ในที่สุดคะแนนของ GOT ก็ เท่า Breaking Bad สักที

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Dexter, 2 มกราคม 2014.

1. Dexter

Dexter นักดาบฝึกหัด

2. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

อื้ม เป็นไปได้
  3. princetofu

princetofu พลเดินเท้า

ผมดู Breaking bad แล้วรู้สึกไม่สนุกแฮะ หรือผมเป็นคนเดียว มันน่าเบื่อตอนดราม่ามากๆ ชอบอยู่ตอนเดียวตอนมันปรุงยา :pot:
    Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  4. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนปรุงยาก็แอบเฉยๆเพราะตอนเรียนป.ตรีก็พอจะรู้แล้วว่ามันปรุงไม่ได้ยากแต่ความยากส่วนผสมที่มันมีโควต้า
  5. Dexter

Dexter นักดาบฝึกหัด

จริงๆผมชอบ ซีรี่ย์ breaking bad สุดและ จบได้ตอนยังพีคอยู่
    แล้วสงสารตัวเอกมากครับ

(เรื่องนี้ต้องอดทนดูจนถึงประมาณss4-5 อ่ะครับหนุกๆ) ดูรอGoT
    Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  6. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

อยากดูค่ะ อยู่ในลิสที่จะดูด้วย แต่ซีรี่ย์ในลิสเยอะเหลือเกิน ไม่ได้เริ่มซะที:sick:
  7. กว่าจะดูจบ 2 ตอนแรกใช้เวลาพอตัวเลยครับ เริ่มไม่ค่อยสนุก

แต่พอจบซีซัน 1 นี่...

ตอนพระเอกผสมยาไปปาระเบิดใส่มาเฟียนี่เท่ห์มากขอบอก
    princetofu ถูกใจข้อความนี้

Share This Page