SS 2 จบ SS2 แล้วคิดว่าอีตาอ้วน จะรอดไหมครับงานนี้ แต่ผมว่าไม่รอด

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย ิีbun_kai, 18 มิถุนายน 2012.

1. ิีbun_kai

ิีbun_kai นักดาบฝึกหัด

จบ SS2 แล้วคิดว่าอีตาอ้วน จะรอดไหมครับงานนี้ แต่ผมว่าไม่รอด
  2. cloud9

cloud9 อัศวินไร้นาย

เอ เราว่าน่าจะรอดนะ เพราะ ดูจากที่ตา white walker สบตาแซมแล้วก็ดูหันไปสั่งพรรคพวกให้เดินต่อ โดยที่ไม่หันกลับมาสนใจแซมเลย
  3. KORNE

KORNE อัศวิน

เราว่ารอดค่ะ ไม่งั้นไม่มีใครมาให้ฮาแก้ความตึงเครียดของเรื่อง
  4. topz73

topz73 ราชองค์รักษ์

ผมว่ารอดจากไวท์วอล์คเกอร์ แต่คงจาไม่รอดจากที่ไปชอบลูกสาวชาวบ้านเค้านะครับ -.-"
    Luar ถูกใจข้อความนี้
  5. MisterGapPeR

MisterGapPeR นักดาบฝึกหัด

น่าจะรอดนะครับ ซี้ จอน สโนว์ เค้านิ :)

Share This Page