SS 2 ซีซัน 2 เอพพิโซด 5 มีไทยซับยังครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย ต่อน่ารัก, 30 เมษายน 2012.

1. ต่อน่ารัก

ต่อน่ารัก นักดาบฝึกหัด

พอดีกำลังโหลดตอนที่ 5 อยู่ครับ แต่เค้าบอกซับอิงลิช ไปที่ไทยซับก็ยัง 0 เปอร์เซนต์ คงต้องพึ่งบารมีคุณสุนัขป่าโลกันตร์อีกซักตอนครับ แหะๆๆ อายจัง
  2. 75% ละครับ แป๊บนึงครับผม
    ต่อน่ารัก และ Kurodo ถูกใจข้อความนี้
  3. Selenite

Selenite นักดาบฝึกหัด

สมัครมาเป็นกำลังใจให้คุณสุนัขป่าโลกันตร์ครับ :)
  4. Lady Athena

Lady Athena นักดาบฝึกหัด

Sign in มาเป็นกำลังใจให้นะคะ แล้วก็จะรอดูอีกรอบด้วยซับไทยด้วยค่ะ ฮ่าๆๆ~
  5. Mintler

Mintler นักดาบฝึกหัด

ให้กำลังใจอีกคนค้าบ
  6. เรียบร้อยครับ http://gameofthronesfansite.com/threads/65/

ยังไม่ทันได้ตรวจทานเลยครับ เสร็จปุ๊บอัพปั๊บ มีไรผิดพลาดช่วยกันแจ้งได้นะครับ
  7. Lady Athena

เย้ๆๆ ดูก่อนนะเจ้าคะ ~
  8. Lady Athena

ขอขอบพระคุณท่านสุนัขป่าโลกันตร์ - หมาป่าจงเจริญ โฮกๆๆๆๆ ~
  9. SonGmarlboro

SonGmarlboro นักดาบฝึกหัด

ขอบคุนจ้าาาาาาาาาาา
  10. ต่อน่ารัก

ต่อน่ารัก นักดาบฝึกหัด

สุดยอดจริงๆครับ ผมว่าเหมันตภูมิ นี้ แปลได้โดนใจสุดๆแล้วครับ อยากอ่านหนังสือจริงๆ

Share This Page