SS 4 ความลับ ที่ครั้งหนึ่งมันได้ถูกซ่อนไว้ในความมืด

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย AM'Rome Buster, 13 ตุลาคม 2013.

1. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

อันนี้จอนตัวจริงค่ะ มิใช่จอนอวตาร :LOL: เราว่าเราเปลี่ยนอวตารใหม่ดีฟ่า เดี๋ยวงานงอก 555555
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  2. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

เปลี่ยนช้าไปแล้วมั้งครับ ผมว่า จอนน้อย แอบเอาไปจิ้นเมื่อคืนนี้แล้วล่ะ :p:p:p:p
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  3. Fangiris

:whip2::whip2::whip2::whip2::whip2: นังจอนอวตารรรร!!!
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  4. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

ตกลงกองกำลังเราจะเน้นรังแกเด็กเป็นกิจวัตรหลักใช่ไหมคะ :whip2:
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  5. topz73

แหม ก็เค้าเผยจุดอ่อนให้เห็นเมื่อคืนนี้ ในฐานะที่กระผมเป็น ลอร์ดคอมมานเดอร์ ก็ต้องมีหน้าที่อบรม ให้เค้ามีจิตใจที่เข้มแข็งกว่านี้หน่อยน่ะครับ :p
    Last edited: 14 ตุลาคม 2013
    Kurodo และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  6. plakinmek

อิชั้นซาบซึ้งในเจตนารมย์และความปรารถนาดีของท่านลอร์ดคอมมานเดอร์จริงๆ
    อิชั้นสัญญาว่าจะช่วยสนับสนุนการฝึกอบรมสตาร์กน้อยอย่างเต็มที่ค่ะ ไม่มีออมมือเลยค่ะ :whip2:
    Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  7. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

เหยดดดด อะไรๆก็ผมสินะ เข้าใจเลยว่า "ดงงู ถ้ำเสือ" มีที่มาอย่างไร :winter:

จอนอวตาร ไม่ใช่ว่าไร้หัวใจนะครับ เห็นใจผมเถ๊อะ ผมผิดอัลไล :cry:

รับรองไม่ได้จิ้นแน่นอน จิ้นไม่ลงอ่ะ 5555555+ :ROFLMAO:
  8. Amarill

Amarill ทหารม้า

สำหรับผู้ที่มาใหม่อย่างอิชั้น พอเข้ามาอ่านแล้วก็เกิดความรู้สึกว่า

"อ๋อ.....อืมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม"
    Hodor is coming, Fangiris, topz73 และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  9. plakinmek

555 หัวกระทู้กับเนื้อในมันไปคนละทางเลยใช่มั้ยคะ
    แต่อย่าเพิ่งหมดหวังกับบอร์ดนี้แล้วกันนะ เมมเบอร์คุณภาพยังมาตอบ-ตั้งกระทู้อยู่เรื่อยๆ นะคะ
    (เพียงแต่เมมเบอร์คุณตะพาบมีเยอะกว่าประมาณ 2-3 เท่า เท่านั้นเอ๊ง)
    Hodor is coming, Rheagar Targaryen, Kurodo และอีก 3 คน ถูกใจข้อความนี้
  10. Amarill

อะไรน๊าค๊าาาา พูดดังๆหน๊อยยยยย ลมทะเลแรงมากเล๊ย!!!!!!!!
    Hodor is coming, Rheagar Targaryen, Kurodo และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  11. plakinmek

กัปตันคะ! ท่าทางเราจะได้ลูกเรือเพิ่มแล้วค่ะ! :X3:
    Hodor is coming, Rheagar Targaryen และ AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  12. Fangiris

ถ้านี่คืือกระทู้แรกที่ท่านเข้ามากับการเยี่ยมชมบอร์ดครั้งแรก...เอิ่มมม บอร์ดยังมีกระทู้คุณภาพให้อ่านเยอะเลยนะค๊าาา

โถ่วววววว นางจอนโดรธากี เอาชื่อจอนแท้โนวน็อตติ้งชองเค้าไปใช้!!
    Źéńőń และ leopard ถูกใจข้อความนี้
  13. AM'Rome Buster

ดีใจนะครับ ที่กระทู้ผมดึงดูคุณมาดูเป็นครั้งแรกด้วย แสดงว่าหัวข้อน่าสนใจ + มีสาระมาก 55555+ :ROFLMAO:

ขี้เกียจเถียงกับคุณแม่ยังสาวแล้วครับ ท่าทางเธอเกลียดผมมากน่าดู คนไม่ใช่ทำอะไรก็ผิด :sick:
  14. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ผมก็คนเหนือนะ บ้านอยู่สุโขทัยอ่ะ

