บทความใน GoT wiki

กระทู้จากหมวด "พูดคุย Game of Thrones" โพสต์โดย Levantine Storyteller, 11 มกราคม 2013.

1. มีเวบนึง บอกว่า จะว่างให้ทดสอบได้หลังวันศุกร์ โดยให้ทดลองได้ 7 วัน เดี๋ยวผมจะรีบดำเนินการครับ
  2. Lord wizz

Lord wizz อัศวินไร้นาย

คุณสุนัขป่าโลกันตร์ จะให้ช่วยลงขันก็บอกได้นะครับ คนละเล็กละน้อย ผมเต็มใจครับ
    สุนัขป่าโลกันตร์ ถูกใจข้อความนี้
  3. Levantine Storyteller

Levantine Storyteller Moderator Staff Member

ผมแปลหัวข้อ Titles and Roles เสร็จแล้วครับ สรุปคือใช้คำว่า บาทหลวง กับ ภคินี หรือแมชี คิดไปคิดมา ใช้ชื่อที่คุ้นเคยกันอยู่แล้วดีกว่า แล้วก็แก้ไขเนื้อหาให้อ่านง่ายขึ้น (หวังว่างั้น) ไว้มีเวลาจะแปลเพิ่มนะครับ
  4. โอยงานยุ่งแทบจะละลายจากหมาป่าเป็นหอยทากละครับผม

ผมสมัครขอทดลองใช้งานเวบแล้วครับ กำลังรอทางนั้นตอบมาอยู่ เสาร์อาทิตย์นี้ผมจะพยายามย้ายเท่าที่ย้ายได้ครับ
  5. Foxhound

Foxhound พลเดินเท้า

เอ่อ ทำไมทางเว็บบอร์ดไม่ขึ้น Alerts ให้แล้วอ่ะครับ ??

//ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย
  6. ของผมขึ้นปกตินะครับ มีเยอะไปรึเปล่า
  7. Foxhound

Foxhound พลเดินเท้า

ไม่รู้สิครับ จะลองตั้งค่าใหม่ดูแล้วกันครับ
  8. KOK

KOK นักดาบฝึกหัด

ภาษา บาลี สันสกฤต นี้มานชวนปวดตับจิงๆนะคับเนี่ย (อ่านไม่ไหลลื่นเลยคับติดๆขัดๆไงไม่รู้) ความคิดเห็นส่วนตัวนะคับ แหะๆ :confused:

Share This Page