season 4 อะไรเอ่ยยย Teaser (สปอยนะ)

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Fangiris, 24 ธันวาคม 2013.

1. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

7วิ .... อยากโดดตบ HBO จัง ขอซัก15วิก็ยังดี

เห็นอะไรใน7วิ
    1. ฉากสู้กันของโอเบอรินแน่นอน
    2.ทีเรียนโดนจับหลังจอฟฟรี่ตาย
    3.จอฟฟรี่ในงานแต่ง
    4.เจมี่ในห้องหัวหน้าองครักษ์ กำลังดูสมุดขาว
    5.ซานซ่า น่าจะหนีไปถึงเอียรี่แล้ว

ต่อมติ่งGOTทำงานทันที กรีสๆๆ:love::X3::drool:
    Kurodo, Master of Sellsword, Źéńőń และอีก 3 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

ดูแทบไม่ทัน :bash:
    Fangiris และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  3. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

ทีเรียน :cry: พ่อยอดขมองอิ่มของบ่าว :cry::cry::cry:

ซานซ่าไปเอียรี่นี่น่าสนุกดีนะ อยากดูตอนอยู่กับลุงหนวด
    Fangiris และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  4. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

โฮฮฮฮฮฮ!!!!! น้ำตาจะไหล...ดูไม่ได้ขอรับบบ:cry::cry::cry:
    เน็ตมือถือกากส์มว๊วก เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปแอบดูที่ทำงานนะขอรับ
    Fangiris ถูกใจข้อความนี้
  5. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

ทำไมคุณ @Fangiris เห็นอะไรเยอะจัง ผมเห็นแค่คิงเกรียนคนเดียวนอกนั้นก็ไม่เห็นอะไรเลยแม้แต่มังกรซักตัว[​IMG]
    Fangiris และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  6. topz73

สงสัยขุ่นแม่จอนน้อยจะ รีเพลย์ดูไม่ต่ำกว่า20-30รอบแน่ๆๆ o.O
    Źéńőń ถูกใจข้อความนี้
  7. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

5555 อ่านที่ขุ่นแม่โพสก่อนเปิดกะจะรอเผิดชิลๆ จะได้กรี๊ดกร๊าดได้เต็มที่เลยดูพร้อมกินกาแฟ แค่พริบตาเดียวที่ชำเลืองไปมองหลอดและวิปครีม จบแล้ว!!! ตอนแรกงงนึกว่าเน็ทห่วย
    Fangiris, Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  8. inzee

inzee อัศวินไร้นาย

สมุดขาวนี่คืออะไรหรอครับ เป็นสมุดรวมข้อมูลอะไรอะครับ??
  9. Hodor is coming

เป็นประมาณสมุดบันทึกรวบรวมวีรกรรมของหน่วยราชองครักษ์ โดยลอร์ดผู้บัญชาการมีหน้าที่เขียนรวบรวมน่ะขอรับ ...แอบรู้สึกตลกร้ายตรงที่เซอร์บาริสตันอุตส่าห์มาบันทึกสมุดขาวหลังจากถูกปลดด้วย แกเท่จริงๆขอรับ
    plakinmek และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  10. inzee

inzee อัศวินไร้นาย

แอบมาด้วยหรอครับ ผมนึึกว่าพอถูกปลดพี่แกก็ออกไปเลย
    พอจำได้่ว่ามีทหารตามไปด้วยนิ แล้วโดนฆ่ากลับมาในดาบเดียว 555555555
    ไม่นึกว่าจะมีเวลามาเขียนบันทึก หรือว่าเซอร์เชลมีของเราเขียนไปด้วย สู้ไปด้วยได้่กันนะ55555555555
    Hodor is coming และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  11. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

อีสมุดปกขาวนี่แหละที่ทำให้อินกะเจมี่มากๆ แต่ต้องดูรอบที่4ถึงมองทัน อยากให้ปีสี่ทำนิมิตรที่ทำให้เจมี่กลับตัวกลับใจอะ บาริสตันกลับมาเขียนการถูกปลดของตัวเองก็ตลกร้าย แต่ที่มองว่าตลกขำไม่ออกคือเจมี่เขียนเรื่องตัวเองว่า พ่ายแพ้ให้สตาร์คถูกจับเป็นตัวประกันและถูกช่วยโดยผู้หญิง
    topz73, Hodor is coming และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  12. Fangiris

