สายดาร์กของป๋า Top (18+)

กระทู้จากหมวด "ห้องนั่งเล่น" โพสต์โดย AM'Rome Buster, 29 ตุลาคม 2013.

1. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

เนื่องจากบร์ดเงียบเกินไป ไอ้ผมก็เลยอยากหาอะไรมาคุยกันเล่นๆ

นึกออกมาได้เรื่องนึง ช่วงที่ผมห่างบร์ดไป 2-3 วัน (กลับบ้านนอก)

เห็นป๋าแกออนอยู่ เลยทักไป

ช่วงนั้นป๋าเค้าเพ้ออะไรไม่รู้ ไอ้ผมก็ติดเชื้อเผือก เลยแซะๆถามไป ได้ความว่า

ผม : ป๋าเป็นไรอ่ะ
    ป๋า : ผมเพลียอ่ะครับ
    ผม : ไปทำไรมาเหรอป๋า ทำไรมาถึงเพลีย
    ป๋า : อ่อ พอดียุ่งๆนิดหน่อย เกี่ยวกับชีวิต และ ความรัก น่ะครับคุณจอนน้อย
    ผม : (คิดในใจ เหยดดดดด ป๋าแกกำลังมีความรักต้องแหย่ :drool:) อ่อแล้วทำไมป๋าไม่หาอะไรกินละครับ
    ป๋า : อ่อ ผมแก่แล้วครับ กินอะไรมากไม่ค่อยได้
    มาถึงตอนนี้ ป๋าแกเริ่มเผยตัวตนที่ป๋าแกเก็บเอาไว้ นั่นคือ

ถามถึงจุดนี้ ผมถึงกับสะดุ้ง (ไม่นึกว่าแกจะ..... :cautious:)
    ยิ่งผมถาม ยิ่งผมแซว มันก็เหมือนกับเขื่อนที่เก็บน้ำไม่อยู่ สารพัดจะหาคำบรรยายได้ว่าป๋าแกพูดอะไรมาบ้าง เถื่อนโพดดดดดดด(เรท 18 ทั้งนั้น)

ไอ้ผมก็ เป็นคนดี สายธรรมะมาโดยตลอด แต่ก็มีแซวไปบ้าง

ซ็อครอบ 2 !!!! :censored: สิครับ

ป๋าแกมั่นใจซะขนาดนี้

บอกได้คำเดียว ล้ำ มากจริงๆ :wf:

( จริงๆไม่ใช่เรื่องแปลก แต่เห็นบอร์ดเงียบเลยต้องแฉ ) :LOL:
    Last edited by a moderator: 30 ตุลาคม 2013
    Amarill, Hodor is coming, Lord wizz และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

เฮ้ยๆ จอนน้อยภาพไม่ขึ้น! เรื่องนี้ต้องขยาย!
    Hodor is coming, AM'Rome Buster และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  3. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

มาแก้ปัญหาให้ไวๆเลย @AM'Rome Buster ทำอะไรไว้ต้องรับผิดชอบ
    Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  4. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

เอ่อ......จอนน้อยทำอะไรน่ะ o.O??
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  5. AM'Rome Buster

ขออถัยครับ มือใหม่หัดแฉ โพสต์ไม่ค่อยเป็นเรื่อง url รูปที่แนบมากับรูประหว่างข้อความอันเดียวกันนะครับ ค่อยากให้รู้ว่าอันไหนมาก่อน เปิดดูได้เลย ซ็อตนี้ผมรับประกันว่าลุงแกแอบหื่นจริงๆ
    topz73 ถูกใจข้อความนี้
  6. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

ลอร์ดคอมมานเดอร์ : ปะ จอนน้อย ไปนอกผากำแพงกัน :)

จอนน้อย : ไปสืบข่าวหรือนายท่าน :unsure:

ลอร์ดคอมมานเดอร์ : ป่าว ไปหาตับกิน :X3::X3::X3:
    topz73 และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  7. อะผมแก้ให้นะครับ

ถ้าแนบพัสดุในบอร์ดเสร็จแล้ว กด Full Image เพื่อ แปะภาพได้เลยครับ
    AM'Rome Buster, Rheagar Targaryen, Hodor is coming และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  8. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

วันก่อนโฮดอร์เพิ่งบอกว่าป๋าเป็นเบยองจุน วันนี้โฮดอร์ไม่รู้จะเรียกป๋าว่าไรอ่ะนะ 5555 ป๋าอยากกินตับซะงั้น8P
    topz73 และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  9. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

