Tales of Dunk and Egg - ตำนานดังก์และเอ็ก เล่ม 1

กระทู้จากหมวด "ห้องรวม No Spoiler" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 4 มีนาคม 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. พัสดุ:

File size:
      1.1 MB
      อ่าน:
      1,604
    Last edited: 3 เมษายน 2014
    Thida Kamonperch, Sheep87, naldo และอีก 19 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. eaPPad

eaPPad อัศวินไร้นาย

เป็นกำลังให้ทำอีก 2 เล่มครับ...
    อ่านแล้วได้รู้ประวัติ Aegon ที่ 5 เลยว่ามีพื้นฐานเป็นคนยังไง
    ผมรอชุดที่ 4 ของซีรีย์นี้อยู่ เห็นว่าจะขึ้นไปทางเหนือด้วย แต่อีกนานกว่าจะออก
    สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  3. Dominick

Dominick อัศวินไร้นาย

สุดยอด สุดยอด สุดยอด ๆ ^^
    สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  4. Reindeerna

Reindeerna พลเดินเท้า

ขอบคุณที่สร้างสรรค์ผลงานออกมาให้ชมกันนะคะ เป็นกำลังใจให้คร้า
  5. Lord wizz

Lord wizz อัศวินไร้นาย

อยากถูกใจล้านครั้งเลยจร้า(y)(y)(y) เป็นกำลังใจให้ทีมเทพจงทำงานที่ดีเพื่อชาวเวสเทอรอสต่อไปยาวๆ
  6. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

โอ้วววววววววว สุดยอดเลยขอรับบบบบบ!!!! ขอบคุณมากๆเลยทั้งท่านเจ้าเมือง ท่านอาจารย์ใหญ่ และท่านแกรนด์เมสเตอร์ :X3::X3::X3:
    ชาวเมืองเวสเทอรอสอย่างกระผม แฮ้ปปี้ดี๊ด๊าจนไม่รู้จะบรรยายอย่างไรถูกเลยขอรับ :X3::X3::X3:
  7. MuMoo

MuMoo นักดาบฝึกหัด

8. thebenx

thebenx นักดาบฝึกหัด

อ่านยังไงคะ?
    ขอบคุณค่ะ : )
  9. Levantine Storyteller

Levantine Storyteller Moderator Staff Member

ขออภัย ตอนนี้กำลังแก้ไขอยู่ครับ พอเสร็จแล้วจะโพสต์ใหม่
    thebenx, Hodor is coming และ tanz snow ถูกใจข้อความนี้
  10. เพิ่ีงอัพเวอร์ชั่นใหม่นะครับ ใครที่เคยโหลดไปก่อนหน้านี้ เอาฉบับใหม่ไปเก็บกันด้วยนะครับ
  11. สงสัยจะมึนจัด นึกว่าเดือนนี้เป็นเดือนกุมภาเลยเขียนลง version history ไปว่างั้น xD แต่เป็นจุดเล็กน้อยมาก คงไม่อัพฉบับใหม่จนกว่าจะเจอผิดรุนแรงกว่านี้ครับ
    Last edited: 6 มีนาคม 2014
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  12. claymask

claymask พลเดินเท้า

เสพ เสพ เสพ

นี่มันเกินสุดยอด

มันคือ หยุดซอด!!!!!!!!!!!!!!!
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  13. Yiinz

Yiinz นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณอีกครั้งค่าาา :archer:
  14. Hodor is coming และ Yiinz ถูกใจข้อความนี้
  15. แก้ไขอีกรอบครับ เดี๋ยวผมโพสต์ขึ้นกระทู้ใหม่เลยนะครับ
    thebenx ถูกใจข้อความนี้
  16. Kurodo

Kurodo Grand Maester Staff Member

ผมมาขอบคุณด้วย ผมมีส่วนเล็กน้อยเท่านั้น ยกความดีความชอบให้พี่ทั้งสองไป 99.999999% ผมเอาแค่ 0.000001% พอครับ
    Lord wizz และ C.Darunee ถูกใจข้อความนี้
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page