SS 4 คาดหวังอะไรกับ SS4 กันบ้างครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย AM'Rome Buster, 15 ตุลาคม 2013.

1. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

เจมี่เราว่ายังไงก็ตาย แต่ตายแบบพระเอกสุดๆแน่ๆ
  2. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

สนใจมาเป็นไนท์วอทช์ไหมครับ หึหึหึ :drool:
  3. topz73

สงสารเข้าข้าง แลนนิสเตอร์ นี่ต้อง ให้เลี้ยงม้านอนในคอกม้า ให้อาหารอีกา อยู่ยามบนกำแพง 3 กะรวด :drool:
  4. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

มาเป็นไนท์วอชดีกว่า เด๋วยังไงผมก้จะไปเป็นคิงแทนแล้ว :k1:
  5. AM'Rome Buster

เด๋วก้ไปแล้วแหละคนนี้ 555+
  6. Ravenclaw

Ravenclaw ทหารม้า

สงสัยว่าทำไมไนท์วอชถึงไม่มีผู้หญิง(อยากเป็นไนท์วอชไปอยู้ข้างๆจอน><)
    Źéńőń และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  7. topz73

จอนแอ๊บยังมีครับมาอยู่ข้างๆจอนนี้ก่อนก็ได้ครับ @AM'Rome Buster :drool::drool:
    Hodor is coming และ Ravenclaw ถูกใจข้อความนี้
  8. Ravenclaw

Ravenclaw ทหารม้า

Avada kedavra!!!
    Kurodo, Źéńőń, topz73 และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  9. AM'Rome Buster

โธ่ ใจร้าย :cry::cry::cry::cry::cry:
    Ravenclaw ถูกใจข้อความนี้
  10. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

คิดว่าถ้าไม่ใช่ผู้ชาย ก็ไม่น่าจะใช่สเป็กของจอนแอ๊บเขานะขอรับยังไงก็ขอแสดงความเสียใจล่วงหน้าด้วยแล้วกันขอรับ
    Ravenclaw ถูกใจข้อความนี้
  11. AM'Rome Buster

ผมเคยสงสัยเหมือนกันนะครับ ว่าทำไมผู้ชายบางคนถึงแพ้พวกเกย์พวกกระเทย จริงๆแล้วไม่ต่างกันเท่าไร เกย์หรือกระเทยก็เตะปากผู้ชายปากหมาได้นะครับ อันนี้เจอมาแล้ว
    topz73 ถูกใจข้อความนี้
  12. topz73

แรงส์มาก ฮ่าๆๆๆ
    Hodor is coming และ Ravenclaw ถูกใจข้อความนี้
  13. AM'Rome Buster

เคืองนะครับ ผมออกจะหื่น(กับผู้หญิง) หลายๆคนยังชอบมาพูดเหมือนผมเป็นเกย์งี้แหละ อย่าให้มีน้องสาว/พี่สาวนะ :mad:
    topz73 ถูกใจข้อความนี้
  14. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

อะล้อเล่นขำๆ กะเก็ดดาว!! นะขอรับ...กระผมกลัวแบ๊ววววว!!!

Share This Page