เอา Let It Go (Game Of Thrones Parody) แบบภาษาไทยมาฝากค่ะ

กระทู้จากหมวด "ห้องนั่งเล่น" โพสต์โดย martellous, 22 เมษายน 2014.

1. martellous

martellous นักดาบฝึกหัด

Let It Go (Game Of Thrones Parody) ※เนื้อหาถึงซีซั่น 4※

https://soundcloud.com/puroi2/let-it-go-game-of-thrones-parody

(พยายามแปะให้มันโชว์แบบ player แล้ว แต่มันไม่ขึ้นค่ะ ขอโทษที)

พอดีเมื่อวานนั่งเล่นคอมอยู่ดีๆได้พาโรดี้มาเฉยเลย วันนี้อัดเสร็จเลยขอมาแบ่งปันแฟนๆซีรีย์นี้หน่อยค่ะ

บอกไว้ก่อนว่าไม่เน้นความไพเราะนะ เราแค่อยากแซว
    ransloth และ Reindeerna ถูกใจข้อความนี้
  2. Reindeerna

Reindeerna พลเดินเท้า

อร๊ายยยยยยยยยย !!!! 5555555555555555555 ขำน้ำตาไหล ทำ MV ด่วนค่ะ ๆๆๆ
  3. TheOnlyAce2

TheOnlyAce2 อัศวินไร้นาย

4. Theirry_GOT

Theirry_GOT นักดาบฝึกหัด

ชอบท่อน มองจานชามมีไส้กรอก กลับเห็นธีออนลอยมา ปล.ตอนจบ เริ่ดมาก คุณ martellous เสียงน่ารักใช่ได้เลยน้าาา
  5. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ฮามากค่ะ 55555
  6. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ฮามากค่ะ 55555
  7. Draw of Song

Draw of Song นักดาบฝึกหัด

ปม ไม่เข้าใจ T T

Share This Page