เล่ม 3 คนที่ยังอ่านเล่ม3ไม่จบอย่าเข้ามา นะครับ

กระทู้จากหมวด "เล่ม 1-5 (ห้ามสปอยเล่ม 6)" โพสต์โดย Taiwin, 7 มีนาคม 2014.

1. Taiwin

Taiwin นักดาบฝึกหัด

คือ ผมอารมณ์ค้างมากเลย ใครอ่านเล่ม 4แล้ว ช่วยบอกผมทีครับ ไอดอลผม ทั่นลอร์ด ไทวิน แกตายคาห้องส้วมหรือป่าวครับ ผมกำลังจะสอบไม่มีสมาธิจะอ่านหนังสือเลย ช่วยบอกผมที
    Lady Jane และ บุตรนอกสมรสผู้แสนดี ถูกใจข้อความนี้
  2. Foxhound

Foxhound พลเดินเท้า

ครับ ตามนั้นแหละครับ รู้สึกจะยังไม่สุดด้วยแหละ
    Last edited: 11 มีนาคม 2014
  3. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

กำลังนั่งเบ่งอยู่พอโดนยิงก็ออกมาเลยค่ะ:sick:
    สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  4. บุตรนอกสมรสผู้แสนดี

บุตรนอกสมรสผู้แสนดี นักดาบฝึกหัด

ตกใจเหมือนกันไม่นึกว่าพี่แกจะยิงใส่ป๋าทั้งๆที่ขี้อยู่ 555
  5. Megazawa

Megazawa พลเดินเท้า

เล็งที่หน้าอก แต่จังหวะป๋าลุกยืนพอดี ก็เลยปักที่หัวหน่าว
  6. Heartchawit

Heartchawit พลเดินเท้า

ทีเรียนพบว่าเข้าช่างอยู่ได้ประจวบเหมาะเสียนี้กระไร
    พ่อของเขานั้นไม่ได้ขี้ออกมาเป็นทองสักนิดเดียว
    ปล.ตอนตายกล้ามเนื้อหูรูดที่อยู่นอกอำนาจจิตใจ จะคลายตัวนะครับ อุดจาระเลยไหลออกมา
  7. Lady Jane

Lady Jane นักดาบฝึกหัด

ไม่รู้ลุงแกคิดยังไงถึงเขียนแบบนี้ คิดได้ไง? สงสารไทวิน ทำเพื่อตระกูลมาตลอด
  8. Inkyfingers

Inkyfingers พลเดินเท้า

ความตายมันไม่แน่นอนหรอกค่ะ แต่ก็แอบสงสารไทวินที่ต้องมาตายสภาพอนาถแบบนี้ :unsure:
  9. cloud9

cloud9 อัศวินไร้นาย

จะเริ่มไม่เชียร์ทีเรียน เพราะฆ่าพ่ออะ มันก็มากไปมั๊ย ต่อให้เลวยังไงก็พ่อผู้ให้กำเนิดนะ มันขัดคุณธรรมอะ (อินไปหน่อย)
    เอาจริงๆก็เลยเชียร์แต่บ้าน สตาร์ค กับ ทาแกเรี่ยน
    Inkyfingers ถูกใจข้อความนี้
  10. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ถ้าจะสงสารไทวิน ต้องเริ่มจากสงสารเน็ด สตาร์คก่อนค่ะ555:p
  11. Ball

Ball อัศวินไร้นาย

เล่มนี้โหดมันฮามากๆครับ ทั้งการตายของอีจ็อฟกะลุงไทวิน คนเขียนคิดได้ไง
  12. besuto

besuto พลเดินเท้า

เราว่ามันน่าจะเป็นมุก เพราะชอบพูดว่า ขี้ออกมาเป็นทอง
    ก็ไม่เห็นเป็นทองเลย (ถ้าไม่มีช๊อตนี้ คงไม่มีช๊อตไหนที่จะได้เล่นมุกตลกร้ายแบบนี้)

Share This Page