GAME OF THRONES: THE EXHIBITION

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Źéńőń, 4 ตุลาคม 2013.

1. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ถ้าโฮดอร์อยู่รุม เอ้ย อยู่สนุกกับพวกเราเมื่อคืน คงจะมันมากเลยนะคะ 55555:drool:
    Hodor is coming, topz73 และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  2. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

ขอบคุณครับ ;)
  3. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

ท่านราชฯ คนที่สองไม่เข้ามารับตำแหน่งซะที...
    จำนวนไลค์ถึงแล้วแต่เจ้าตัวไม่ได้ล็อกอินเข้ามา หรือว่าเพดานปรับไลค์ขยับขึ้นแล้วนะ รอลุ้นๆ
  4. topz73

สงสัยยังเมาค้างงานเลี้ยงวันเกิด ท่านแกรนด์เมสเตอร์เมื่อวานอยู่ ยังไม่ฟื้น :dead:
    Hodor is coming, AM'Rome Buster และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  5. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

ท่าทางคออ่อนหน้าดู
  6. Fangiris

7. AM'Rome Buster

เกือบลืมท่านนี้ไปเลย มิน่า ไม่เห็นตั้งนาน
  8. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

จำนวนไลค์ยังไม่ปรับขึ้นใหม่
    สังสัยว่ากำลังเพาะกายอยู่มั้งครับ ดูจากรูปที่เห็น:rolleyes:......................

และรู้สึกว่าทุกคนเริ่มจะรู้แล้วว่าท่านผู้นั้นคือใคร(เอิ่ม นี่ชั้นพากระทู้ตัวเองออกทะเลแล้วหรือนี่:winter:)
    plakinmek, Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  9. Źéńőń

Ravenclaw ถูกใจข้อความนี้
  10. AM'Rome Buster

ห๊ะ คุณแม่เป็นราชฯ แล้ว :eek:
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  11. Źéńőń

Yesssssssssssssssss..................
  12. AM'Rome Buster

500 คนกดไลค์นี่เอง เข้าใจละ
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  13. Fangiris

เห้ยยย จิงง่ะ!! กรี๊ดดๆๆๆ :X3: แต่ว่า ไหงมันยังเป็นอัศวินอยู่เลยอ่ะคะ:f2:
  14. Źéńőń

ต้องลอง Reset ใหม่หรือไม่ก็ออกไปก่อนแล้วค่อยเข้ามาใหม่อีกทีนึงมันจะมีข้อความเข้ามา เหมือนคุณ Boylagoon อ่ะ
  15. Fangiris

ลองหมดแล้วอ่ะค่ะ ไม่มาซักทีตำแหน่งใหม่เรา:cry:

สงสัยคุณสุนัขป่ากำลังหาตำแหน่งใหม่ให้อยู่ Princess of Winterfel อะไรแบบเนี้ยป่าวคะ 5555 :giggle:
  16. Źéńőń

คงงั้นมั้งครับ 55555555555:p
  17. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

สูงสุดเค้าเป็นเลดี้หยะ(ก็คนมันอิจฉาจนเก็บอาการไม่อยู่)
    Fangiris ถูกใจข้อความนี้
  18. Fangiris

เป็นพริ้นเซสดูแบ๊วๆกว่าเลดี้นะคะ เลดี้ออฟวินเทอเฟล..พาลนึกถึงเจ๊แคทแล้วดูเหี่ยวๆไงชอบกล 5555

อย่าเพิ่งอิจ..คุณเรการ์ก็ใกล้แล้วหนิคะ ;)
  19. Źéńőń

20. AM'Rome Buster

Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  21. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

ว๊าวววว!! เข้ามาแสดงความยินดีกับท่าน fangiris กับตำแหน่งราชองครักษ์ด้วยขอรับ(ตำแหน่งขึ้นให้เห็นแล้วนะขอรับ)... สนใจเลี้ยงหมูกระทะข้าผู้น้อยฉลองตำแหน่งหน่อยไหมขอรับ
    Fangiris ถูกใจข้อความนี้
  22. Fangiris

5555 ขอบคุณค่ะ ถ้าโฮดอร์กล้ามาให้เลี้ยง เราก็กล้าเลี้ยงนะ:p
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  23. topz73

การออกทะเลนี่ก็มีประโยชน์นะครับ ปั้ม กดถูกใจ กันเลื่อนขั้นกันระนาว :drool::drool::drool:
    Ravenclaw, plakinmek, Hodor is coming และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  24. AM'Rome Buster

จริงอ่ะ :eek:
  25. ชาซารี

ชาซารี ราชองค์รักษ์

คล้ายๆว่าปั๊มกระทู้กันกลายๆอ่ะนะ:rolleyes: ไม่ต้องรีบๆ อีกหลายซีซั่นกว่าจะจบ คงต้องมีการปรับตำแหน่งเพิ่มกันบ้างแหละ ขืนอีกสี่ซ้าห้าปี อยู่แต่ตำแหน่งเดิมเบื่อกันพอดี

ตำแหน่ง ยศศักดิ์ เป็นของชั่วคราว

ชีวิต.......ก็เป็นของชั่วคราว[​IMG]
    plakinmek และ topz73 ถูกใจข้อความนี้

Share This Page