จาก Game of thrones สู่แฟชั่นบนรันเวย์

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Fangiris, 19 มิถุนายน 2014.

1. Hodor is coming

Hodor is coming ราชองค์รักษ์

ฮาาาาาา 555555

ว่าแต่ฝั่งแฟชั่นบางชุดนี่ จะมีคนซื้อไปใส่จริงๆหรือขอรับนั่น
    อย่าง
    ......
    คือ...อัลไล..........รึกระผมเข้าไม่ถึงเอง มันคงเป็นปรมัตถ์!! มันคือศิลปะ!!(เสียงอาจารย์เฉลิมชัย) สินะ
    ปล.ขอบคุณขุ่นแม่ขอรับที่เอามาแบ่งปัน ดูเพลินจริงๆ:X3:
    Fangiris ถูกใจข้อความนี้
  2. Fangiris

Fangiris ราชองค์รักษ์

ชุดขาวหน้าใหญ่นี่นึกไม่ออกจริงๆว่ามันจะใส่ไปไหนได้ฟร่ะ55555
    Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้
  3. shadan69

shadan69 พลเดินเท้า

ชอบกระทู้แบบนี้ชะมัดเลยค่ะ >< เท่ ! ! !
    ชอบชุดนางแบบversionเอ็ดมัวร์มากเลยค่ะ <3<3 <3<3 <3<3
  4. KORNE

KORNE อัศวิน

สำหรับบางชุด...เจ๊อยากใส่!!!

และ สำหรับบางชุด...

5. Źéńőń

Źéńőń ราชองค์รักษ์

484dd0n และ Hodor is coming ถูกใจข้อความนี้

Share This Page