SS 4 ซับไทย Game of Thrones Season 4

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 7 เมษายน 2014.

1. akeemocore

akeemocore นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากครับ
    เห็น avatar คุณสุนัขป่าโลกันตร์แล้วนึกถึงเจ้านี่ แหะ :LOL:
  2. Mamaayoy

Mamaayoy นักดาบฝึกหัด

สุนัขป่าครับ แปะ ซัป ENG ให้ทีได้ไหมครับ

คืออยากได้ ENG
    พยายามหัดฟัง อยู่แต่ มันยากเหลือหลาย(ยังไม่เก่งพอ ฮ่าฮ่า ฮ่าาาา)
  3. Imperio

Imperio นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณค้าบบบ Ep 2
  4. HunterZ

HunterZ นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากนะค้าาา สำหรับEP.2
  5. Press

Press นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณ EP 2 มาก ๆ ครับ

http://www.addic7ed.com/ เว็บนี้เลยฮะ
  6. เกมอะไรใจร้าย ฆ่าหมาน้อย
  7. Atinasword

Atinasword นักดาบฝึกหัด

ฮิ้ววว ตอน 2 สะใจมาก แบบนี้สิจะได้สมฐานะจอมปลอมหน่อย

แต่พี่เตี้ยเราจะซวยแทนนี่สิ
  8. ขอแจ้งข่าวเลยนะครับว่าผมจะบวชวันเสาร์นี้แล้ว
    อาจจะไม่ได้แปลตอนต่อๆ ไปซัก 3-4 ตอนนะครับผม

สึกออกมาแล้วจะมาแปลย้อนให้ครับ
    Kurodo, noung, sirpass และอีก 3 คน ถูกใจข้อความนี้
  9. Loveless Princess

Loveless Princess นักดาบฝึกหัด

คุณสุนัขป่าจะบวชหรอคะเนี่ย อนุโมทนาสธุด้วยนะคะ
    สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  10. akeemocore

ขออนุโมทนาสาธุ อย่างยิ่งครับ
    Last edited: 15 เมษายน 2014
  11. vorayod

vorayod นักดาบฝึกหัด

รบกวนถามหน่อยครับ ย้อนความ คืออะไรหรอครับ มีฉากเพิ่มมาหรือยังไงครับ ขอบคุณครับ
  12. akeemocore

ความเดิมจากตอนที่แล้ว เน้ออออ
  13. inzee

inzee อัศวินไร้นาย

รอhdแบบมีย้อนความอยุ่นะครับบบ ซีรี่เรื่องนี้ขอภาพต้องชัดสุด ขออินแบบสุดๆ 555555
  14. l3pong

l3pong นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมากครับ :)
  15. ผีฟรีคิก

ผีฟรีคิก พลเดินเท้า

16. Angelius-The First Men

Angelius-The First Men อัศวินไร้นาย

อนุโมทนาด้วยครับ
  17. Master of The Imp

Master of The Imp ทหารม้า

Last edited: 15 เมษายน 2014
    WhiteЯαveи, Angelius-The First Men, Sheep87 และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  18. O Ki Vee

O Ki Vee นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณครับ
    ขอร่วมอนุโมทนาด้วยครับ
  19. Jakiia

Jakiia พลเดินเท้า

อนุโมทนาบุญด้วยนะคะคุณสุนัขป่าโลกันตร์ ^/\^
  20. CUBIC

CUBIC นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณค่ะ :)
  21. oSHinya

oSHinya นักดาบฝึกหัด

ขออนุโมทนาด้วยนะคะ
    สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  22. myung

myung นักดาบฝึกหัด

อนุโมทนา สาธุ
  23. brawatcher

brawatcher ทหารม้า

24. Angelius-The First Men

Angelius-The First Men อัศวินไร้นาย

มีSUB2ภาษาในไฟล์เดียวมั้ยครับ คือกำลังฝึกภาษาอยู่ แต่ไม่รู้จักศัพท์ เปิดซัพสลับกันไปมาไม่ไหว
  25. Mamaayoy

Mamaayoy นักดาบฝึกหัด

ขอบคุนมากเลย ครับบบบ
    จะ เก็บเว้บไว้ อย่างดีเลย

Share This Page