ก็มันยังไม่มีมังกรให้เห็นนี่นา....:eek:

บันทึกวีรกรรมของหัวหน้าราชคงครักษ์ตามที่โฮดอร์อธิบายเลยค่ะ ตั้งแต่เข้ามาตำแหน่งนี้เมื่อไหร่ ผ่านศึกไหนมาบ้าง หน้าของบาริสตั้น เซลมีนี่เทพจริงๆค่ะ

หลังปีใหม่คิดว่าน่าจะมีตัวเต็มๆกว่านี้มาค่ะ คลิปนี้เค้าน่าจะตัดมาจาก Promo ตัวเต็มของ HBO ที่รวมๆซีรี่ย์ทุกเรื่องในปีหน้า
    topz73, Hodor is coming และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  13. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

อ่าร์ คำๆนี้ ช่างฟังระรื่นหูยิ่งนัก คำรุ่นนักอนุรักษ์เลยนะเนี่ย .. ผมชอบใช้ด้วยสิ
    Rheagar Targaryen และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  14. plakinmek

มันเหมาะกับวัยชั้นนะจ้อนน้อย แต่แกนี่สิใช้คำแบบนี้เนี่ยนะo.O
    AM'Rome Buster และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  15. Hodor is coming

โหยยยยย ...สั้นจังขอรับ อย่างที่ท่านพี่เรการ์ว่าไว้เลย 555 เหลือบดูแมลงวันบินผ่านหน้าแป๊บเดียวก็พลาดไปสองฉากแล้ว:LOL:

ปล.ซานซาลุคปล่อยสยายผม สวยอ้ะขอรับบบบ:oops::X3:
    แฮ่ก แฮ่ก แฮ่ก อยากดูใจจะขาดแว๊ววววว
    Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  16. AM'Rome Buster

ผมเป็นผู้ชายโรแมนติคอ่ะครับ จะย้อนยุคหรือสมัยใหม่ ก็ใช้หมด อิอิ :X3:
    Rheagar Targaryen และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  17. plakinmek

ขี้จุ๊ เบ่เบ๋:sneaky: ผู้ชายเกรียนและเสี่ยวมากกว่านะชั้นว่า
    Rheagar Targaryen และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  18. AM'Rome Buster

โถ่ เสี่ยวมันไม่ดียังไง :cry:
  19. plakinmek

ไม่ใช่ไม่ดี แต่มันน่าจะอยู่คนละฝั่งกับโรแมนติคนะ:LOL:
  20. topz73

จอนน้อยเสี่ยวแอบขำสำลักกาแฟเลยเชียว 55555555555+ :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:
  21. AM'Rome Buster

พวกคนแก่เนี่ยบางที่ก็นะ เอาเถอะ ถ้าเข้าใจวัยรุ่นก็คงไม่ชื่อว่า คนแก่ หรอกเนอะ :ROFLMAO:
  22. LordJon

LordJon ทหารม้า

ยิ่งอยากดูไปกันใหญ่
    Fangiris ถูกใจข้อความนี้
  23. Rheagar Targaryen

ขุ่นแม่เอามาจากแหล่งใหนอะ มีอีกมั้ยจะตามไปบิวท์ตัวเอง
    Hodor is coming และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  24. plakinmek

อื้อ ใช่ค่ะ อยากรู้ด้วย เมื่อคืนหาในยูทูปเจอแต่ของหลอก เซ็งเบย
    Hodor is coming และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  25. Fangiris

เอามาจากเวบนึงค่ะ ลืมเซฟลิงค์ไว้ แต่มันมีเท่านี้จริงๆค่ะ คลิปตัวเต็มมันเป็นคลิปโปรโมทซีรี่ย์ของHBO ที่รวมซีรี่ย์ทุกเรื่องของปีหน้า ไม่มีแบบGOT เต็มๆอ่ะค่ะ เดี๋ยวถ้าเจอจะเอามาโพสให้นะคะ
    plakinmek, Rheagar Targaryen และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้

Share This Page