ร่วมสุขสันต์วันตั้งชื่อท่านแกรนด์เมสเตอร์kurodoกันขอรับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Hodor is coming, 13 ตุลาคม 2013.

1. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

สุขสันต์วันเกิดปีที่ 26 (ใช่ไหมเอ่ย)ขอรับท่านแกรนด์เมสเตอร์ ขอให้ท่านแกรนด์เมสเตอร์มีความสุข ความเจริญ คิดเงินให้ได้เงิน คิดทองให้ได้ทอง คิดอยากได้หญิงให้ได้หญิง คิดอยากได้ชายก็ให้ได้ชายนะขอรับ ...ขอขอบคุณท่านแกรนด์เมสเตอร์มากๆ ขอรับที่มักนำสาระและความรู้มาสู่ชาวGOT เสมอ ขอให้ท่านแกรนด์เมสเตอร์ทรงเจริญ หมื่นปี หมื่นๆปี เฮ!!:X3:
    Ravenclaw, Kurodo, Źéńőń และอีก 3 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

สุขสันต์วันเกิดค่ะท่าน ทำThesis เสร็จไวๆจบเร็วๆนะคะ ขอให้ทำสำเร็จลุล่วงโดยน้ำหนักยังเท่าเดิมไม่เพิ่มไม่ลดเรียนจบแบบสะโพกไม่บานจากการน่ังพิมพ์งานมากไป(ประสพการณ์ตรงที่ยังคงเศร้าไม่เลิกT-T) ว่าแต่ว่าทำเรื่องอะไรคะถ้ายังไม่มีก็หัวข้อนี้เลยเป็นไง "การใช้SPSSวิเคราะห์ความเสี่ยงลูกค้าของบราวอส" น่าจะเรียนจบพรีเซนต์ได้ใน2อาทิตย์นะคะ โปรเฟสเซอร์คงไม่มีคำถาม
    Kurodo ถูกใจข้อความนี้
  3. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

สุขสันต์วันเกิดครับ ท่านแกรนด์ ขอให้ร่ำรวยกว่า แลนนิสเตอร์ กล้าหาญดั่ง บะราธเธียน สมบูรณ์พูลสุขเยี่ยง ไทเรล แข็งแกร่งดุจ มาร์เทล
    มีเกียรติเฉกเช่น สตาร์ค สูงส่งเหนือ อาร์ริน มีครอบครัวอบอุ่บแบบ ทัลลี่ ครับ :)

ปล. มีลูกขออย่าเกรียนเหมือนจอฟฟรี่ย์ 55555555555 (ล้อเล่นนะครับ) :drool:
    ปล.2 ทาร์แกร์เรี่ยน ชีวิตรันทด เกรย์จอยก็เถื่อน อย่าไปเหมือนเค้าเลยเนอะ o.O
    Last edited: 13 ตุลาคม 2013
    Kurodo, Źéńőń และ Fangiris ถูกใจข้อความนี้
  4. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

สุขสันต์วันเกิดท่านแกรนด์เมสเตอร์ อาจารย์ใหญ่ค่ะ ขอให้มีความสุข ทรงปัญญา เป็นบุคลากรทรงคุณค่า กับบอร์ดไปอีกนานแสนนาน ขอบคุณเรื่องราวสนุกๆที่หามาให้อ่านด้วยค่ะ

5. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

สุขสันต์วันเกิดค่ะท่านแกรนด์เมสเตอร์ Kurodo แหม...คำอวยพรของเมมเบอร์ข้างบนเปรี้ยวๆ กันทั้งนั้น เล่นเอาอวยพรต่อไม่ถูกเลย

ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง สมหวังทุกประการ จะคอยติดตามผลงานของคุณ Kurodo ในบอร์ดนะคะ :love:
  6. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

HBD ครับลุง
  7. สุขสันต์วันตั้งชื่อขอรับ
  8. oakhyco

oakhyco อัศวินไร้นาย

Happy Birthday ครับคุณ @Kurodo grand maester แห่ง Game Of Thrones
    :rolleyes:
  9. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

Happy Birthday!!! You kurodo............
  10. Lord wizz

Lord wizz อัศวินไร้นาย

สุขสันต์วันตั้งชื่อครับ
  11. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

เป็นคำอวยพรที่ไม่รู้จะเรียกว่าดีได้มั้ย แต่ก็ขอบคุณมากครับ
    ผมเป็นแค่ขุนนางไม่ต้องหมื่นปีก็ได้คับแค่นี้ก็แก่จะแย่แล้ว

สิ้นปีนี้จบพอดีครับ
    ผมก็อยากเปลี่ยน Thesis เหมือนกันแต่เสียดายเวลาหลายปีที่ทำการทดลองครับ
    ขอบคุณครับกัปตัน

อวยพรได้สมเป็นลอร์ดคอมมานเดอร์มากคับ

ขอบคุณคร๊าบ

ผมก็ตอบกลับแทบไม่ถูกเหมือนกันครับ ขอบคุณครับ

ครับหลาน

ขอรับท่าน

ขอบคุณครับ ได้คุณ oakhyco แท็คเลยได้รู้ว่ามีกระทู้นี้

Thanks Mr. New

ขอบคุณมากครับ
    Rheagar Targaryen, topz73 และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  12. Ravenclaw

Ravenclaw ทหารม้า

อุ้ย เพิ่งรู้นะคะว่ามี HPB สมาชิกในบอร์ดด้วย เสียดายมาไม่ทันงั้น สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะคะท่าน Kurodo!!!!
    Źéńőń และ Kurodo ถูกใจข้อความนี้

Share This Page