ร่วมสุขสันต์วันตั้งชื่อท่าน plakinmek กันขอรับ

กระทู้จากหมวด "ห้องนั่งเล่น" โพสต์โดย Hodor is coming, 12 มกราคม 2014.

1. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

ขอเชิญชวนพี่ๆน้องๆในบอร์ด got ร่วมสุขสันต์วันตั้งชื่อครบ 40 ปีท่านนูน่า @plakinmek กันขอรับ :X3: แม้จะอายุ 40 แล้ว แต่ท่านก็ยังคงเต็มเปี่ยมไปด้วยความสนุกสนานเฮฮา สร้างเสียงหัวเราะให้บอร์ดมิได้ขาด นับเป็นปูชนียบุคคลที่น่าเคารพอย่างหาที่เปรียบมิได้:X3:

ขอให้ท่านนูน่ามีแต่ความสุข พบเจอแต่สิ่งดีๆ ได้เป็นเมียหลวงท่านทีเรียนเมียน้อยโซจีซบสมใจ เป็นสาวสวยอารมณ์ดีอย่างนี้ตลอดไปขอร้าบบบบบบบ!!!!!! :X3::X3: จุ๊ฟม่ะ!!!
    CherryBoy, Gutter13, OrdinaryDecentCriminal และอีก 4 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. สุขสันต์วันตั้งชื่อครับผม
    plakinmek และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  3. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

ในเฟสเบิร์ดเดย์ไปแล้ว ในนี้ก็ขอสุขสันต์วันตั้งชื่อแล้วกัน:archer:
    plakinmek และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  4. Levantine Storyteller

Levantine Storyteller Moderator Staff Member

ขอทรัพย์ท่านจงเพียบหนัก แต่ใจท่านจักโล่งเบา
    ขอโชคลาภเป็นดั่งเงา ตามติดเฝ้าทุกคืนวัน

- นักเล่านิทานประจำชมรม-
    CherryBoy, plakinmek และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  5. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ขอให้พระมารดาทรงมอบรอยยิ้มเปี่ยมสุข พระกันยาทรงประทานความเยาว์นิรันดร์ พระชรตีทรงนำทางแห่งความเจริญ
    บันดาลให้ท่านพี่ปลากินเมฆประสบแต่ความโชติช่วงชัชวาลตลอดปีและตลอดไป ขอให้ทวยเทพทั้งเก่าและใหม่ทรงอวยพร

และสำหรับท่านโฮดอร์ที่เสียมารยาทกับสตรีที่นำอายุมาเปิดเผยของให้พระบิดาประทานความยุติธรรมบันดาลให้ลิ้นขาด 1 วัน 1 คืน:sneaky:
    Levantine Storyteller, OrdinaryDecentCriminal, plakinmek และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  6. Hodor is coming

อุ๊บบ..อำไออึ๋งอำอับโออออ่างอี๊!!! โอออแอ้อิมอิดไออิ๊ดเอียวเอง ไออ๊ายยย!!!:sick::cry::cry::cry:
    Levantine Storyteller, OrdinaryDecentCriminal, Kurodo และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  7. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

สำนวนสุดแสนจะลิเกหลงโรง 555555+

ถึงจะอายุสี่สิบ แต่ก็เหมือน ยี่สิบปลายๆ สุขสุันต์วันตั้งชื่อคับ
    Hodor is coming และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  8. plakinmek

plakinmek ราชองค์รักษ์

แหม่! บอร์ดนี้ ทีเรื่องอำละเชื่อกันนัก! 40 อาราย ฮะ! 40 อารายยย... (ขอตัวบ้วนน้ำหมากแป๊บ)

@Hodor is coming ถ้าไม่ติดสัญญาว่ากระทู้หน้าต้องสาระนะ เค้าจะตั้งกระทู้โหวต
    "ใครคือเมมเบอร์นางงามมิตรภาพประจำบอร์ด?
    ก. โฮดอร์โอปป้า
    ข. โฮดอร์โอปป้า
    ค. โฮดอร์โอปป้า
    ง. ถูกทุกข้อ"

...แต่พอดีกลัวโดนปลดยศอะนะ 555 มะ จุ๊บเหม่งที!

@สุนัขป่าโลกันตร์ ขอบคุณท่านจ่าฝูงค่ะ ปลาบปลื้มๆ ss4 เชตายแล้วอย่าลืมเลื่อนยศเค้าให้เป็นเมียหลวงทีเรียนนะคะ โอเค ตกลงตามนี้นะคะ:X3:

@Źéńőń ปีนี้น้องชายไม่อยู่ ได้น้องซีน่อนมาอวยพรคนแรกเบย เอาแดนี่แทนคำขอบคุณไปละกัลลล

@Levantine Storyteller ขอบคุณค่ะท่านอาจารย์ใหญ่ คารมคมคายยูนิคคึเหมือนเดิม ติ่งจะคอยตามกรี๊ดนะคะ อย่าหายไปนานล่ะ :love:

@Kurodo ขอบคุณค่าแกรนด์เมสเตอร์ รออ่านกระทู้อยู่นะคะ ห้ามอู้ล่ะ! :X3:

@AM'Rome Buster เจ้าจ้อนน้อย! ว่าแกรนด์เมสเตอร์อีกแล้วนะ @Hodor is coming จัดให้ซักสามสี่ทีซิ!

