GAME OF THRONES: THE EXHIBITION

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Źéńőń, 4 ตุลาคม 2013.

1. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

ท่านราชฯตาลายป่าว:rolleyes: ตอนนี้เค้าเห็นท่านราชฯZenonคนเดียวเองนะ (เมื่อกี้ดูจากหน้าสมาชิก)
    รอลุ้นเหมือนกัน ใครน้าจะได้เป็นท่านราชฯคนต่อไป (น่าจะมีใครทำแต้มถึงระดับแล้วเลือกตำแหน่งเองได้เนอะ ถัดจากอัศวินแล้ว เค้าไม่อยากเป็นราชฯอ่ะ เค้าอยากเป็นเลดี้:sick:)
    Hodor is coming และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  2. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

ผมอยากเป็น ไนท์วอชท์ ไม่อยากเป็นราชเหมือนกัน :bash:
    Hodor is coming และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  3. plakinmek

เป็นมานานจนเบื่อแล้วว่างั้นเหอะ :LOL:
    มิน่าล่ะ คุณ @topz73 ว่ายังโสด เป็นราชองครักษ์ก็มีเมียไม่ได้ คราวนี้จะไปเป็นไนท์วอชอีก 555 จะได้ลงจากคานมั้ยล่ะเนี่ย เอ๊ะ หรือว่าอยากเจอคนเถื่อนแหล่มๆ แบบอิกริต
    Hodor is coming, Źéńőń, topz73 และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  4. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

อยากเป็น Lord of winterfell ไม่ก็ Warden of the north อิอิ :LOL:
    topz73 ถูกใจข้อความนี้
  5. topz73

ผมยังเป็น อัศวินไร้นายอยุ่เลยครับ แค่ว่าถ้าเป้นไปได้อยากเลื่อนเป็นไนท์วอชท์แทนราชองค์รักษ์ น่ะครับ แอบรู้ใจผมนะครับเรื่องอีกริตเนี้ยะ :p
    Hodor is coming และ AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  6. topz73

ว้าวววว ตำแหน่งสวยครับ ชอบๆๆอยากให้มีเหมือนกัน :drool::drool:
  7. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

ตาไม่ลายหรอกแต่คนนั้นยังไม่เข้ามารับตำแหน่งจำนวนไลค์ถึงแล้วด้วย
    อีกอย่างจริงๆแล้วก็ไม่ได้อยากเป็นราชฯหรอกนะมันฟังดูผูกติดกับพันธสัญญายังไงชอบกล
  8. plakinmek

บาริสตั้น(อวตาร์)ไม่ใช่ราชองครักษ์เหรอคะ? ใช่ปะ บางทีเค้าก็ก่งก๊งนะ แต่เหมือนจำได้ลางๆ
  9. AM'Rome Buster

โดนคิงเกรียนปลดนานแล้ว เบลิซยังแซวเลยว่าตอนนี้เป็นแค่อัศวินเปลือย
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  10. topz73

อ้ออออ เดี๋ยวคงต้องเปลี่ยนใหม่ให้เข้ากับคอนเซ็ป ขอบคุณครับที่ทักเรื่องนี้ มีอีกคนที่ชอบพอๆกับท่านเซอร์ :)
  11. topz73

5555+
  12. plakinmek

อ๋อ มิน่าล่ะ รันทดเยี่ยงนี้ คุณtopz73 เลยจะหนีไปเป็นอีกา :LOL:

55 เห็นอวตาร์ใหม่ของคุณ topz73 แล้วอ่ะ แก่กว่าเดิมอีกง่ะ อยู่สมาคมชอบคนแก่แน่ๆ :ROFLMAO:
    Last edited: 13 ตุลาคม 2013
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  13. AM'Rome Buster

กำลังจะถามเลยว่าใช่มอร์มอน หรือเปล่า แบบนี้ชัดเจน
    topz73 ถูกใจข้อความนี้
  14. topz73

แบบนี้ตรงคอนเซ็ปแล้ว Jeor Mormont ;)

15. AM'Rome Buster

ผมก็จะเปลี่ยนอวตาร์เหมือนกัน แต่รอเวลาก่อน
  16. topz73

จอน สโนว์ สินะครับ :drool::drool::drool::drool:
    Hodor is coming, plakinmek และ Fangiris ถูกใจข้อความนี้
  17. AM'Rome Buster

....
  18. plakinmek

อ้อ ถ้าจากจำนวนไลค์ พอจะเดาได้แล้วค่ะว่าเป็นใคร :X3:
    555 งั้นท่านราชฯZenon ก็อดมีลูกมีเมียแล้วสินะ :whistle:
  19. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

ไมรู้วิธีแอบดูข้อมูลจิปาถะเยอะแยะจัง เก่งอะ ข้าน้อยเพิ่งเคยเล่นบอร์ดครั้งแรก แค่เอารูปกะทัมเบลอมาใส่ได้ก็แทบจะลุกขึ้นมาตบมือให้ตัวเองละ
    Hodor is coming, Źéńőń และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  20. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ท่านราชองครักษ์คนที่2 รายงานตัวด่วน!!
  21. AM'Rome Buster

ให้เดาว่า เป็นผู้ที่อยู่เบื้องหลังของบอร์ดนี้แน่ๆ ไม่ก็เร้นกายมานานปี ผมแปลกใจเหมือนกันที่บรรดาอัศวินทั้งหลายที่ตอนผมยังเป็นแค่นักดาบฝึกหัดหายไปไหน พวกเขาเหล่านั้นแน่ๆ!!!
  22. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

อยากให้แบบว่าพอขึ้นยศจากอัศวินก็มีการเลือกบ้านกัน มีนามสกุลเป็น9นามสกุลของตระกูลใหญ่ ใครเถื่อนๆหน่อย(แบบบางคน555) ก็ไปเป็นชาวดรอธากี
    เช่น Lady of Winterfel
    prince of Dorn
    AM'Rome Buster Boy of Drotaki
    อะไรแบบเนี้ย
    Hodor is coming, plakinmek, Źéńőń และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  23. AM'Rome Buster

ห๊ะ นี่ผมกลายเป็นคนเถื่อนเหรอเนี่ย :eek:
  24. topz73

เป็นไอเดียที่บรรเจิดมากครับ
    แต่เดี๋ยวท่าน จอนก็เคืองเอาหรอกครับ :drool:
  25. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

สำหรับผม "กฏมีไว้ให้แหก":whistle:

Share This Page