SS 4 ซับไทย Game of Thrones Season 4

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 7 เมษายน 2014.

1. sam

sam ทหารม้า

ผมโหลดจาก Mirror 2 Download ได้ประมาณ 500K เมื่อเปิดขา upload 150k, และ download ได้ 1.0 MB/s ต่อ upload 200k
    ฉะนั้น ในการโหลดบิท ถ้าอยากโหลดได้เร็วๆ ขา upload ก็ต้องเร็วมากด้วย
    amba5555 ถูกใจข้อความนี้
  2. cherrycoco

cherrycoco นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ :X3::X3::X3:
  3. ขอเปลี่ยนไฟล์หนังนะครับ พอดี เวอร์ชั่น HD มัน ไม่มีย้อนความ... แต่ซับที่แปลอยู่ มีย้อนความ เลยไม่ตรงกัน
    เอาตัวนี้ไปแทนนะครับ แล้วเดี๋ยวผมหาแบบ HD ที่มีย้อนความมาให้อีกทีครับ
    https://eztv.it/ep/54226/game-of-thrones-s04e02-hdtv-x264-2hd/
    sam และ Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  4. ถ้าใครเจอ HD แบบมีย้อนความก็บอกผมด้วยนะครับ
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  5. snow

snow นักดาบฝึกหัด

ตามมาโหลดครับ ติดตามเว็บมาตั้งแต่ ปีที่แล้วเพิ่งสมัครรรก็วันนี้ เย้
  6. sirpass

sirpass พลเดินเท้า

ตอน 2 มาแล้วๆ *-*
  7. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

ผมก็โหลดแบบ 720p มาแต่ไม่มีย้อนความน่ะครับ T T
  8. Yoyonine

Yoyonine นักดาบฝึกหัด

Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  9. thapakorn221

thapakorn221 นักดาบฝึกหัด

ปักธงตั้งทัพรอซัพไทย
  10. Sheep87

Sheep87 นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากๆค่ะ สู้ๆนะคะ ^^(y):ROFLMAO::X3:
  11. Fendi

Fendi นักดาบฝึกหัด

เข้า มา อ้า ปาก รอ
  12. ซับแบบมีย้อนความครับ

http://gameofthronesfansite.com/attachments/1049/

เดี๋ยวจะลองปรับเวลาดูสำหรับแบบไม่มีย้อนความนะครับ
    Angelius-The First Men, last_nite, sam และอีก 3 คน ถูกใจข้อความนี้
  13. amba5555

amba5555 นักดาบฝึกหัด

โหลดไม่ขึ้นเลยครับ ทั้ง SD และ HD เศร้า เน็ต TOT ก็็งี้แหละครับ
  14. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

ขอบคุณมากๆเลยครับ
  15. โห ผมโหลดเร็วมากเลยครับ เนตทรู สงสัยวันนี้ผีเข้า
  16. amba5555

amba5555 นักดาบฝึกหัด

ผมหาทางดูได้ละ ใครที่โหลดบิตตอนสองไม่ขึ้น ให้โหลดตัวไฟล์หนังจากกระทู้นี้ครับ
    http://gameofthronesfansite.com/threads/970/#post-18235
    ไม่ค่อยชัดมาก แต่ไฟล์เล็ก โหลดเต็มสปีดครับ
    แล้วใช้ซับไทยแบบมีย้อนความของคุณสุนัขป่าโลกันตร์ที่หน้าแรกของกระทู้นี้
    มันเข้ากันเลยครับ ได้ดูแล้ว เย้
  17. MediiTop

MediiTop นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากๆนะครับ
    พอดีผมใช้ VLC เล่นอ่ะครับ แต่ Sub ที่โหลดไปมันเป็น ตัวสี่เหลี่ยมซะงั้น
    สอบถามผู้รู้ในการแก้ไขครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
  18. VLC ผมมีปัญหากับซับทุกทีเลยครับ ตอนหลังเลยใช้โปรแกรมอื่น

ปัจจุบันผมใช้ Daum Player ดีนะครับอยากให้ลองใช้ดู
    ตัว playlist สามารถดึงออกมาได้ถ้าเลือก skin original_en ครับ

อันนี้ฝากดูด้วยเลยละกันนะครับ
    subtitle .ass ควรจะมีขนาดราวๆ นี้ถ้าดูกับ HD
    ซึ่ง รู้สึกว่าถ้าเอาเข้าพวก media box มันจะได้ขนาดแปลกๆ ไป ไม่เหมือนดูในคอม
  19. plakinmek, ntsystem, Gutter13 และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  20. Komphan

Komphan นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากๆครับ ซับไม่มีย้อน 720p ได้แล้วครับ:)
  21. 14aDeSz

14aDeSz นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมาก ๆ ครับผม ติดตามผลงาน ทั้งซับ ทั้งหนังสือ ครับ

:):)
  22. parkchan

parkchan นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากๆครับ
  23. newdvd

newdvd นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากๆครับ สำหรับซับไม่มีย้อน 720p
  24. MediiTop

MediiTop นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณครับผม พอโหลด ซับใหม่ 720p ไม่มีย้อน ใช้ VLC เดิม ปรากฏว่าไฟล์ซับ ass ใช้ได้ครับ
    แต่ srt เป็นสี่เหลี่ยมเช่นเดิม
    Last edited: 14 เมษายน 2014
    สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  25. ผีฟรีคิก

ผีฟรีคิก พลเดินเท้า

มีสอนโหลดแล้ว ผมก็งงกับเว็บฝากไฟล์นี้ตั้งนานจนต้องก็อปชื่อไฟล์ไปหาเว็บอื่น

Share This Page