SS 4 มีโอกาสที่คนของมานซ์จะร่วมทัพสแตนนิชมั้ยครับ

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย GotArmy, 19 มิถุนายน 2014.

1. GotArmy

GotArmy นักดาบฝึกหัด

จากตอนจบ EP 10 มีโอากาสไหมครับที่พวกคนเถื่อนของมานซ์จะร่วมรบให้กับสแตนนิช

หรือพวกคนเถื่อนแยกย้ายไปตามเผ่าของตัวเองหลังมานซ์โดนจับ
    CherryBoy และ Lord wizz ถูกใจข้อความนี้
  2. พอจอนขึ้นเป็น ผบ เขาจะเปิดรับคนเถื่อนมาช่วยดูแลผากำแพงครับ
    CherryBoy, The Old Gods, GotArmy และอีก 1 คน ถูกใจข้อความนี้
  3. Milo

Milo นักดาบฝึกหัด

ใน game of throne the board game มานซ์ กะ จอน สโนว อยู่ฝั่ง Stanis ครับ
    CherryBoy และ GotArmy ถูกใจข้อความนี้
  4. The Old Gods

The Old Gods นักดาบฝึกหัด

ที่จอนโดนพวกอีกาด้วยกันรุมแทง ส
    าเหตุจริงๆ คืออะไรครับ สมเหตุสมผลไหมที่ต้องถูกฆ่า มันร้ายแรงขนาดนั้นเลยเหรอครับ

Share This Page