(ไร้สาระ)ถ้ามีโอกาสจะส่งสิ่งประดิษฐ์จากโลกปัจจุบันไปให้โลกของ Westeros จะส่งอะไรไปให้

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย TheOnlyAce2, 4 พฤศจิกายน 2013.

1. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

ห๊ะ!!!!?????

ส่งให้คนนี้หรือขอรับ.... นั่นสินะขอรับ กินโค้กก็ต้องกินกับไส้กรอกแบบอเมริกันสไตล์ อิ่มอร่อย
    topz73, Źéńőń, leopard และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

แสดงว่า @Hodor is coming ก็อยากให้ผมส่งบางอย่างไปให้ด้วยสินะครับ เอาอะไรดีเอ่ย?
    Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  3. Hodor is coming

เฮือก!!! ฟังดูน่ารัก แต่เหมือนมีพลังงานอะไรบางอย่างอยู่ในคำพูดที่ชวนขนคอตั้งเลยขอรับ (ปาดเหงื่อ) มะ...มะ...ไม่เป็นไรขอรับ
    ยังไงเอาเป็นก้มหยิบสบู่ส่งให้กระผมก็ได้ขอรับ
    Rheagar Targaryen, Fangiris และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  4. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

ว่าแล้ว @Hodor is coming ต้องใช่แนวๆนี่แน่ๆ ชอบท่าก้มเก็บสบู่นี่นะ ไม่อยากจะคิดเลย :cen:
    Hodor is coming และ AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  5. AM'Rome Buster

รู้ๆกันอยู่ รสนิยมเขาเกี่ยงเพศที่ไหนละครับสำหรับชายคนนี้ @Hodor is coming ผมต่างหากที่กำลังขนลุก
    Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  6. topz73

ถ้ามีมีตติ้งของคนในบอร์ดเิกิดขึ้นจริงๆ จอนน้อยต้องระวังตัวนะครับ ต้องหาตัวโฮดอร์ให้เจอก่อน สบู่ตก :drool:
    Hodor is coming, AM'Rome Buster และ Fangiris ถูกใจข้อความนี้
  7. AM'Rome Buster

เรื่องนั้นหายห่วง ผมจะเกาะติดคุณแม่ไว้ เหมือนลูกไก่ใต้ปีกแม่ไก่ แต่เพื่อความชัวร์ ผมจะใส่กระจับเหล็กไปงาน รวมถึงใช้รหัสลับ กำจัดสบู่!! :drool:
    Hodor is coming, topz73 และ Fangiris ถูกใจข้อความนี้
  8. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

เป็นยังไงฟร่ะ รหัสลับกำจัดสบู่เนี่ย 5555
  9. AM'Rome Buster

บอกไม่ได้ เด๋วโดนแก้กลยุทธ์
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  10. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

555ระวังมีคนเข้าใจรหัสสบู่ผิดว่าเป็นคำสั่ง. ทาถูทาถูนะ
    Hodor is coming, topz73 และ Fangiris ถูกใจข้อความนี้
  11. TheOnlyAce2

TheOnlyAce2 อัศวินไร้นาย

สิ่งประดิษฐ์ พี่ๆๆ สิ่งประดิษฐ์ ไม่ใช่อวัยวะ
    Rheagar Targaryen, Hodor is coming, topz73 และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  12. Fangiris

ก็เนี่ยแหละค่ะ ท่านโฮดอร์บอกว่าพ่อแม่ประดิษฐ์มาให้ทั้งดุ้นเลย (ไส้กรอกนะ..)
  13. AM'Rome Buster

เห้ย นี่อย่าผวนกันสิครับ ติดเรท 18+ หมด ที่ผมจะสื่อคือ ส่งโค๊ก ส่วนคนชื่อมวย จะมีหรือไม่ไม่สนครับ 5555+ :ROFLMAO:
  14. topz73

เจ้าดาร์คกว่าข้าเยอะนะเจ้าจอนน้อย :dead:
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  15. Hodor is coming