โธ่ววว!!! เรื่องมันเป็นอย่างนี้นี่เองหรือขอรับ ก็ว่าทำไมช่วงนี้ป๋าหายหน้าหายตาไป

จริงๆ เรื่องมันมีอยู่ว่า วันนั้นป๋าแกบ่น"อยากกินตับๆ" ไอ้กระผมเห็นป๋าเบยองจุนเป็นถึงลอร์ดคอมมานเดอร์ ก็ไม่นึกว่าแท้จริงแล้วแกจะมีด้านนี้
    เลยนึกว่าแกคงจะมิได้มีความหมายลึกซึ้งอย่างที่กระผมเข้าใจดอก.... แต่พอเห็นภาพแอบถ่ายภาพนี้!! กระผมก็เข้าใจถ่องแท้ ว่าแท้จริงแล้วท่านก็หมายถึงตามที่กระผมเข้าใจนั่นเอง

ขอโทษป๋าจริงๆขอรับ ที่วันนั้นมิได้ชวนป๋าไปด้วย ไม่นึกว่าป๋าจะแอบตามมาจริงๆขอรับ กระผมผิดไปแล้ว :cry:

Kurodo, Źéńőń, topz73 และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  10. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

5555แหม่!!นึกว่าอาราย มันดูไม่น่าจเป็นเรื่องกลุ้มไปได้เล้ย ว่าแต่ว่าเบื้องหลังนี่แบล็กเมล์อารายกันปะเนี่ย ร้ายจริงๆแต่ละคน
  11. topz73

จอนน้อยเจ้าร้ายมาก เดี๋ยวทำงานเสร็จจะกลับมาอีกที :dead:
  12. AM'Rome Buster

ผมว่าลึกๆคุณหมาป่า ก็ใจดีนะ แค่ชอบทำตัวเป็นคนใจร้าย สงสัยกลัวโดนคนใจร้ายรังแก 5555+
    Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  13. topz73

@Hodor is coming แหม ไม่ชวนผมเลยนะโฮดอร์จัง เคืองๆ :bash: ละผมก็คงเป็นเบยองจุนสายดาร์คสินะครับ ฮ่าๆๆ
    เจ้าจอนน้อยเจ้าระวังตัวไว้ให้ดีนะ อย่าพลาดล่ะ หึหึหึ :cool:
    Hodor is coming และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  14. ผมเปล่าใจร้ายนะครับ แต่ในฐานะผู้ดูแลแคว้นนี้ ผมก็มีต้องตัดหัวคนอะไรบ้าง แล้วไหนๆ ก็ต้องตัดหัวอยู่แล้วก็เลยมีทรมานเล่นนิดๆ หน่อยๆ ไม่ได้มีเจตนาไม่ดีอะไรเลยขอรับกระผม
    plakinmek และ AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  15. AM'Rome Buster

แอบคิดไว้ว่า คุณหมาป่าหน้าตาเหมือนคุณลุงแก่ๆ อ้วนๆหน่อย มีพุง หัวล้านนิดๆ แต่ตัวสบายๆ แต่เวลามองหน้า ชอบทำหน้าดุ แบบครูใหญ่วัยทองไรงี้อ่ะครับ แล้วจริงๆเป็นไงเหรอครับ
  16. :cry: ผมยังไม่แก่น้าครับ

แต่หัวล้านนิดหน่อย

ลงพุงนิดๆ

ชอบใส่ชุดนอนไปเดินห้าง ใสเสื้อยืดขาดๆ เป็นรู

แต่หน้าไม่ดุนะผมว่า
    Kurodo และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  17. Rheagar Targaryen

นี่ถ้าเค้าเอารูปจอน สโนวมาแปะแล้วบอกคล้ายๆกันเธอจะทำไง
    Hodor is coming, plakinmek และ สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  18. AM'Rome Buster

โฮะๆๆๆ ประมาณว่า ดวงอาทิตย์ขึ้นทางตะวันตก

อ่อ เข้าใจแล้วครับ อารมณ์น้าๆที่ผมรู้จักเลย (y)
  19. topz73

ผมว่า สร้า้งกลุ่ม แอด Line คุยกันเลยดีไหมครับ เปิดเผยกันไปเลย ไม่รกบอร์ดด้วย ออกทะเลกันให้เต็มอิ่ม:bash::bash::bash:
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้

Share This Page