หวังว่ารูปนี้ คงจะทำให้ใครหลายคนมั่นใจขึ้นนะ

กระทู้จากหมวด "ห้องนั่งเล่น" โพสต์โดย AM'Rome Buster, 27 ธันวาคม 2013.

1. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

แม้ไม่ได้หล่อมากมาย แต่ก็ไม่อายในสิ่งที่เป็น นะครับ
  2. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

เทรนด์เกาหลีได้อยู่ค่ะคุณหลาน ทรงผมได้แต่สีแอบแรงไปนะคะ ไม่ใช่อะไร...นานๆไปผมมันจะเสีย แล้วมันจะตัดกับตอผมใหม่ที่ขึ้นดำๆ คราวหน้าคุณน้ารีเควสสีออกแนวน้ำตาลดูสุขภาพดีก็พอค่ะคุณหลานขา อันนี้จากประสบการณ์คนเคยกัดสีเหลืองทองแล้วย้อมแดงเพลิง ผมเสียมากฮ่ะ แต่ถ้าแค่ทำเล่นๆ หนุกๆ ก็ไม่เป็นไรหรอก
    Hodor is coming และ AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  3. AM'Rome Buster

อันนี้คุณหลานเข้าใจดีครับคุณน้า แต่ว่าวัยรุ่นมันมันก็งี้แหละครับ ทำสนุกๆ ตอนแรกก็จะทำสีน้ำตาลนั่นแหละครับ แต่คนทำมันเยอะ กลัวจำเจ 5555+ ขอบคุณที่ห่วงนะครับ จุ๊บๆ สัก 10 ที อิอิ
  4. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

เป็นอะไรไม่รุ้ ผมดูรูปแล้วผมนึกถึง Joffrey :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:
    Last edited: 27 ธันวาคม 2013
    CherryBoy, Polarbear, Master of Sellsword และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  5. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

สีผมเหมือน นิสัยคล้าย 5555 :LOL:

เค้าก็ทำนะแต่เค้าทำแดงปอยเดียว คริคริ
    topz73 ถูกใจข้อความนี้
  6. AM'Rome Buster

หื้ม คงต้องบอกให้คุณพ่อของลูกคุณแม่ตบ-จูบสั่งสอนเสียแล้วสิ ;) @Fangiris
  7. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

อุ๊ตะ!! นี่มัน โอนิซึกะ เอคิจิ นี่นาาาาา...เฟี้ยวเงาะมากขอรับ!!!!:eek:(y)
    AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  8. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

คุณพ่อของลูกคุณแม่ = สามีขุ่นแม่ใช่ป่ะ ลำดับญาติยาวมากขุ่นลูก
    AM'Rome Buster ถูกใจข้อความนี้
  9. AM'Rome Buster

ทำไมวันนี้ @Hodor is coming พูได้เหมือนคนปกติเลยละครับ รื่นหูมากมายเลย ปานเอาจาระบีมาใส่ (y)

แต่ตัวจริงน่ารักน่าเอ็นดูมากนะครับ (โรแมนติคด้วย) :X3:
    Hodor is coming และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  10. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

นี่ทำที่ร้านชั้นปะเนี่ย สีกำแพงคล้ายเชียว ถ้าใหนๆหลานจะเปรี้ยวก็ขอแนะนำว่า ถ้าซอยให้เป็นคล้ายโมฮอว์กตรงด้านข้างเบาๆ ไม่ต้องเอาสั้นเกรียน ทรงประมาณน้องดีแลนท์ ฮาร์คอร์ กอไก่ ช่วงที่ไม่ได้ไว้ม้าเต่อ หลานก็จะกระชากใจสาวในมาดแบดบอยได้ทีเดียวแหละ แต่ถ้ามีไอดอลเป็นจีทีโอละก็ขอบอกว่าเป๊ะแล้วขนาดเครื่องแบบไม่เหมือนแต่อินเนอร์ฉายมาแต่ไกลเชียว
    Hodor is coming และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  11. plakinmek

คราวหน้าลองทรงยองโดบ้างสิคุณหลาน:LOL: หน้าตาร้ายๆ เหมือนกันอยู่แล้ว ท่าจะรุ่ง(y)

Hodor is coming, topz73 และ Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  12. AM'Rome Buster

จริงๆกะทำเล่นๆอ่า แต่หลายคนบอกเหมือนโอนิสึกะบ้างละ นักร้องเกาหลีบ้างละ หนักสุด บอกพระเอก AV ญี่ปุ่น!!! :confused:

คุณน้าว่าหลานยังงี้ได้ไงครับ ผมน่าสงสารนะเออ :cry: ส่งสาวๆสวยๆมาปลอบด่วน @plakinmek
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  13. topz73

