ขอกระทู้ที่บอกวิํธีโหลดบิทและใส่ซับหน่อยครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย inzee, 7 เมษายน 2014.

1. inzee

inzee อัศวินไร้นาย

หายไปนานลืมหมดแล้่วว่าทำไง
    อยากดูซับแต่ของคุณสุนัขป่าจริงๆ

แต่ลืมหมดแล้วโหลดบิทยังไง ใส่ซับยังไง
    จำได้ว่าเคยมีกระทู้สอนอยู่
    ใครจำได้กระทู้ไหนช่วยเอามาให้หน่อยนะครับ
    ตอนนี้อยากดูมากๆๆ ขอบคุณครับๆๆ
  2. ลงโปรแกรม utorrent ก่อนนะครับ
    เข้าเวบที่ผมแปะไว้ให้แล้วกดที่ไอคอนลูกศรชี้ลง หรือไอคอนแม่เหล็ก (อย่ากด direct download)

พอเสร็จแล้ว เอาไฟล์ซับไปวางที่เดียวกัน แล้วตั้งชื่อให้ตรงกันครับ
  3. inzee

ของผม เล่นกับgom player มีซับแต่ไม่มีเสียงอะครับ
    พอเล่นกับKMPlayer มีเสียงแ่ต่ไม่มีซับ
    แบบนี้ทำไงดีครับ
  4. Dominick

Dominick อัศวินไร้นาย

มีเว็บไหนลง ซับไทยละบ้างหรอจะไปดู
  5. ผมใช้ daum player ไม่มีปัญหานะครับ
  6. inzee

โอเคครับได้ละครับ ขอบคุณมากๆนะครับบบ

Share This Page