เล่ม 3 อ่าน 3.2 จบแล้วครับ ขอระบายหน่อย

กระทู้จากหมวด "เล่ม 1-5 (ห้ามสปอยเล่ม 6)" โพสต์โดย Ball, 4 มีนาคม 2014.

1. Ball

Ball อัศวินไร้นาย

อึ้ง ทึ่ง เสียว มากมาย อะไรจะขนาดนั้น
    รอดูซีรี่ย์ด้วยใจระทึก อ๊ากกก
    พี่โอ มาเร็ว เคลมเร็วเจงๆ
    นิ้วก้อย สุดยอด
    ทีเรียน สุดยอด
    เฮ่ออ!

รองานสัปดาห์หนังสือ สอยเล่ม 4 กะ 5 (ออกรึยังก็ไม่รู้)
    อาจลงแดงตายก่อน 55

บ่นไปเรื่อยนะครับ อย่าถือสา
    Kurodo, Hodor is coming และ สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  2. Inkyfingers

Inkyfingers พลเดินเท้า

ของเราแค่ดูทีเซอร์กับอ่านสปอยนิดๆหน่อยๆ(ไม่น่าจะนิดแล้วมั้ง)ก็จะอดใจไม่ไหวอยู่แล้วค่ะ >-<;;;

ตื่นเต้นกับซีรี่มากๆเหมือนกันค่ะ >w<b กาปฏิทินรอเลย
  3. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

555 บ่นมาเถอะขอรับ ชาวเวสเทอรอสพร้อมอ่านอยู่แล้ว ...ออกจะดีใจซะอีกขอรับ ที่มีเพื่อนๆเม้าท์มอย :);)
    ตอนอ่านเล่ม 3 จบ ก็ความรู้สึกเดียวกันเลยขอรับ อึ้ง ทึ่ง เสียว สุดๆ รีบจัดเล่ม 4 มาอ่านอย่างไว
    Ball ถูกใจข้อความนี้
  4. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ผมยังไม่ได้ซื้อมาเลยครับ ขอยืมอ่านหน่อย
    Milk Tipakorn ถูกใจข้อความนี้

Share This Page