SS 5 Ep08 Hardhome

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Sun Snow, 1 มิถุนายน 2015.

1. Master of Sellsword

Master of Sellsword อัศวิน

แหลกเป็นผุยผงเลยครับ555 เป็นตอนของจอนเลยครับ เท่จิงๆ แต่ความดิบในตอนนี้ผมยกให้ทอร์มุนต์นะถึงใจมากนะ ทั้งทุบลอร์ดออฟโบนจนตายแถมสั่งยักษ์ได้ด้วย 'Woonwoon to the sea' 55555 ไวท์วอล์คเกอร์และเหล่าผีดิบนี่น่ากลัวจิงๆเลยนะคับ แปปเดียวคนเถื่อนเป็นพันๆหมื่นๆคนหายไปกับตาเลย ส่วนอิมพ์ก็ค่อยๆกลับสู่จุดของเค้าแล้วไม่รู้แดนี่จะได้คู่นอนคนใหม่รึเปล่า55555 ซานซาเองก็ดูไม่หงอแล้วนะครับ เอาใจเชียร์อยู่ลึกๆ ส่วนเซอร์ซีนี่อาการหนักมากๆเลยนะครับ รู้ตัวเมื่อสายรับเอาคนที่ทำตัวเป็นศาลเตี้ยมาทำงานด้วยจนสุดท้ายที่เคยทำกับคนอื่นไว้กลับมาหาตัวเองหมดเลย สุดท้ายครับ อาร์ยาสวยมากครับ น่ารักขึ้นเป็นกองเลย
    Sun Snow ถูกใจข้อความนี้

Share This Page