เมื่อไหร่พวกเราจะมี มีตติ้ง หรือ คอสเพลย์ GoT กันมั๊ง

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย cloud9, 15 มีนาคม 2014.

1. Boylagoon

Boylagoon ราชองค์รักษ์

Hodor is coming ผมว่าไม่ไหวนะครับ ถ้าเหมือนในรูปเนี่ยกลัวจะฮาเกิ๊นนนน เดี๋ยวท่าน @Hodor is coming จะมีคู่แข่งนะ 555+
  2. TheOnlyAce2

TheOnlyAce2 อัศวินไร้นาย

แบบ lowcost ได้มั้ยครับ ?
  3. Pattarain

Pattarain นักดาบฝึกหัด

ถ้ามีจริงก็จะไปร่วมงานให้ได้ค่ะ
  4. cloud9

cloud9 อัศวินไร้นาย

สนใจมีตติ้ง งาน Thailand comic con 2014 มั๊ยคะ?? ที่พารากอนฮอลล์ วันที่ 9-11 เมษา พอดีว่าจะไปกะเพื่อนขาติ่งอยู่แล้ว ดูจะเป็นที่นัดเจอที่คึกคักดี และมีอะไรทำ...ถ้าคนไม่แน่นไปหน่อย อาจจะมีปัญหาที่หากันยาก

Share This Page