Game of Thrones Concept Arts

กระทู้จากหมวด "ข้อมูล ข่าวสาร Game of Thrones" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 27 เมษายน 2012.

1. อัพเดตจากเวบของศิลปินครับ Kimberley Pope ผู้เป็น concept artist ให้กับ Game of Thrones และเคยมีผลงานอื่นๆ มาแล้ว เช่น Scott Pilgrim vs. the World, Agora และ Elizabeth: the Golden Age

ต้องเตือนก่อนว่าอาจมี spoiler ของซีซัน 2 อยู่บ้างนะครับ แวะไปชมกันได้ใน link ข้างล่างนี้เลยครับ

เวบไซต์ของ Kibmerley Pope

ข้อมูล Kimberley Pope บน IMDB
    Yiinz ถูกใจข้อความนี้

Share This Page