SS 4 ความลับ ที่ครั้งหนึ่งมันได้ถูกซ่อนไว้ในความมืด

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย AM'Rome Buster, 13 ตุลาคม 2013.

1. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

งั้นผมก็กะลาสี "เฒ่า" สินะครับ :dead:
    Hodor is coming และ AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  2. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

โอ๊ะ ยอมรับความจริงแล้ว ฉลองๆๆๆๆ
  3. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

จากที่กระผมได้ประเมินสมรรถนะของท่า Amarill แล้ว ตำแหน่ง"ลูกเรือ"มิน่าจะเพียงพอต่อความสามารถของท่านเสียแล้วล่ะขอรับ
    ในเมื่อเรามี
    กัปตัน - Rheagar targaryen
    ผู้ช่วยกัปตันคนที่ 1 - fangiris
    ผู้ช่วยกัปตันที่ 2 - plakinmek, leopard
    ที่ปรึกษาอวุโส - topz73, kurodo
    พลรบ- zenon
    เมียพลรบ - Am'rome buster
    ตัวประกัน - hodor is coming แล้ว
    งั้นท่านกรุณารับตำแหน่ง "ต้นหนเรือ" ไปเลยขอรับ ฝากดูแลเรื่องคลื่นลมด้วยนะขอรับ
    เอ้า!!!!!! ไปเลย!!!!
    plakinmek, Rheagar Targaryen, Fangiris และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  4. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

"เมียพลรบ" กร๊ากกกกกกกกกกกกกก:ROFLMAO:
    plakinmek, topz73 และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  5. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

Ravenclaw, plakinmek, Hodor is coming และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  6. AM'Rome Buster

เมียพลรบงัดได้นะ
  7. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

อร๊ายยยชอบรูปอะแต่เราประสพการณ์น้อยอะเป็นกัปตันคงไม่ไหว. เป็นนักสำรวจดินแดนหรือเทพธิดานำโชคละกันงานด้านนี้ถนัด
    topz73 และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  8. Źéńőń

แม่ย่านางดีกว่า:drool:.........................
    Rheagar Targaryen, Ravenclaw และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  9. topz73

555+
  10. Ravenclaw

Ravenclaw ทหารม้า

ตามกระแส 5555555555 (อย่าโกรธนะNeW(y)@Źéńőń)
    Źéńőń และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  11. Źéńőń

:cautious::whip2:
    Ravenclaw ถูกใจข้อความนี้
  12. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ตำแหน่งอื่นผมไม่มีอะไรจะคัดค้าน
    แต่ที่ปรึกษาอาวุโสแค่คุณท็อปก็พอครับ
    ผมขอเป็นพ่อครัวดีกว่า หรือไม่ก็ผู้คุมนักโทษ หรือทั้งสองอย่างจะได้ชำแหละตัวประกันมาทำอาหารซะเลย

Hodor is coming, Rheagar Targaryen และ Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  13. Ravenclaw

Ravenclaw ทหารม้า

อย่าเลยค่ะ หน้าท่าน Kurodo ดูแบ๊วๆไม่เหมาะกับบทโหด เป็นที่ปรึกษาอาวุโสอ่ะดูดีแล้ว:p
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  14. AM'Rome Buster

กระทู้นี้เปิดเผยเรื่องของผมนะ แล้วมาปรึกษาตำแหน่งอะไรกันอะไร :confused:
  15. topz73

อย่างผมเป็นที่ปรึกษาไม่ได้หรอกครับ ออกแนวไร้สาระไม่เต็มเต็ง ปรึกษาอะไรไม่ได้ ฮ่าๆๆๆ

ปล. ในชีวิตจริงตอนนี้ผมมีเรื่องให้เครียดมากมาย จะรู้สึกผ่อนคลาย สนุกสนาน หัวเราะได้ เพราะได้พูดคุยเพื่อนๆในบอร์ดนี้แหละครับ เลยออกแนวไร้สาระมากไปหน่อย :drool::drool:
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  16. AM'Rome Buster

แต่งงานเมื่อไรอ่ะลุง
  17. topz73

เนื้อคู่ยังหาไม่เจอครับ ยังไม่รู้ว่าชาตินี้มีบุญจาได้แต่งรึป่าว :dead:
  18. AM'Rome Buster

เอ๊ะๆๆ ได้ยินแว่วๆมาว่าคุณพี่เรการ์ ของท่านโฮดอร์ยังโสดนะครับ สนมะๆๆๆ :drool:
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  19. topz73

กลัวว่าคุณสมบัติผมจะไม่พอน่ะสิครับ ฮ่าๆo.O
    AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  20. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

เค้าให้ไปสืบข่าวการงานนอกผากำแพง จอนน้อยก็มัวแต่หาข่าวคู่จิ้นอยู่นั่นแหละ :cautious:
    Hodor is coming, Kurodo, Źéńőń และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  21. topz73

5555+
  22. AM'Rome Buster

ถ่อมตัวจังเลยนะครับ อิอิ
    topz73 ถูกใจข้อความนี้
  23. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

คลื่นลมแรงได้ที่ด้วยอิทธิพลของพายุนารี และโฮดอร์[​IMG]
    Hodor is coming, plakinmek, topz73 และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  24. topz73

o.Oo.O
  25. AM'Rome Buster

ท่าทางจะแค้นผมน่าดู ดูตำแหน่งสิ 555555555+
    Ravenclaw ถูกใจข้อความนี้

Share This Page