagar Targaryen และ leopard ถูกใจข้อความนี้
  3. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

ขอใช้สิทธิ์พาดพิงแก้ข่าวค่ะ ไม่เคยจกก้นนะคะ ไม่ได้Sด้วย อย่างนี้มันต้องถอน นะคะท่านประธาน แค่นี้นะคะขอตัวไปล้างมือก่อน
    Hodor is coming และ AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  4. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

ไฝว้กันดุเดือดยิ่งนัก ผมในฐานะผู้ที่ชมอยู่ห่างๆ จะรอดูพวกท่านอภิปราย โต้วาทีกันต่อไป :whistle:
    topz73 ถูกใจข้อความนี้
  5. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

หัวเน็ด เนี่ย ผมว่าถ้าตั้งไว้กลางบ้าน ตอนกลางคืน ใครเข้ามาในบ้านมีหวังคงช๊อคตาย... 8P
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  6. Hufflepuff

Hufflepuff ทหารม้า

ไม่ต้องก็ได้ค่ะ แค่เอาเลือดหรือสีมาชโลมให้ดูเหมือนสดใหม่ก็พอ จะเอามาเสียบประดับไว้หน้าบ้าน:LOL:55555
    leopard, gŕýffíńdőŕ และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  7. gŕýffíńdőŕ

gŕýffíńdőŕ ทหารม้า

งานนี้เน็ดโดมรุม 55555
    (ตั้งกระทู้ของตัวเองแล้วหรอ)(y)
  8. AM'Rome Buster

อยากได้หัวลุงเน็ดกันมาก เด๋วผมจะจัดการให้ แต่ว่าไม่ใช่หัวลุงเน็ดนะ จะเอาหัวคนอยากได้มาทำให้เหมือน
  9. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

เห้อ...กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เอาภาพงานแสดงสิ่งของจาก GOTมาให้ดู ไปๆมามันจะกลายเป็นกระทู้ศึกชิงหัวเน็ดไปซะและ
    Hodor is coming และ gŕýffíńdőŕ ถูกใจข้อความนี้
  10. leopard

leopard อัศวิน

ทำแค่หัวเหมือนก็พอ
    แต่อย่าเอาไม้เสียบไปโชว์งานวัดเลยน้า เค้ากลัวแย้ว :cry:
  11. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

12. gŕýffíńdőŕ

gŕýffíńdőŕ ทหารม้า

น่าสงสาร 5555555 (จัดเต็มกับหัวเน็ดหน่อยสิอยากเห็นฝีมือ)
  13. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

ว่าจะนะ แต่คุณ @Gutter13 คงทำไว้แล้วแหละอีกอย่างมันไม่เกี่ยวกับกระทู้นี้เดี้ยวมันจะออกทะเลไปไกลเป็นวา
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  14. Fangiris

@Gutter13
    ว่างๆ ก็วาดหัวเนตแบบสวยๆ เห็นเลือดสาด ตาเบิกโพลง มาฝากกันมั่งนะคะ:pot:
    Kurodo, Hodor is coming, leopard และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  15. AM'Rome Buster

ความลับถูกเปิดโปงจนได้แฮะ แต่ผมมีเหตุผลจริงๆ :cry:
    topz73, Hodor is coming, plakinmek และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  16. Fangiris

แช่งให้ตายทู้กกวัน ฮรี่ๆๆ แต่เป็นปกเฟสเลยนะคะ แหม่..

ปล.โทดทีนะคะที่เข้าไปดู แบบว่าต่อมเผือกกำเริบทันทีที่เห็นเฟส 5555
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  17. AM'Rome Buster

ไม่เป็นไรครับ ผมเอาขึ้นเพราะว่ามันสวยดีน่ะครับ หมาป่า แต่ยังยืนยันครับว่าเกลียดจอนเหลือเกิน

รอคุณ Gut ที่ตอนนี้ไม่รู้จะเลิกเป็นคนเหนือหรือยัง รอภาพลุงเน็ดสุดหล่อของผมอยู่ นานมาก
    Fangiris และ Kurodo ถูกใจข้อความนี้
  18. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ผมมารอ @Gutter13 ด้วยคน แต่รอราชองครักษ์นะ
  19. AM'Rome Buster

อย่าโลภสิครับ เอาไป 3 คนก่อนพอแล้ว คนอื่นคิวอีกเยอะ 555555+
  20. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ผมก็รอแค่ 3 คนเรย รอมานานแว้วว

21. AM'Rome Buster

อีก 3 คนให้รอไปยาวๆปีหน้าโน่น
  22. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

@Kurodo @AM'Rome Buster
    อยากรู้จริงๆ ว่าสมัยเด็ก สกิลอ้อนขอของเล่นใครเทพกว่ากัน ปะป๊า @Gutter13 มาจัดการหน่อยเร้ว :LOL:
  23. AM'Rome Buster

ไม่อ้อนขอครับ แต่อยากให้เท่าเทียมกันนิดนึง ไม่ทำให้ก็ไม่ได้โกรธแต่อย่างใด การได้มาซึ่งความขับค้องใจ ไม่ได้เป็นสิ่งที่ดี
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  24. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

น้องGutเค้าชอบมีแรงบันดาลจากขาโหดอะเห็นพวกตัวโหดๆเล่นบทโหด หนังโหดๆนี่แกวาดเร็วเลย สองคนนี้ก็ลองทางสว่างมาเยอะแล้ว ลองเอาด้านมืดมากระตุ้นแรงบันดาลใจน้องบ้างสิ
  25. Fangiris

ร่ำร้องมากก็จัดให้เค้าหน่อยค่ะน้องกัต หัวลุงเน็ตเสียบไม้

Share This Page