GAME OF THRONES: THE EXHIBITION

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Źéńőń, 4 ตุลาคม 2013.

1. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

โหมีเลือกตำแหน่งด้วย งั้นขอเป็น Queen of Love and Beauty ได้มะอ่า:X3: ที่ว่ากดไค์นี่หมายถึงคนอื่นมากดไลค์เยอะๆแล้วเราจะได้เลื่อนวรรณะเหรอ (เศร้า:cry:ข้าน้อยคงยากเพราะดันมีแต่เม้นท์ไร้สาระ จริงจังแต่เรื่องออกเรือ....ก็เค้าไม่รู้นี่)

จะว่าไปในGOT นี่มีTitleน้อยจัง. จริงๆแอบชอบตำแหน่งดัชเชสมากกว่าเลดี้อะ แลดูสวยร้ายดี
    Hodor is coming และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  2. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

แบบว่าเลือกได้แต่ตระกูล แล้วต้องไต่ระดับเองจากเด็กเลี้ยงม้า เด็กรับใช้ของตระกูล อยู่ไปนานๆ ตำแหน่งก็จะอัพเลเวลขึ้นเรื่อยๆ ตำแหน่งสูงสุดก็คิง ควีน ลอร์ด อะไรอย่างเงี้ยค่ะ สนุกดีนะ
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  3. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

แล้วถ้าเลือกจะเป็นไนท์วอทช์ล่ะครับ ต้องทำเยี่ยงไร o.O
  4. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

เด็กเลี้ยงนก>>หน่วยเสบียงอาหาร>>หน่วยลาดตระเวน>>ผู้บังคับบัญชา(เอ๊ะ! เรียกว่าไงนะลืม)
    topz73 ถูกใจข้อความนี้
  5. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

เห็นส่วนใหญ่เค้าเอานักโทษไปเป็นนี่คะ ตอนอ่านเห็นเอะอะก็โจรข่มขืนๆเต็มไนท์ วอชเลย ลองดูสิคะเผื่อเค้าจะมารับตัวไป
    Hodor is coming, plakinmek และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  6. topz73

ผู้การมั้งครับ ลอร์ดคอมมาเดอร์ หรืออะไรไม่รุ้ครับ

จริงๆแล้วพวกที่สมัครใจไปเองก็มีนะครับ อย่าง จีออร์ เค้าก็ไปสมัครของเค้าเองมั้ง o.Oo.Oo.O
  7. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

...ก็ออกทะเลกันจนได้เป็นอัศวินเลยนะพวกเรา :LOL: รู้สึกเกรงใจพลเดินเท้าที่นานๆ เข้ามาตอบทีแต่มีสาระยังไงก็ไม่รู้ 555
    Fangiris และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  8. topz73

ออกทะเลไป ช่วยๆกันกด ไลค์เพื่อไปให้ถึง SS4 ครับ ;)
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  9. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

น่าจะมีตำแหน่ง casanova of winterfell ด้วยนะขอรับ
    อ๊ะ! แต่กระผมไม่ได้อยากจะเป็นหรอกนะขอรับ กระผมมันคนรักเดียวใจเดียว
    นี่แค่เสนอเผื่อหนุ่มๆท่านใดสนใจน่ะขอรับ
    ปล.เมื่อคืนเม้าท์กันสนุกเชียว ไม่รอกระผมเลย :cry:
    Fangiris, Źéńőń, plakinmek และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  10. topz73

แล้วเมื่อคืนท่านหายไปไหนมาครับ ถ้ามีท่านมาร่วมแจมวงสนทนาอีกคน คงสนุกใช่ย่อย :drool::drool::drool:
    Fangiris, Hodor is coming และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  11. plakinmek

ก็น่านน่ะสิ...ก็รอนายกองโฮดอร์มาสมทบอยู่ พลาดเหตุการณ์สำคัญเลยนะเมื่อคืน วินาทีที่สตาร์คน้อยเปิดเผยตัวตนนี่ ขอบอกว่าฮามาก นั่งขำอยู่ตั้งนาน อาบน้ำดึกเลยอ่ะ

คืนนี้ยังอยู่ยามออกทะเลตอนกลางคืนได้อีกคืน พรุ่งนี้ต้องไปตจว.กับครอบครัว ไงก็ฝากออกทะเลเผื่อสัก 3-4 วันละกันนะ :sleep:
    Fangiris, leopard, Hodor is coming และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  12. plakinmek

@topz73 ภาพลายเซ็นไม่ขึ้นนะคะท่านลอร์ดคอมมานเดอร์
  13. topz73

ภาพไม่ขึ้นหรอครับ ผมเ็นมันก็ขึ้นปกติดีนี่นา เดี๋ยวลงใส่ลายเซ็นใหม่อีกรอบดูครับ :)
  14. plakinmek

คุณ topz ลองรีเฟรชกระทู้ดูนะคะ ของเราก็เคยเป็น รอบแรกเห็น แต่พอลองรีเฟรชดูรอบสองรอบสามแล้วภาพไม่ขึ้นค่ะ
  15. topz73

มาๆหายๆ ครับ -0-? o.O
  16. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

อัลไลๆ พาดพิงถึงผมอีกแล้ว o.O
  17. plakinmek

ซะหน่อยๆ ทิ้วทวน เดี๋ยวจะไม่อยู่บอร์ดหลายวัน :whistle:
  18. AM'Rome Buster

ชอบทิ้งทวนประจำเนอะ ไม่ได้เห็นใจคนโดนแทงเล๊ยยยย
    Hodor is coming และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  19. topz73

แหม เค้าก็บอกว่าทิ้งทวนไปแล้ว จะเอาอะไรมาแทงล่ะครับ :p:p:p
  20. AM'Rome Buster

คำพูดหลังจากทิ้งทวน มาช่างแทงใจเหลือเกิน เป็นคนอ่อนไหวกับสตรีทุกคน :cry:
  21. plakinmek

มุกนี้ของท่านลอร์ดคอมมานเดอร์ ให้ 3 ผ่านเลย :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:
    Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  22. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

เมื่อคืนหลับไหลไปเพราะพิษตากุ้งยิงขอรับ(สงสัยจิ้นมากไป) เลยพลาดเหตุการณ์ประวัติศาสตร์เลย เสียดายยิ่งนัก!!!!

อ้าว! ตกลงเป็นฝ่ายรับเหรอขอรับ กระผมเข้าใจว่าท่านเป็นฝ่ายรุกมาตลอดเลย ขออภัยด้วยขอรับ
    ปล.กระผมก็ไม่เห็นลายเซ็นต์ท่านลอร์ดคอมมานเดอร์เหมือนกันขอรับ
    plakinmek และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  23. topz73

คนโดนแทง = ฝ่ายรับ ฮ่าๆๆๆๆ ท่านก็ช่างคิดได้นะครับ :p:p:p

ไม่เห็นลายเซ็นหรอครับ ทำไมผมเห็นอยุ่คนเดียวง่า o.O
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  24. topz73

ลงใหม่แล้วครับ o.O
  25. plakinmek

@topz73 ลายเซ็นขึ้นแล้วค่ะ
    Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้

Share This Page