แต่ผมว่าดูยังไงผมก็นึกถึง Joffrey นะขอย้ำ :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:
    Master of Sellsword ถูกใจข้อความนี้
  14. AM'Rome Buster

ป๋ายังอยากเห็นหน้าหลานไหมครับ แฮ่ๆๆๆๆ :whip2:
  15. Hodor is coming

เห็นแล้วนึกถึง โอนิซึกะ ขึ้นมาคนแรกเลยขอรับ ถึงนิสัยจะต่างกันก็เถอะ (เจ้าตัวเขาว่างั้น ก็ต้องว่าตาม) ก็โอนิซึกะเค้าทะลึ่ง กวนๆ ต่างกับท่าน @AM'Rome Buster ที่แสนโรแมนติกนี่ขอรับ(y)

ขอเป็นแนวร่วมสนับสนุนการตัดทรง ยองโดเหมือนที่ท่าน @plakinmek ว่าด้วยคนขอรับ ทรงนี้รับรอง...สาวๆกรี๊ดแน่นอน
    AM'Rome Buster และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  16. plakinmek

โอนิซึกะอะเหมือนจริงๆ ให้ 90 เปอร์เซ็นเลย (y)

แบบนี้จะพอหายเศร้าบ้างรึเปล่าเนี่ย

ถ้าไม่หาย งั้นเอาแบบนี้ละกัน...เห็นหัวนมด้วยนะ:oops:
    CherryBoy, Fangiris, Rheagar Targaryen และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  17. AM'Rome Buster

รูปบนให้ทั้งหัวใจ และจิตวิญญาณเลยละครับ อิอร๊าย

รูปล่างถ้าเข้ามาใกล้เจอผมกระทืบไม่เลี้ยงแน่
    CherryBoy และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  18. plakinmek

กระทืบทำไม เสียของ ส่งมาให้ชั้นนี่;)
    Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  19. Amarill

Amarill ทหารม้า

ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน พอเจอรูปนี้
    "ขอStun แพ้พ"
    CherryBoy, Rheagar Targaryen, Hodor is coming และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  20. topz73

5555+
  21. Hodor is coming

โห้ววว @Amarill มาแล้วววว!!!! สนอง need ท่านจ้อนเป็นสาวสวยปลอบโยนเขาหน่อยสิขอรับ:love:
    Rheagar Targaryen และ topz73 ถูกใจข้อความนี้
  22. Amarill

Amarill ทหารม้า

@Hodor is coming ค่ะ พอดีว่างๆ จะกลับมาเชคข่าวซะหน่อย เพิ่งได้เล่ม 4.1 มา แบบอยากเม้ามอย พอเจอหัวกระทู้
    เอะ อะไร รูปนี้อะไรหรอ ใช่แล้ว ต้องเป็นรูปที่เป็นข้อความแรงบันดาลใจอะไรเป็นแน่
    คลิกเข้ามาไม่ดูคนโพสเลย ไงหละ

เผลอจ้องเข้าไปในตาชั้นเดียวคู่นั้น ปรับมุมสายตาเหลือไปเห็นสีคิ้วที่ตัดกับสีผมอย่างน่าใจหาย
    เค้าเป็นใครกัน.....เค้าตัดต่อหรือไม่ ..... เค้ากำลังสื่ออะไรผ่านศิลปะบนใบหน้าของเขา
    ลอร์ดสระโน ท่านช่างล้ำลึกเหลือคณา..........

"สตั๊นอีกรอบแพ้พ"
    Polarbear, Fangiris, AM'Rome Buster และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  23. plakinmek

@Amarill ล่าสุดเห็นมีคุณ @Bo'Jung เปรยๆ ไว้ในกระทู้ของเค้านะ มัวแต่ออกทะเล จำชื่อกระทู้ไม่ได้
    คุณริลตั้งกระทู้ใหม่เลยก็ได้นะคะ น่าจะมีคนเมาท์เยอะอยู่ (จะได้กอบกู้ศักดิ์ศรีชาวเรือคืนมาหน่อย ช่วงนี้บอร์ดโดนกัปตันและกะลาสีบุกยึด 555)
    Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  24. AM'Rome Buster

@Amarill จริงๆผมตา 2 ชั้นนะครับ แต่รูปนี้มันเฟคไปหน่อย แต่รับรองไม่ตัดต่อแน่นอน อิอิ
  25. CherryBoy

CherryBoy พลเดินเท้า

@plakinmek สาวในรูปนี่ใครหรอครับ น่ารักจัง :love::love::love:

Share This Page