ขออนุญาตปล่อย เกมล่าบัลลังก์ A Game of Thrones 1.1-1.2 ครับ

กระทู้จากหมวด "ห้องรวม No Spoiler" โพสต์โดย escapism, 16 มิถุนายน 2014.

1. escapism

escapism นักดาบฝึกหัด

ขออนุญาตปล่อย หนังสือเกมล่าบัลลังก์ A Game of Thrones 1.1-1.2 ครับ
    ราคาเต็ม 770 ขาย 550 รวมส่ง
    ซื้อมาเก็บไม่ได้แทบไม่ได้อ่านเลย ดูซีรีย์อย่างเดียว ใครสนใจหลังไมค์มาได้ครับ

กอกระแต และ Infinity Girl ถูกใจข้อความนี้
  2. Infinity Girl

Infinity Girl นักดาบฝึกหัด

อยากได้มากค่ะ แต่อยู่ไกลซื้อไม่ได้ ฮือๆๆๆๆๆๆ
  3. อาโป

อาโป นักดาบฝึกหัด

สนใจค่ะ ขออนุญาตหลังไมค์ไปนะคะ:)
  4. gelato21

gelato21 นักดาบฝึกหัด

สนใจคับผม

Share This Page