SS 4 ซับไทย Game of Thrones Season 4

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 7 เมษายน 2014.

1. ขอผลบุญนี้จงมีแด่สมาชิกทุกๆ ท่านครับ

พัสดุ:

File size:
      91.3 KB
      อ่าน:
      454
    M_killswitch, Źéńőń, plakinmek และอีก 18 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. kingmot

kingmot อัศวินไร้นาย

Nemuineko Nai และ ProtonPlus ถูกใจข้อความนี้
  3. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

ว๊าววว ท่านสุนัขป่าฯ กลับมาแล้ว อนุโมทนาด้วยขอรับ
    แลดูอิ่มบุญมากๆเลยขอรับ
    Źéńőń, Inkyfingers, plakinmek และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  4. Mhysa

Mhysa นักดาบฝึกหัด

อนุโมทนาสาธุครับท่านสุนัขป่า #มารอซับEP7
  5. sheevazz

sheevazz พลเดินเท้า

ลงชื่อ รอซับด้วยคนครับ :D
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  6. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

เช่นกันครับ
  7. Pisut Piyakeeratikul

Pisut Piyakeeratikul นักดาบฝึกหัด

sirpass, Imperio และ Amarill ถูกใจข้อความนี้
  8. Pisut Piyakeeratikul

Pisut Piyakeeratikul นักดาบฝึกหัด

ผมลองแล้วนะครับ ใช้ได้ไม่มีปัญหา สอบถามได้ครับ
  9. qqpp

qqpp นักดาบฝึกหัด

ผมเป็นภาษาต่างด่าว แก้ไขไงครับ ก่อนหน้านี้ไม่เป็น ดูด้วย km player
  10. Imperio

Imperio นักดาบฝึกหัด

11. Hodor is coming, plakinmek, ntsystem และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  12. phubpasi

phubpasi นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณครับ คุณสุนัขป่าโลกันตร์
    จะมีแปลตอนก่อนๆช่วงที่ไปบวชไหมครับ แหะๆ
  13. ntsystem

ntsystem พลเดินเท้า

คิดถึงซับคุณ สุนัขป่าโลกันตร์ ชะมัดเลย
    เจ้าอื่นแปลได้เหมือนกัน แต่มันคนละอารมณ์จริงๆ :archer:
  14. เดี๋ยวจะทยอยทำย้อนให้นะครับ รู้สึกอาทิตย์หน้าจะงดฉายพอดี
    phubpasi, Hodor is coming, plakinmek และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  15. RockmasteR

RockmasteR นักดาบฝึกหัด

Now playing ขอบคุณมากครับ
  16. kingmot

kingmot อัศวินไร้นาย

นี่ซิที่รอคอย สู้ๆคับ ค่อยๆทำไปทีละตอนก็ได้ ยังไงผมก็รอ อิอิ
  17. Udinov

Udinov นักดาบฝึกหัด

สู้ๆ ค่ะ ไม่ต้องรีบ รอได้เสมอ ขอบคุณสำหรับซับแจ่มๆ นะคะ (y)
  18. taudeesaa

taudeesaa นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณค่ะ:)
  19. Minnie 433

Minnie 433 พลเดินเท้า

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
  20. Milo

Milo นักดาบฝึกหัด

ตอนที่ 3 - Killers
    - โหลดไฟล์หนัง HD
    - โหลดซับไทย

คือ โหลดแค่หนัง file เดียวพอ ป่ะคัรบ ?
    หรือ ต้องโหลด ซับไปด้วย ?
  21. ซับยังไม่เสร็จน่ะครับ
  22. Yiinz

Yiinz นักดาบฝึกหัด

ยังไม่ได้ดูตอน 6 เลยค่ะ TT
  23. cnincha

cnincha นักดาบฝึกหัด

รอท่านดีกว่า ^^
  24. Willywonka

Willywonka นักดาบฝึกหัด

ผมมีปัญหากับตอน6อะครับ ซับไตเติ้ลไม่ตรงเลยครับ

มีตัวหนังเว็บไหนตรงกับซับ http://subscene.com/subtitles/game-of-thrones-fourth-season/thai/913846 นี้บ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  25. Hodor is coming, sam, madusa และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้

Share This Page