GAME OF THRONES: THE EXHIBITION

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Źéńőń, 4 ตุลาคม 2013.

1. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ครับ ยิ่งได้น้ำกรดของ AM'Rome สาดนี่อย่างเจ็บเลยอ่ะ :(
    ชาซารี และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  2. Hufflepuff

Hufflepuff ทหารม้า

[quote="Kurodo,ความจริงผมก็อยากเป็นราชองครักษ์นะ (ไม่เชื่อดูลายเซ็นต์ผมดิ) แต่พี่สุนัขป่าฯ ไม่ปรานี ครั้นจะเปลี่ยนเองก็เกรงใจพี่และคนอื่นๆ ก็เลยต้องกล้ำกลืนเป็นเมสเตอร์ ให้ถูกตราหน้าว่าแก่ต่อไป โอ้ชีวิตช่างแสนรันทนเสียนี่กระไร :cry::cry::cry::cry:[/quote]
    ยศมันเปลี่ยนกันเองได้ด้วยหรอคะ?
    new@Źéńőńเอ้ยขนาดพวกเราเองยังไม่วายพากระทู้นายออกทะเลซะเอง(แม้แต่กับฉันด้วย:p)
    gŕýffíńdőŕ และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  3. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

ไม่ว่าเมสเตอร์หรือราชองครักษ์ ก็มีลูกมีเมียไม่ได้เหมือนกันแหละครับ ไม่ต้องห่วง หึหึ :drool:
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  4. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

Hufflepuff และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  5. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

ดูๆไปหน้าตาหนุ่มกว่าที่คิดนะครับ ใส่แว่นด้วย นี่มัน เนิร์ดชัดๆ :ROFLMAO:
    Kurodo ถูกใจข้อความนี้
  6. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

จะไม่เรียกพี่ซะหน่อยหรา...
  7. AM'Rome Buster

ต้องเรียกพี่แล้วละครับ พี่ Kurodoooooooooooooo
  8. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ไม่เนิร์ดนะครับ (หรือป่าวหว่า?)

โว๊ะ มันต้องฉลองแล้วซิเนี่ย แต่คุณ Plakinmek ห้ามเรียกพี่นะครับ
  9. AM'Rome Buster

อย่าด่วนดีใจไปน่าลุง
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  10. Slytherin

Slytherin พลเดินเท้า

จากการที่เราศึกษาดู เราว่าเราเจอกัปตันตัวฉกาจแล้วแหละ:winter:
    gŕýffíńdőŕ และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  11. gŕýffíńdőŕ

gŕýffíńdőŕ ทหารม้า

จริงๆแล้วก็เป็นกันได้ทุกคนแหละอย่าไปสืบหาที่ไหนเลย 555
    topz73, Slytherin, Rheagar Targaryen และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้

Share This Page