ร่วมสุขสันต์วันตั้งชื่อปู่ top73กันขอรับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Hodor is coming, 12 ตุลาคม 2013.

1. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

สุขสันต์วันตั้งชื่อปีที่33 ขอรับปู่ท็อป!!!:)
    ขอให้ปู่ท็อปอายุมั่นขวัญยืน สุขภาพพลานามัยแข็งแรง อยู่เป็นมิ่งขวัญแก่น้องๆชาวกองกำลังพิทักษ์grandma&pa ไปอีกนานเท่านานนะขอรับ:X3:
    Źéńőń, Gutter13, topz73 และอีก 3 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

ได้ข่าวมาว่า จขกท. ก็รุ่นน้องปู่ไปกี่ปีนี่ แอ๊บเด็กเหรอ
    Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  3. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

@topz73
    สุขสันต์วันตั้งชื่อครับ ให้ผมส่งสารไปทวินส์จัดงานให้ท่านมั้ย ผมพอคุ้นเคยกับปู่วัลเดอร์ เฟรย์อยู่บ้าง หึหึๆ
    Hodor is coming, Źéńőń, Gutter13 และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  4. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ขอให้ลุงท็อปมีความสุข อายุมั่นขวัญยืน อยู่คู่บอร์ดคู่GOTไปนานๆนะคะ

Last edited: 12 ตุลาคม 2013
    Hodor is coming, Źéńőń, topz73 และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  5. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

@topz73 ขอให้มีความสุขมากๆ นะคะ :sleep:
    คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา ไม่ต้องกลัวว่าจะเป็นวัตถุโบราณของบอร์ดนะคะ เพราะอายุอิชั้นก็จี้ตามคุณ topz73 ไปติดๆ ฮี่ๆ

ปล. โฮดอร์น่ารักอ่ะ เอ๊ะหรือนี่จะเป็นบอยเลิฟอีกคู่ 555
    ปล.2 โฮดอร์น่าจะตั้งกระทู้ตอนเที่ยงคืน จะได้รวบตึงอวยพรท่านแกรนด์ฯ ที่เกิดวันที่ 13 เลยด้วย เอ๊ะหรือพรุ่งนี้จะเปลี่ยนคู่จิ้นบอยเลิฟคู่ใหม่ :X3:
    Hodor is coming, Źéńőń, Kurodo และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  6. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

ขอบคุณทุกๆคนมากครับ พูดอะไรไม่ออก ซึ้งใจ T_T
    Hodor is coming, Źéńőń, Fangiris และอีก 3 คน ถูกใจข้อความนี้
  7. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

พี่ท๊อป มีความสุขมากๆนะคะ เห็นมีคนบอกว่ารูปอวาตาร์พี่กับตัวจริงคล้ายกันมาก ดูแข็งแรงมากเลยค่ะพี่ น้องก็ขอให้พี่แข็งอย่างนี้ไปเรื่อยๆนะคะ
    ป.ล. อย่าหาว่าทวงเลยนะคะ แต่น้องยังไม่ได้หมื่นห้า
    Hodor is coming, topz73, leopard และอีก 3 คน ถูกใจข้อความนี้
  8. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

ต้องถามคุณ @topz73 ว่าคล้ายแค่ไหน และในแง่ไหนด้วย 555+
    Hodor is coming, Rheagar Targaryen, topz73 และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  9. สุขสันต์วันตั้งชื่อครับ
    Hodor is coming, topz73 และ AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  10. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

:cautious:
  11. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

หวังว่าคงไม่คล้ายตรงขาวไปทุกเส้นแบบในอวตารนะคะ:LOL:
    Hodor is coming, Rheagar Targaryen และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  12. PokStark

PokStark พลเดินเท้า

สุขสันต์วันตั้งชื่อครับท่าน
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  13. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

จริงหรือนี่ 55555 แต่ยังไงก็ Merry name นะ
    Hodor is coming และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  14. leopard

leopard อัศวิน

พี่ @topz73 หน้าเค้าดูหน้าอ่อนกว่าอายุนะ งั้นถ้าตามรูป หน้าก็แซงอายุไปแล้วนะ คิคิ
    สุขสันต์วันเกิดนะคะ ปล. ช้าไปวันนึง
    Hodor is coming และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  15. oakhyco

oakhyco อัศวินไร้นาย

HBD ย้อนหลังด้วยครับ
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  16. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

สุขสันต์วันตั้งชื่อย้อนหลังครับ เดวพาไปทานโต๊ะจีนที่ The Twins :drool:
    Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  17. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

ขอบคุณท่านมากครับ ที่ตั้งกระทู้อวยพรวันตั้งชื่อให้กระผม ซาบซึ้งใจเป็นอย่างมากเลยครับ T_T

อายุน่าจะใกล้เคียงกันนะท่าน ฮ่าๆๆ

โอ้ว ผมก็อยากชิมพายไส้เฟรน์อยุ่เหมือนกันครับ ฮ่าๆ

ขอบคุณครับถ้าหากว่าท่าน@สุนัขป่าโลกันตร์ ไม่ปิดบอร์ดไปก่อนผมก็คงยังอยุ่แหละครับ แต่ไม่ค่อยพูดอะไรมีสาระเท่าไหร่ ได้แต่เกาะเรือออกทะเลไปวันๆ ฮ่ะๆๆ

ขอบคุณครับ รีบๆตามมาไวไวนะครับ กระผมรออยู่ ชาวกองกำลังพิทักษ์grandma&pa :drool:
    วันนี้วันเกิดท่านแกรนด์สินะครับ หุหุ ว้นเกิดติดๆกันแต่เสียดายเกิดคนละปี

ขอบคุณครับ อยากเห็นตัวจริงผมหรอครับ ถ้าคล้ายกับอวตาร์นี่ผมจะภูมิใจมากเลย บังเอิญมันไม่คล้ายนี่สิยังกลุ้มอยู่ แฮะๆ :)
    ปล.หมื่นห้าติดไว้ก่อนครับ รวมๆยอดตอนนี้เป็นแสนๆแล้ว :(

ถ้าหน้าตานี่คงไม่ใช่ อุปนิสัยก็ต่างกัน จะคล้ายก็ตรงโสดเหมือนกันนี่แหละครับ ฮ่าๆๆๆ :drool::drool:

ขอบคุณครับท่าน@สุนัขป่าโลกันตร์ ถ้าหากที่ผ่านมากระผมทำอะไรให้ทานขุ่นข้องหมองใจไปบ้างก็ขออภัยด้วยนะครับ _/\_ :(

ขอบคุณครับ ;)

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ เดี๋ยวให้ดูหน้าจริงๆเลยดีไหมนี่ แฮะๆ

ขอบคุณมากครับ :)

ขอบคุณครับอยากกินพายไส้เฟรย์ครับ ฮ่าๆๆ :drool::drool::drool:
    Lord wizz, Gutter13, Hodor is coming และอีก 6 คน ถูกใจข้อความนี้

Share This Page