ชิ!!! รู้ทันจนได้นะขอรับ อุตส่าห์เข้าไปดูรูปท่านจ้อนน้อยในเฟสมา เมื่อคืนฝันหวานเชียวขอรับ ไม่น่าไหวตัวทันเลย ปัดโถ่วว!!!
    (ล้อเล่นนะขอรับ กระผมล่ะกลัวแม่ยกบอร์ดนี้จริงๆ ...อันที่จริงแล้วคืออยากให้ท่าน จ้อน ช่วยส่งสบู่ให้หน่อย ไหนๆกระผม ท่าน ป๋าท็อป และท่าน Zenon เราก็ได้ไปสำเริงสำราญฉลองวันตั้งชื่อ ณ โพไซดอนรัชดามหาวิหารด้วยกันแล้ว พวกเราก็ต้องส่งความสำเริงสำราญแก่สาวๆเวสเทอรอสที่รอทำพิธีในอ่างศักดิ์ด้วยสิขอรับ มามะ มาอาบน่ารักสบายยยย นุ่ม นุ่ม นุ่ม หอมชื่นใจ...สบายมากๆเล๊ยยยย)

@TheOnlyAce2 เดี๋ยวนะขอรับ กระผมเพิ่งเห็นลายเซ็นต์ท่าน ท่านทำอะไรกับอาซึเนี๊ยวววววววววว!!!!!!!!!! ม่ายยยยยยยย!!!!!!
    topz73 ถูกใจข้อความนี้
  16. AM'Rome Buster

ปัดโถ่ คนแก่รังแกเด็ก เอาความผิดมาให้ผมเฉย อย่าๆๆๆๆ :cautious:
  17. Levantine Storyteller

Levantine Storyteller Moderator Staff Member

โอ้ พระสงฆ์! สมาชิกชมรมนี้หลากหลายทาง "ชีวภาพ" จริงๆด้วย! :eek: แ่ต่ละคอมเมนต์ช่างชวนให้คิดเป็นอื่นเสียนี่กระไร :sneaky: :censored:
    Kurodo, Hodor is coming, topz73 และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  18. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

โอ้ นางชี! ไม่เห็นอจ.ใหญ่ตอบคอมเมนต์ตั้งนาน คิดทึ้งคิดถึง!:love:
    Hodor is coming และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  19. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

โอ้ พ่อเณร! มานั่งนับตามท่านว่านี่มันก็หลายสปีชี่ซะจริง ใหนจะเทวดา(@Hodor is coming ) ใหนจะนางฟ้า(@Rheagar Targaryen ,@plakinmek ,@Fangiris ) อีกาพญายม(@AM'Rome Buster ) แล้วยังจะมีผู้ปกครองแคว้นเป็นสุนัขป่าฯอีก หลากหลายจริงๆ (จะตั้งให้มากกว่านี้ก็เกรงใจ)
    Kurodo, Hodor is coming, Fangiris และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  20. AM'Rome Buster

21. topz73

ในเฟสบอกผมว่าส่งให้สาวๆทุกคนในบอร์ดระวัง อีกริตมา จะเงิบเอานะจอนน้อย 8P
    Hodor is coming และ AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  22. AM'Rome Buster

แฟนมีก็คงต้องมา แฟนไม่มาย่อมไม่มี

สำหรับผม เข้าทำนอง เมียไม่มี พี่ต้องมา 55555+
  23. topz73

ในบอร์ดรุ้สึกจะมีใคนใช้อาวาตร์ อีกริตนะครับ ใช่คู่ของจอนน้อยรึป่าว :drool:
  24. AM'Rome Buster

เกิดมาได้ก็หลายปี ความรักไม่เคยมี ความดี ไม่เคยตอบแทน :cry:

อนาถนัก เราเกิดมาเพื่อความเสี่ยว และจะตายไปพร้อมกับความเสี่ยว :knight:
  25. Fangiris

โอ้วว สัปเหร่อ!! เป็นกระทู้จั่วหัวไร้สาระที่ไร้สาระของแท้เลยนะนี่
    @Rheagar Targaryen คุณพี่เรียกโฮดอร์ว่าเป็นเทวดาเลยหรอคะ ช่วงนี้โฮดอร์ทำให้เราคิดถึงคนนี้ชอบกล..

เรื่องนางฟ้าไม่เถียงค่ะ เพราะพวกเราสวยและอวยตัวเองเว่อๆ

@AM'Rome Buster อนาทจริงๆด้วย คือ..เม้นไม่เกี่ยวกับคห.บนๆเลยอ่ะจอน 555555555

Share This Page