อยากเจอใครใหม่ๆในซี่ซั่น 4 (เล่ม 3.2) ที่กำลังจะฉายปีหน้ากันบ้างครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย OrdinaryDecentCriminal, 25 ตุลาคม 2013.

1. TonyStark

TonyStark นักดาบฝึกหัด

อยากเห็นตระกูลในแึคว้นดอร์นครับ

ปล. ตัวหลักของตระกูลแลนนิสเตอร์มันจะตายบ้างมั้ยเนี่ย ไม่เห็นตัวหลักของแลนนิสเตอร์ตายบ้างเลย เซ็ง! / ทีสตาร์คละตายเกือบหมดตระกูลละ ><
  2. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

:rolleyes: รูดซิบปากก่อน...สันดานสปอยลุกฮือ... เอาสปอยมั้ยคะ 5555
    topz73 และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  3. OrdinaryDecentCriminal

OrdinaryDecentCriminal อัศวิน

รอดู/อ่านต่อไปครับ แบบนี้สนุกกว่า นานๆเข้าคุณอาจจะไม่อยากให้ตระกูลแลนนิสเตอร์ตายเลยก็ได้ครับ (ยกเว้นจอฟฟรี่)
  4. TonyStark

อยากทราบสปอยด์ครับ pm มาก็ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล. purple wedding ใช่มั้ยครับ สปอยด์ที่ว่า

อยากให้เซอร์ซีกับจอฟฟรีเป็น 2 รายแรกเลยครับ ( ส่วนคนอื่นๆในตระกูลไม่แค้นครับ อาจจะมีแค้นไทวินนิดๆ ฮาๆ)
    Hodor is coming และ Fangiris ถูกใจข้อความนี้
  5. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

จะบอกว่า แลนนิสเตอร์ในหนังสือ 3.2 ตายได้สยองมาก ไปหาอ่านนะครับ จะได้ช่วยให้รู้สึกดี ฟินๆๆๆๆ
    Hodor is coming และ TonyStark ถูกใจข้อความนี้
  6. TonyStark

กำลังอ่านอยู่ครับ แต่ถึงหน้า 200 นิดๆเอง
  7. OrdinaryDecentCriminal

ขอสปอยบ้าง..........ตอนท้ายๆของเล่ม 3.2 เราจะได้รู้กันครับว่าไทวิน แลนนิสเตอร์ขี้ออกมาเป็นทองคำจิงๆหรือเปล่า
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  8. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

"จะใครโผล่มาก็ได้ครับ แต่ขอฉากแก้ผ้าอาบน้ำในอ่างศักดิ์สิทธ์หรือแบบฟีเจอริ่งกันในถ้ำแห่งความลับอีกเยอะๆก็พอครับ"

ป๋า @topz73 ฝากบอกมาน่ะขอรับ ช่วงนี้แกไม่ค่อยว่าง
    Źéńőń, Kurodo และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  9. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

อ้าว ป๋าท๊อปอีกแล้ว :dead:
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  10. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

แบบที่ว่ามาน่าจะหวังได้จากแดนนี่ และดาริโอ หน้าใหม่ หรือถ้าดูจากเสียงเรียกเข้าของเจมี่ตอนท้ายปี3 ก็น่าจะเป็นฉากพี่น้องท้องชนกัน ณ วิหารแห่งความรู้แจ้งไรงี้นะ
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  11. OrdinaryDecentCriminal

อยากเห็นตระกูล Greyjoy ด้วยอ่ะ โดยเฉพาะ ยูรอน เกรย์จอย "นัยน์ตากา" น่าจะเท่น่าดู รู้สึกจะแสดงโดย Mads Mikkelsen เคยดูบทบาทของเฮียแกใน Hannibal แล้วติดใจหลาย
    tumblr_mc9gk98Jth1qksuq5o1_500.png mads_mikkelsen_as_euron_greyjoy_by_siriuscrane-d5lm5lr.jpg tumblr_mnuayfRypT1s33ii2o1_500.jpg
    Fangiris, Gutter13, Źéńőń และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  12. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

อยากเจอ ปีเตอร์ เบลิช ครับ 55555

Share This Page