แต่ดูจากแต่ละคอมเมนต์ น่าดลัวมาก ผมกลับมาอยู่ภาคกลางดีกว่าา เด๋วถูกจิ้นด้วย
  15. topz73

วันนี้รู้สึกเหนื่อยมาก ขอตัวไปพักก่อนนะครับ
    เหนือล่างยังไงก็เหนือครับ ไม่ใช่ภาคกลาง แค่เรื่องเล็กๆจะกลัวไปใยล่ะท่าน ฮ่าๆ:drool:
  16. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

กระผมขอออกตัวก่อนเลยขอรับ ว่ากระผมนี่จัดอยู่ในเมมเบอร์คุณภาพนะขอรับ ถ้าหากยังไม่เชื่อ....สามารถติดตามอ่านกระทู้
    "ชีวประวัติโฮดอร์ และเหตุผลที่มวลมนุษยชาติยกให้เขาเป็นวีรบุรุษ" http://gameofthronesfansite.com/threads/770/page-4#post-13327 ได้นะขอรับ สาระอัดแน่น เปี่ยมด้วยหลักการทางวิทยาศาสตร์
    plakinmek, Źéńőń และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  17. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

กรรม ดันออกตัวแรงในกระทู้นั้นด้วย ต้องโดนคิดว่าเป็นคุณภาพเดียวกันแน่เลย ปกติเป็นคนเรียบร้อยนะคะ เข้าบอร์ดแบบ เน้นอ่านอย่างเดียว
    plakinmek และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  18. AM'Rome Buster

กล้าพูดได้เต็มปากเลยนะครับ 2 คนนี้ ว่า เมมเบอร์คุณภาพ

โอ้ย ขรรม ฮรี่ๆๆๆๆๆๆๆ งี้แหละ ทำเวรทำกรรมกับผมไว้เยอะ

:ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:
    Rheagar Targaryen และ ชาซารี ถูกใจข้อความนี้
  19. Fangiris

อ่ะแหม..ถ้าจะนับเมมเบอร์"คุณภาพ" กับเมมเบอร์ "คุณตะพาบ" นับคุณภาพจะเร็วกว่านะคะ เพราะมีไม่กี่คน 55555 นอกนั้นคุณตะพาบครึ่งบกครึ่งน้ำล้วนๆ:LOL:
    plakinmek, Hodor is coming, Rheagar Targaryen และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  20. topz73

พูดอะไรไม่ออก o.O
  21. Amarill

กระทู้นี่หละค่ะ มันเป็นสเตปที่ว่า
    สเตปแรก อ่านชื่อกระทู้...... ฮื่มมมม อร๊าย หมูไม่กลัวสปอยล์ โฮดอร์สำคัญสินะ แหม๊ ต้องอ่านๆ ได้ไม่ช๊อค
    สเตป 2 คลิก ...... คงเป้นครึ่งยักษ์แบบแฮกริดสินะ ยักษ์จะมีเวทมนย์รึเปล่านะ สรุปเป็นคนเผือกมีเวทมนย์สินะ
    สเตป 3 อ่านเนื้อความกระทู้ ....... (...................)
    สเตป 4 อ่านคอมเม้น ........ (.....................................................)
    สเตป 5.1 ปิดแทบ ....... lie down
    สเตป 5.2 ............. try not to cry
    สเตป 5.3.............. cry a lot

คุณหลอกดาว คุณหลอกให้ดาวเชื่อคุณ คุณหลอกให้ดาวอ่าน พวกคุณทุกคน "จงใจทิ้งดาวไว้กลางทะเล"
    plakinmek, Hodor is coming, topz73 และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  22. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

23. Amarill

plakinmek, Rheagar Targaryen, Fangiris และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  24. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

ดาวจ๊ะ นั่นเป็นกระทู้อุกาบาตรจ้ะไม่ใช่กระทู้ทะเลแห่งปีนะจ๊ะและคลื่นลมแรงระดับบอร์ดไม่ใช่แค่ว่ายน้ำจ้ะแต่ออกเรือกันเป็นเรื่องเป็นราวเลย แต่ดาวอย่าได้กังวลหากไม่มีความรู้เรื่องการเดินเรือจ้ะ ดาวไปฝึกหัดได้ที่กระทู้แห่งปี http://gameofthronesfansite.com/threads/727/ นับเป็นสนามแข่งขันเดินเรือกันเลยทีเดียว ระบบนิเวศน์ของทะเลที่นี่รับรองได้ว่ามีหลากหลายทางชีวภาพสูงมากจ้ะ
    plakinmek และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  25. Fangiris

นี่มัน..กระทู้แนะนำกะลาสีหนิ...(y)

Share This Page