SS 4 ประกาศศักดา Lord of winterfell

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย AM'Rome Buster, 14 ตุลาคม 2013.

1. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ไม่ต้องเดาก็บอกได้ว่าเบลิช ล้านเปอร์เซนต์
    Rheagar Targaryen, Hodor is coming และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  2. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

ลอร์ดของผมมมมมม !!!! ทำใจไม่ได้ 8P
    Slytherin และ LordJon ถูกใจข้อความนี้
  3. leopard

leopard อัศวิน

เป็น โรเบริต์ บาราธอร์น อะเปล่า (ขอเป็นตอน หนุ่มๆน้า)

สูงส่ง แถมเป็นเพื่อนรักด้วย
    Gutter13 และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  4. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

ลืมนึกถึงเค้าคนนี้ไปเลย o.O
    leopard และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  5. Gutter13

ไบ้ให้แค่นี้ครับ เท่มาก อำนาจเยอะ ฉลาดหลักแหลม 555
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  6. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

จะวาดพี่อีกรอบหรา แหม เขินนะแต่โอเค
    (รีบเล่นก่อนโดนโฮดอร์ปาดหน้า)
    plakinmek, marizelee และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  7. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

และแล้ว ก็ถึงเวลาของท่านโฮด......
    อ้าว!! เดี๋ยวๆๆๆๆๆๆ เดี๋ยวก่อนสิิขอรับ กระพ๊มยังพูดไม่จ๊บบบบ!!!!!!!!!
    Slytherin, plakinmek, marizelee และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  8. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

555สะใจเล็กๆ
    โอ๋ๆ โฮดอร์ เค้ากะลังหาคนมาปราบเน็ด เจ้าแบกลูกชายเค้าอยู่ใครจะไปกล้าใช้

@Gutter13 ใช่ฉาก "I told you not to trust me" ปะคะ
  9. Gutter13

''The house that puts family first will always defeat the house that puts the whims of wishes of its sons and daughters first,'' (y)
  10. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

พวกนี้วิชามารกำลังขลังสินะ รีบนำมาใช้กันใหญ่ :eek:

ท่าน Gut นี่กลายเป็นซึมซับเอาความชั่วร้ายเข้าไปซะแล้ว

จากคำใบ้ และคำพูดของท่าน Gut ผมว่างานนี้ คิดจะทำอะไรแผลงๆแน่ๆ

เท่มาก อำนาจเยอะ ฉลาดหลักแหลม

-
    ตอนนี้นึงได้อยู่คนเดียว คือ ไทวิน แลนนิสเตอร์ ถ้าคนนี้ก็ถือว่าเข้าเค้าที่สุด แต่ก็ก่ำกึ่ง ยังเอาลุงผมไม่ลงหรอก

แต่ว่า....

The house that puts family first will always defeat the house that puts the whims of wishes of its sons and daughters first

นี่มัน ชัดเลยคุณ Gut:whip2:
    Slytherin และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  11. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

สรุปเลย คุณ Gut ค่อยๆทยอยเอาเหล่าบรรดาบุคคลที่ทุกคนนำเสนอมาเลยดีกว่า จบ
    Slytherin และ Ravenclaw ถูกใจข้อความนี้
  12. Gutter13

วาดมา 5 ชั่วโมงแล้วครับ พึ่งเสร็จแค่หัว 55555
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  13. AM'Rome Buster

สู้ๆครับ อยากชมฝีมืออีกครา พยายามเข้าครับลุง :LOL:
  14. เรื่องนี้มีคนที่เท่ และ ฉลาดด้วยเหรอครับ
    plakinmek และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  15. Rheagar Targaryen

นี่มันตอนไทวินคุยกับทีเรี่ยนปะคะ จริงๆถ้า2คนนี้เข้ากันได้ดีบ้านนี้คงไม่ได้ครองแค่ 7 อาณาจักร
  16. marizelee

marizelee อัศวินไร้นาย

นิ้วก้อยชัว
  17. Ravenclaw

Ravenclaw ทหารม้า

จากข้อความหัวข้อกระทู้นี้ขอ ขอถามว่า เป็นเอามากขนาดนี้เลยหรอเนี่ย!!!!
    Rheagar Targaryen, Slytherin, AM'Rome Buster และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  18. AM'Rome Buster

ผมเป็นแบบนี้แหละครับ <3<3
    Ravenclaw ถูกใจข้อความนี้
  19. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

ss4 มา อิชั้นว่าจะเป็นกันไปได้มากกว่านี้อีกค่ะ :sleep:
    Rheagar Targaryen, topz73 และ Ravenclaw ถูกใจข้อความนี้
  20. topz73

ใช่เลย ผมเห็นด้วย :drool:
  21. AM'Rome Buster

รอคุณ Gut วาดตัวผมก่อน เด๋วรู้เลย!!
  22. topz73

วาดตัวผมก่อน เอ่อ วาดจอน สโนว์ หรือตัวจริงท่านในเฟสล่ะครับ ฮ่าๆ :drool:
  23. AM'Rome Buster

อย่านอกเรื่องสิครับ หมายถึงจอน ในเรื่องสิ เพราะถ้าวาดผมที่เป็นตัวจริงนะ รับรองจอน สโนว์หล่อชิดช้าย 555555555555+
    topz73 ถูกใจข้อความนี้
  24. Slytherin

Slytherin พลเดินเท้า

สรุป กระทู้นี้ออกทะเลเพราะคุณ Gutter13 สินะ ได้แล้วกัปตัน1คน:archer:
    Rheagar Targaryen, Źéńőń และ AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  25. AM'Rome Buster

สายตาแหลมคมมากครับ ขอคาระวะ ชาบูๆ (y)
    Slytherin ถูกใจข้อความนี้

Share This Page