SS 4 ซับไทย Game of Thrones Season 4

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย สุนัขป่าโลกันตร์, 7 เมษายน 2014.

1. oSHinya, plakinmek, Hodor is coming และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  2. inzee

inzee อัศวินไร้นาย

มีซับตอน8มั้ยครับบบ เสี้ยนเว่อออ 5555
  3. sheevazz

sheevazz พลเดินเท้า

ไฟล์หนังพร้อมรอซับด้วยคนครับ สู้ๆครับท่านสุนัขป่าโลกันตร์
  4. esvance

esvance นักดาบฝึกหัด

เขามารอ และให้กำลังใจครับ EP8
    Gutter13 ถูกใจข้อความนี้
  5. Gutter13

Gutter13 Petyr's Artist

สู้ๆครับ :) รอดูซับไทยอีกรอบบบ
  6. JimKKWTC

JimKKWTC พลเดินเท้า

นอนรอซับ EP08 :)
  7. hearmee, CUBIC, Nemuineko Nai และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  8. brawatcher

brawatcher ทหารม้า

9. Nemuineko Nai

Nemuineko Nai พลเดินเท้า

10. teppei78

teppei78 นักดาบฝึกหัด

11. CUBIC

CUBIC นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณมาก ๆ เลยนะคะ
  12. inthetardis

inthetardis นักดาบฝึกหัด

เจอสปอยตั้งแต่ยังไม่ได้ดู ตอนนี้โดนสปอยตอน 8 เศร้า
  13. puylogin

puylogin นักดาบฝึกหัด

แล้วตัวหนัง ตอนที่ 7 โหลดตรงไหนเหรอครับ
    .... อ้อเจอ link แล้วครับ
    Last edited: 5 มิถุนายน 2014
  14. ป๋มมันกระจอก... นักแปลซับตัวจริงมันต้องแบบนี้ต่างหาก... ฮือ ฮือ

JimKKWTC และ Tyrion ถูกใจข้อความนี้
  15. Aegis

Aegis นักดาบฝึกหัด

ยังรอซัฟตอน 5 กับ 6 ของท่านนะครับ ^^

ขอบคุณครับ
  16. sam

sam ทหารม้า

คุณสุนัขป่าโลกันตร์ ว่าไว้
    เวลาโหลดไฟล์หนัง ก่อนอื่นต้องมีโปรแกรมก่อน เช่น utorrent
    เสร็จแล้ว กดที่ไอคอนลูกศร หรือแม่เหล็กตรงนี้นะครับ
    อย่า กดที่เขียนว่า DIRECT DOWNLOAD นะครับ

EP.9 QUIET IN THE REALM
    https://eztv.it/ep/55965/game-of-thrones-s04e09-720p-hdtv-x264-killers/
  17. Nemuineko Nai

Nemuineko Nai พลเดินเท้า

ใครบังอาจมาว่าท่านลอร์ดสุนัขป่าฯค๊าาาาา
    เดี๋ยวส่งมังกรไปเผาซะเลย!!

ขำๆนะคะ :giggle:
  18. tokyohot

tokyohot นักดาบฝึกหัด

ผมรออยู่คนเดียว สู้ๆ นะ ฮ๊าฟ
  19. JimKKWTC

JimKKWTC พลเดินเท้า

รอซับ EP.9 อยู่เน้อออออออ :drool::drool:
  20. esvance

esvance นักดาบฝึกหัด

เข้าแถวรอ Sub EP 9 ครับ
  21. phubpasi, Nemuineko Nai, eakradio และอีก 2 คน ถูกใจข้อความนี้
  22. sirpass

sirpass พลเดินเท้า

ซับมาแล้วๆๆๆ ^^
  23. M_killswitch

M_killswitch นักดาบฝึกหัด

ขอบคุณท่าน หมาป่าเพลิง มากๆครับ
    ไวแถมคุณภาพคับแก้ว ใครว่าห่วย ไม่จริงครับ อย่าน้อยใจเลย
  24. ntsystem

ntsystem พลเดินเท้า

สอบถามครับ
    ใช้กับไฟล์ 1080p (3.68 GB) ได้หรือไม่ครับ
    มีท่านใดลองแล้วบ้าง ? :)
  25. ตอนซีซัน 2-3 ผมว่าผมแปลไม่ค่อยดีจริงครับ แบบว่ายังไม่ชินไม่ค่อยกล้าเล่นคำอะไรเท่าไหร่ แต่มีจังหวะเมื่อไหร่จะทำย้อนหลังแน่นอนครับ
    tokyohot, phubpasi และ Nemuineko Nai ถูกใจข้อความนี้

Share This Page