figure อย่างเป็นทางการครับ by three zero เริ่มด้วย the Imp ก่อนเลย

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Chinchat Prongsa, 8 กุมภาพันธ์ 2014.

1. Chinchat Prongsa

Chinchat Prongsa พลเดินเท้า

Kurodo, Rheagar Targaryen และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  2. รู้สึกหน้าไม่ค่อยใช่เท่าไหร่เนอะ...
    Master of Sellsword และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  3. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

รูปร่าง สัดส่วน เครื่องแต่งกายเนี๊ยบ แต่เสียดาย หน้าไม่เหมือนทีเรียนจริงๆด้วยขอรับ
    ปล. อยากเห็นคนอื่นๆด้วยอ้ะ เพิ่งมีออกมาแบบเดียวเหรอขอรับ
    topz73 ถูกใจข้อความนี้
  4. Chinchat Prongsa

เป็นตัวโปรโมท ยังไม่ใช่final product น่าจะปรับปรุงอีกครับ
    ตอนนี้มีเเค่ตัวเดียวครับ. เเต่น่าจะทำออกมาอีกเยอะ
  5. inzee

inzee อัศวินไร้นาย

ขอให้ตระกูลสตาค์มีหมาป่าโลกันตร์อยู่ข้างกายด้วยเถอะ ไม่เอาแยกนะ 5555
    จะรอซื้อเลย
    Rheagar Targaryen ถูกใจข้อความนี้
  6. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

ได้เสียตังกับ Game of Thrones อีกเรื่องแน่ๆตอนนี้ผมเก็บ Star Wars อยู่แทบจะหมดตัว
  7. Gutter13

พอได้อยู่นะครับซูมใกล้ๆ

topz73 ถูกใจข้อความนี้
  8. AM'Rome Buster

AM'Rome Buster ราชองค์รักษ์

เท่มาก ถ้าไม่ติดว่าเป็นคนแคระนะ เผลอๆได้เป็นราชาไปแล้ว
  9. Chinchat Prongsa

เทียบขนาดครับ
    topz73, Hodor is coming, Kurodo และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  10. Gutter13

อันนี้ก็น่าสนนะครับ
    Hodor is coming และ Kurodo ถูกใจข้อความนี้
  11. AM'Rome Buster

ซื้อแน่ 1 กับ 6 อิอิ
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  12. Gutter13

ผมรอ Robb Stark อยู่ อิอิ
  13. Chinchat Prongsa

ผมรอร๊อบเวอร์ชั่นหัว...
  14. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

แอบชอบ ตัวซอมบี้แขนขาดสองตัวของ Walking Dead นะ ถ้ามีตัวละครที่ใช้ดาบซามูไรที่เป็นผู้หญิงผิวดำ (จำชื่อเธอไม่ได้) จะครบเซท
  15. Xian

Xian นักดาบฝึกหัด

มี Ygritte Jon Snow Robb Stark ไหมชอบมาก อยากได้
  16. Gutter13

มิโชน ปะครับ 55555 ผมดูๆ
    Boylagoon ถูกใจข้อความนี้
  17. Chinchat Prongsa

มิโชนยังไม่จำหน่ายครับ petzomb แขนขาดสองตัวปิดสั่งจองไปแล้วครับ
    ส่วน figure ตัวเล็กขนาดน่าจะเเค่ 6 นิ้ว. เเต่ของ funko ราคาลงไม่เล็กนะครับ
    ในอีเบย์น่าจะไปหลักหล่ายพันเเล้ว สำหรับตัวฮิตๆ
  18. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

ใช่ๆ ครับ มิโชน ผมชอบตัวละครตัวนี้ใน Walking Dead มาก
  19. OrdinaryDecentCriminal

OrdinaryDecentCriminal อัศวิน

ถ้ามีตัวนี้ ผมซื้อ เท่ดี

the_north_remembers_by_bbboz-d68fhma - Copy.jpg
  20. AM'Rome Buster

อวตาร์เป็นไทวินก็เอาไทวินเถอะครับ มีอยู่นี่ตายคาส้วมอ่ะ
  21. OrdinaryDecentCriminal

ยังไม่เห็น Figure เป็นทางการของไทวินครับ ถ้ามีก็อยากได้อยู่ ที่เห็นมีแต่ไอ้ตัวเนี่ย Bobble Head หัวสั่นได้ มันน่ารักไปหน่อย

22. Gutter13

23. Gutter13

อันนี้น่าจะ Wave ต่อไปครับมี Robb ละเสร็จผมแน่ๆ 555

24. OrdinaryDecentCriminal

Khal Drogo ทำเหมือนมากอ่ะ อยากได้ๆ
  25. AM'Rome Buster

รู้สึกว่าจะทำเจมี่หล่อกว่าใครเพื่อนเลยนะ โคตรเ-ี้--ย

Share This Page