แหม่...ชั้นยังไม่แก่นะยะ ชั้นยังแซ่บได้อยู่ เดี๋ยวรอนังเชตายก่อน ชั้นจะใส่ชุดแบบนี้ไปยั่วทีเรียน!
    Last edited: 13 มกราคม 2014
    CherryBoy, Levantine Storyteller, Hodor is coming และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  9. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

โอโหห..ท่านปรมาจารย์ทั้งสองอวยพระซะเราอวยไม่ไปเลย เจิดสุดๆ:rolleyes:

สุขสันต์วันตั้งชื่อค่ะ สุขภาพแข็งแรงอดทน สิบล้อชนก็ไม่ตาย เอาเค้กหน้าคนแคระมาฝาก55555

CherryBoy, Hodor is coming และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  10. tanz snow

tanz snow นักดาบฝึกหัด

สุขสันต์วันตั้งชื่อครับ
    Hodor is coming และ plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  11. plakinmek

@Fangiris อั้ยย่ะ! เค้กน่ารักน่ากิน ขอบคุณค่ะขุ่นแม่ มะ หอมแก้มพอตเตอร์ทีซิ:love:

@tanz snow ขอบคุณค่าาา:notworthy::notworthy::notworthy:
    tanz snow และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  12. Levantine Storyteller

Levantine Storyteller Moderator Staff Member

@plakinmek วางใจเถิดแม่นางมัสยาผู้เสพเมฆา นักเล่านิทานเช่นกระผมมิท่องเที่ยวไปหนใดแล้วลี้หายจากไปเป็นแน่ คำบุราณว่าไว้ อิสรภาพอันแท้จริงคือการมีสถานที่ให้กลับไป ผู้เฝ้ารอเช่นท่านคือผู้สร้างสถานที่นั้นแก่กระผม :cool:
    Źéńőń, plakinmek, Hodor is coming และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  13. AM'Rome Buster

คนแก่นี่ สะบัดสำนวนกันจนน้ำหมากกระจายเลยนะเนี่ย :eek:

ปล. ผมไปเข้าค่าย 7 วัน คงคิดถึงทุกๆคนมากแน่ๆ ยังไงจะเอาเรื่องราวในค่ายมาฝากกันนะครับ จะคิดถึงทุกคน ;)(y):X3:<3<3:)
  14. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

Lord Baelish sends his regards. ;) มีความสุขมากๆครับ
  15. Hodor is coming

5555 "แม่นางมัสยาผู้เสพเมฆา"!!! หลังจากได้เลื่อนยศเป็นเมียหลวงท่านทีเรียนแล้ว แม้แต่ชื่อก็แลดูไฮโซขึ้นมากเลยนะขอรับ

เข้าค่ายเตะบอลหรือขอรับ :oops:
    จะรอฟังเรื่องราวสนุกๆในค่ายนะขอรับ (y):X3:
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้
  16. plakinmek

@Levantine Storyteller อร๊าย! ติ่งเป็นปลื้มฝุดๆ <3<3<3<3<3<3

@AM'Rome Buster คุณน้าจะคอยนะคะคุณหลาน... 7 วันที่หลานไม่อยู่บอร์ดคงสงบสุขผิดปกติมากเรยทีเดียว 555 :sleep:

@Gutter13 แอบเสียวสันหลังเล็กๆ นี่ถ้าน้องกัทบอกว่าจาก แรมซี่ สโนว์ละก็ อิชั้นจะย้ายสำมะโนครัวจรลีออกจากบอร์ดนี้ทันทีเลย :ROFLMAO:

@Hodor is coming ฮิๆ เป็นไงล่าาา...อัพเกรดเป็นเวอร์ชั่นเมียหลวง 3.0 เลยเชียวนะ:oops::oops::oops:
    Levantine Storyteller และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  17. Rheagar Targaryen

Rheagar Targaryen ราชองค์รักษ์

อุ๊ตะ!! แป็กกี้ได้นามใหม่ แม่นางมัสยาผู้เสพเมฆา สวยวันสวยคืนนะจ๊ะเพื่อนสาว รักษาสุขภาพเป็นติ่งร่วมกันไปนานๆ
  18. AM'Rome Buster

รายงานตัวฮ๊าฟฟฟ
  19. claymask

claymask พลเดินเท้า

สุขสันต์วันตั้งชื่อคร๊าบบบบบบ

ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากกว่าความทุกข์ในปีนี้ สมาธิและแรงใจคุกรุ่นอยู่ตลอดจ้า
    plakinmek ถูกใจข้อความนี้

Share This Page