ลองเล่นกันดูครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Bo'Jung, 21 ตุลาคม 2013.

1. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

คิดถึงโฮดอร์ โฮดอร์ก็มาแล้ว
    ตอนนี้คิดถึงคุณ @Bo'Jung
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  2. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

ท่านนี้มาปรากฏกายทีไรทำผมฮาแทบตกเก้าอี้ทุกทีเลยนะครับ ฮ่าๆๆ ผมก็ไลค์เพจไปทั่วแหละครับ แฮะๆ ส่วนชื่อนี่นะ แฮะๆ ไม่ใช่หมายถึงนกเขานะ =_="
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  3. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

555555 เค้าค้างเติ่งเป็นติ่งบอร์ดรอโฮดอร์อยู่คนเดียวเลยให้ตายเหอะ!!!

ขแกระซิบว่าป๋าท็อปนี่สมควรเรียกป๋ามากค่ะ หน้าแกป๋ามากๆ
    Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  4. topz73

กำ :dead:
  5. Fangiris

อ่ะๆๆ ไม่ได้ว่าแก่นะคะ พี่ท็อปหน้าตาใจดี (สปอร์ท กทม.) มากๆค่ะ
    Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  6. topz73

Last edited: 22 ตุลาคม 2013
  7. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

เกือบหลับแล้วขอรับ แต่ปลายจมูกมันสัมผัสได้ถึงกลิ่นเกลือโชยมารำไร..เลยรู้สึกกระสับกระส่ายนอนมิค่อยจะสนิทยังไงชอบกล...ว่าแล้วก็เลยต้องหาที่มา..เดินเข้าไปในครัว ก็มิยักกะใช่กลิ่นนี้..รู้เลยว่าวิญญาณส่วนนึงที่สถิตในเรือปีศาจมันรำ่ร้องนี่เองขอรับ
    Rheagar Targaryen, Źéńőń, plakinmek และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  8. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

โฮดอร์อะทักมั่วนกเขาป๋าไม่ขันนะ (เอ๊ะ!นี่เราเรียงประโยคถูกมั้ย)
    plakinmek, topz73 และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  9. topz73

ไปกันใหญ่แล้วครับ อย่าแกล้งให้ผมหัวเราะสิครับ เดี๋ยวนอนไม่หลับ :drool::drool:
    Rheagar Targaryen และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  10. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

จริงด้วยขอรับ!!...หน้าตาป๋าภูมิฐานมาก เชื่อว่าป๋าน่าจะผ่านการประกอบพิธีกรรมในบ่อน้ำศักดิ์สิทธิ์แห่งโพไซดอนรัชดามหาวิหารมาไม่ตำ่กว่า10ครั้ง
    Źéńőń, Fangiris, Rheagar Targaryen และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  11. topz73

ผมอยุ่เชียงใหม่ไม่เคยไปอุดหนุนป๋าชูวิทย์แถวรัชดาหรอกครับ o.O
  12. Fangiris

ไม่ยุติธรรมเลยนะโฮดอร์แอบส่องป๋าแล้วต้องแสดงตัวบ้างดิคะ :drool:
  13. topz73

Hodor is coming และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  14. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

โห!เคยได้ยินแต่พิธีนี้ในตำนาน ว่ากันว่าภายในมีหลายบ่อมากแต่ต้องบุญบารมีสูงๆถึงจะได้กระทำในบ่อตอง:LOL:
  15. topz73

เอาเข้าไป เรือแล่นมาจอดแถวรัชดาสินะ :dead:
    Rheagar Targaryen, plakinmek และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  16. Rheagar Targaryen

ไม่ใช่อะค่ะไม่ได้่เล่นเฟสนานแล้วลูกน้องอยู่เยอะเลยยังไม่ได้แอดใครในนี้เลยเดี๋ยวลูกน้องมาส่องไปฟ้องแม่
  17. Fangiris

จำได้ว่าท่านเรการ์บอกว่าบ้านเราอยู่ใกล้ๆกัน กระทู้ไหนจำไม่ได้ แต่แถวๆตอนออกทะเลไปเครปป้าเฉื่อยใช่ปะคะ
    Hodor is coming และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  18. topz73

พลาดแล้วคุณ@Fangiris ไม่ใช่เฟสป้าเร
    Hodor is coming และ Fangiris ถูกใจข้อความนี้
  19. topz73

20. Fangiris

อัดอั้นตันใจ โดนค้นพบเฟสแล้วค้นคนอื่นไม่พบเนี่ย :bash::bash::bash:
  21. Rheagar Targaryen

555จำได้เหมือนกันค่ะเห็นบอกว่าอยู่แถวลาดพร้าว เค้าอยู่แถวรามมันทะลุเลยนึกว่าใกล้ๆปรากฏณ์ว่าแถวบ้านไม่มีแมคแวลู
  22. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

อ้าว ไม่ใช่เฟสกัปตันเหรอคะ กำลังจะเข้ามาชาบูๆ ว่าเปิดเข้าไปก็เจอทะเลเลยอ่ะ
    Hodor is coming, Fangiris และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  23. topz73

อะแนะ คุณ@plakinmek มากดไลค์อยากมีส่วนร่วมสินะครับ เดี๋ยวท่านจะเป็นรายต่อไป :drool::drool::drool:
  24. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

โฮดอร์หายไปไหนแล้ว - -
  25. Rheagar Targaryen

555ใจเย็นๆไม่เจอก็ไม่เป็นไรม้าง เฟสมันไม่ได้เล่นกันร้อยทั้งร้อย

Share This Page